Câu chuyện giảm béo để trả thù người yêu

Câu chuyện giảm béo để trả thù người yêu

Chia sẻ trang này

1. HoaiLuong

HoaiLuong Member

• 157 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

• 2,178 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

27 tui, va chia tay người yêu. Chưa khi nào E cm thy căm thù đàn ông và cái thân hình béo quá th ca mình đến thế.
    Đơn gin bi vì lý do khiến hn nói li chia tay E vì hn chê E quá béo (có phi thng đàn ông nào cũng thế, chán thì b ko thương tiếc - xin li vì lúc này cho E được gi là thng vì vi E bây gi, tt cđàn ông đu đu như nhau)
    E nghĩ đến vic gim cân. Gim cân đ có thân hình nóng bng, đ người yêu cũ phi phi lác mt và hi hn như thế nào. Giảm cân để trả thù.....

E lên mng, tìm hiu các phương pháp gim cân. Sau nhng tháng ngày loay hoay tìm kiếm, E nghe chia s ca 1 ch cũng đã tng gim cân như thế và bây giđã gim đc 7 kg ri. E mng như vđược vàng.

E bt đu kế hoch ca mình:

Ba sáng: Ch cn ăn t 1 2 qu chui và ung nhiu nước lc. Mỗi lần đi chợ, e lại mua 1 bẹ chuối để tủ lạnh ăn dần.

Ba trưa: Nên ăn nhng thc phm có li cho sc khe, không cha cht béo. Có th chn nhng thc phm tùy thích. Nếu cm thy đói nên ăn ½ qu chui. E đa số là ăn các loại rau, ăn ít tinh bột lắm, mỗi bữa chỉ ăn 1 xíu thôi.

Ba ti: Ăn nhng món ăn nh, ít du m, không bao giờ ăn trc 7h tối đâu ah.

Vi thc đơn kht khe này, ch trong vòng 4 tun nhìn vóc dáng thon gn trông thy vì E gim được nhng 5 cân.

Quá vui mng và hnh phúc, vì sau bao n lc, E đã có kết qu như mong mun.E thy đi vui tr li, ko có người yêu cũng ch sao. E li hn hò vi t do, thoi mái, vô tư chơi bi cùng bn bè.
    Tình c, E li gp hn trong quán karaoke (vì hôm đó E đi sinh nht bn), hn cũng đó (đi vi ai, làm gì, E ko quan tâm). E nhìn hn pht lđi, hn li gn, chào E ri nói cái ging t tếđến n người "Lâu lm ko gp em, do này nhìn e xinh hơn trc nhiu quá"

E ch cười khy và lnh lùng nói "Cm ơn" bước đi. B mc hn đang ngoái nhìn theo. Vy là sau bao lâu, E đã tr thùđc hn - mi tình đu mà E vn căm và hn.

2. nguyenloan

nguyenloan Member

• 36 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chúc mừng nàng đã giảm béo thành công. Đúng là tuyệt chiêu. Like cho chiêu này lắm. Đúng là chia tay, phải ngẩng cao đầu, phải sống tốt hơn gấp vạn lần để bọn đàn ông phải tiếc nuối. he he

3. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Active Member

• 152 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

hay quá , chúc mừng, giảm cân thành công thấy cuộc sống tươi đẹp hơn đúng k ?

4. SamSam265

SamSam265 Active Member

• 176 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

chúc mừng bạn nhé

5. Boom

Boom Member

• 83 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chúc mừng bạn đã xinh đẹp trở lại, phụ nữ cứ cần phải đẹp bạn a