Cấy mỡ ngực có hiệu quả không?

Cấy mỡ ngực có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. Thucuoi

Thucuoi New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 122,704 Lượt xem

• 23 Lượt trả lời

Cấy mỡ ngực xong có bị ngót đi không?

Chào mọi người! mình mới tìm hiểu thấy có phương pháp nâng ngực bằng cấy mỡ, ham quá! nhưng nghe nói cấy xong nó sẽ bị ngót đi, mình không hiểu lắm về cái vụ ngót đi này là như thế nào? ai biết nói giúp với! mà ngót đi thì phải làm thế nào?

2. themkem

themkem New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cấy mỡ ngực á? nghe lạ thế, hồi trước em cũng từng có ý định đi nâng ngực nhưng mà không đủ can đảm, em lót dép ngồi hóng chủ đề này mới được hihihi

3. Acilyta

Acilyta New Member

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cấy mỡ ngực mới có thôi, cái này hiện đại lắm ko đau đâu các nàng ạ. tìm hiểu kỹ một chút đi, search trên mạng thông tin đầy ra đấy thôi. ......mình may mắn ko phải lo đi nâng ngực nhưng bạn mình cũng từng cấy mỡ ngực rồi, đẹp lắm......các nàng tự tin mà đi chỉnh sửa cho đep đi

4. Langtuanchoi

Langtuanchoi New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng rồi mình cũng nghe mọi người nói cấy mỡ xong sau một thời gian nó ngót đi nhiều lắm .....vì vậy bạn bảo bác sỹ cấy nhiều một chút cho nó ngót đi là vừa. còn nếu nó ngót quá thì khi lấy mỡ đem gửi dịch vụ rồi cấy tiếp. nhưng làm được thế thì phải chọn nơi uy tín và đắt tiền một tý đừng có tiếc. làm đẹp thì mất công làm cho nó cẩn thận. cấy mỡ là an toàn nhất chứ nâng bằng túi độn giờ cổ xưa rồi...........

5. Hoa cuc vang

Hoa cuc vang New Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thông thường cấy mỡ sẽ ngót đi khoảng 50% đấy bạn ạ. nhưng nếu bạn chọn được nơi cấy mỡ uy tín thì họ có thiết bị lọc giữ lại tế bào gốc để cấy thôi thì nó sẽ ngót ít thôi không đáng kể

6. hoahoa

hoahoa New Member

• 47 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cấy mỡ ngực

Em cũng muốn làm lắm vì ngực nhỏ buồn chán quá các chị ơi.....:eek:

7. tieuyentu

tieuyentu New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cấy mỡ ngực

cấy mỡ ngực hết nhiều tiền không chị? em cngx muốn nhưng .........

8. vuhung

vuhung New Member

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cấy mỡ ngực

hãy làm đẹp cho tâm hồn đừng cứ chỉ lo làm đẹp bên ngoài làm gì các bạn ơi

9. Gấu bông

Gấu bông New Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói thật ngực lép buồn lắm, các ông chồng gọi là cái công tắc điện, sinh con rồi nó thế có ai muốn đâu, chưa sinh con thì còn có tý, sinh rồi nhất là ai sinh đến đứa thứ 2 thì thôi rồi.....hết sạch luôn........các hot girl thì xuất này ngực phơi ra chồng ko chán mình mới là lạ. ai có điều kiện thì chịu khó đi nâng cấp cho nó đẹp. Cấy mỡ ngực là chuản rồi còn vieevj nó ngót đi hay như thế nào thì hỏi bác sỹ tư vấn chứ chẳng có phương pháp nào hoàn hảo cả đâu ........chấp nhận thôi

10. ABC

ABC New Member

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm trc mình có đứa bạn nó có người nhà nằm ở viện Hồng ngọc, mình đến thăm thấy hâm mộ bệnh viện chỗ này, dịch vụ tốt và chuẩn quốc tế lắm, ở đây có đủ cả bác sỹ Hàn quốc và làm đẹp thẩm mỹ đấy, bạn đến đấy tư vấn khám xem sao, thấy yên tâm thì làm. Chi phí dịch vụ ở đó đắt lắm, bố đứa bạn mình nằm đó mà mất 2 triệu/ngày đấy, bao gồm trọn gói cả dịch vụ chăm sóc chu đáo ăn uống ko thiếu thứ gì, người nhà ko cần chăm sóc đâu, bạn mình nó chẳng phải vào chăm bố gì cả.........quá tốt!

11. giahung

giahung New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

oạch nhìn các em hotgirl thì các chị sinh con rồi cứ gọi là sốt sình sịch đi tu chỉnh kẻo các anh giai lại cá trê thì chít hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

12. Cu Ty

Cu Ty New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cấy mỡ ngực

ờ nhỉ, vậy nên cấy mỡ là chuẩn rồi, cấy mới thật chứ nâng độn bằng túi giả lắm, các ông ko thích đâu.........cấy mỡ thì đảm bảo như thật luôn.......chuẩn luôn.....heeeee

13. hoahong

hoahong New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cấy mỡ ngực

Cấy mỡ ngực thì thật lắm nhưng nó ko đc chuẩn form như nâng túi độn đâu. nói chung mỗi cái có ưu nhược điểm riêng nhưng nếu cấy đc thì là tốt nhất, ngót thì cấy thêm 1 đến 2 lần là chuẩn thôi

14. Thucuoi

Thucuoi New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cấy mỡ ngực

Cảm ơn mọi người đã cho e ý kiến, báo cáo là e cũng đã tranh thủ đi tư vấn chuyên gia rồi, đến trực tiếp đc thăm khám và tư vấn kỹ lưỡng e đã thấy yên tâm hơn, em đã đặt lịch qua rằm sẽ làm. Em cấy mỡ ngực song còn đi gửi mỡ 3 tháng để e cấy lần 2 vì bác sỹ cũng tư vấn bảo là nó sẽ ngót nhưng chỗ này họ có lọc tế bào gốc gì đó nên ngót khoảng 20% thôi sau đó em cấy lần nữa là đẹp hoàn hảo. chi phí thì hơi tốn kém ạ....nhưng so với hiệu quả đạt đc mà bác sỹ đảm bảo thì e thấy cũng đáng lắm. đợi e đi làm về xong sẽ lên đây kể cho các chị nghe nhé. chúc mọi người một năm mới thành công và hạnh phcus ạ

15. hoahoa

hoahoa New Member

• 47 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

thế à, chúc mừng e nhé, chúc em thành công và mãn nguyện với vụ làm đẹp này!

16. Thienhadenhat

Thienhadenhat Member

• 176 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Cấy mỡ ngực thì các chị e sau sinh mới dùng, còn các e chưa chồng con thì ngực lép nên áp dụng các phương pháp tự nhiên như ăn các loại trái cây đu đủ chửng hạn

17. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

ko biết bạn này đi cấy mỡ ngực chưa nhỉ

18. Hoa hồng xanh

Hoa hồng xanh Member

• 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

e cũng đang hóng vụ cấy mỡ ngực đây ạ, ko biết bạn Thucuoi đã tiến hành chưa cho chị e xin ít kinh nghiệm với

19. myhuyen

myhuyen New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách này nghe lạ vậy chị?

20. chothanhlydocu24h

chothanhlydocu24h New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có vụ này cơ hả chị :D