Cấy nhau thai hươu làm trắng da có gây nguy hiểm không?

Cấy nhau thai hươu làm trắng da có gây nguy hiểm không?

Chia sẻ trang này

1. Haiyenle87_red

Haiyenle87_red New Member

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 15,815 Lượt xem

• 73 Lượt trả lời

Mọi người thường có gương mặt trắng hơn so với cơ thể nhưng tôi lại có gương mặt với làn da hơi ngăm đen còn da toàn thân thì sáng và mịn. Do đó, tôi muốn làm trắng mặt. Chị em nào đã từng áp dụng phương pháp cấy nhau thai hươu chưa, thấy hiệu quả không, có gây nguy hiểm không nhỉ? Nên thực hiện ở đâu thì uy tín, an toàn?

2. hoanguyen89

hoanguyen89 New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho mình hóng với, cũng đang cần tìm một địa chỉ làm trắng da mặt uy tín và an toàn ở hà nội mà nhiều quá không biết ở đâu tốt nữa.

ngocbich123 thích bài này.

3. Hà Minh Tú

Hà Minh Tú New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn sợ hại da thì có thể mua cám gạo về tắm tại nhà hoặc tắm bằng sữa non, nhưng sẽ thấy hiệu quả chậm. Nhưng như em họ mình, tháng trước đi biển về đen quá cũng nuôi dưỡng bằng nhau thai hươu đến jo vẫn ổn mà, không bị tác dụng gì. Chủ yếu chị em tìm địa chỉ tìm địa chỉ uy tín đảm bảo là nhau thai hươu chuẩn ý.

4. Minh Phượng Lê

Minh Phượng Lê New Member

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị có biết em chị làm dịch vụ ở spa nào không, chị em với, em cũng định đợt này đi tắm dưỡng...

5. Hà Minh Tú

Hà Minh Tú New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị không biết chất lượng ở spa khác thế nào chứ em chị cấy nhau thai hươu ở Dahlia Spa ngay trong Royal ý. Da căng mướt, trắng mịn, không vàng lông đâu

6. thuynga

thuynga Member

• 244 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nhau thai cừu m cũng nghe nhưng mà 1 là nó đắt, 2 là khó mua nên thường mua phải hàng giả. dùng kem lại có tác dụng lâu, nếu bị dị ứng thì nguy hiểm. nên muốn trắng thì bạn nên đi tắm trắng. giờ có những công nghệ như white plus vừa có hiệu quả tắm trắng từ thiên nhiên lại dùng công nghệ cao nên sẽ mang lại hiệu quả nhanh hơn đó

7. kim_chi

kim_chi New Member

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nếu bị vàng lông, hay dị ứng thì có thể là do trong quá trình tắm trắng họ có thể đã sử dụng hóa chất lột tẩy làm cho cả da và lông bào mòn để tắm trắng. Vậy nên các bạn đừng có ham tắm trắng nhanh mà sử dụng các phương pháp như vậy, tắm trắng là cả một quá trình không có chuyện 1,2 buổi mà lại có hiệu quả ngay được đâu. Nên thành phần có trong nhau thai hươu có thành phần nuôi dưỡng da khỏe đẹp tự nhiên, đặc biệt không hóa hại như tắm trắng.

hienml_35 thích bài này.

8. Minh Phượng Lê

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng đang có dự định đi cấy nhau thai hươu nhưng còn đang lăn tăn chút, Chị có thể check in gửi e xem ảnh thực tế của chị được không ạ?

hienml_35 thích bài này.

9. Bích Ngần Ngô

Bích Ngần Ngô New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trước em có tắm gói nhau thai hươu được giảm giá 50% tại Dahlia Spa, cũng không rõ như thế nào thì được gọi là an toàn? nhưng em không thấy bị hiện tượng gì? Không ngứa không đau và quan trọng là không bị vàng lông mà trắng hồng chứ không bị tráng ảo như một số nơi khác

hienml_35 thích bài này.

10. Nguyenthom

Nguyenthom New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhau thai hươu tốt mà, không ai có thể phủ nhận về hiệu quả. Quan trọng là chọn đúng spa nhập khẩu đúng nhau thai hươu chất lượng tốt thì sẽ có muôn vàn lợi ích với da và sức khỏe.

hienml_35 thích bài này.

11. hienml_35

hienml_35 New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm trước e giấu chồng đi cấy nhau thai hươu các mẹ ạ. Đi được 3 buổi thì bị chồng phát hiện vì da sáng rõ rệt. Ưng lắm cơ

12. Minh Phượng Lê

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị Hiền đi làm rồi ak, chị Hiền là sướng nhất rồi, Hôm trước e nghe chị Linh kể rồi, chồng chị còn trở đi cấy nhau thai hươu, thấy đẹp, anh nhà cũng định làm để cải thiện tình trạng lão hóa nữa cơ. Giá mà anh Long nhà e tâm lý bằng 1 phần anh Tùng nhà chị :(

13. hienml_35

hienml_35 New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thế cuối tuần chị rủ anh Tùng nhà chị sang nhà em chơi, có gì chị sẽ bảo anh Tùng tác động cho :D

14. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

nhau thai hươu nghe lạ quá các mẹ ạ. em có tháy bán bao giờ đâu.

15. Nguyenthom

Nguyenthom New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

16. Miên Miên

Miên Miên Member

• 240 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

công nghệ bên spa ngta quảng cáo thì đương nhiên là nói hay rồi. nhưng mà m xem trên các diễn đàn có thấy nói gì đâu. thế nên đâu phải là dv hot

17. giabao

giabao Member

• 215 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình lượn nhiều nơi mà có thấy có nhau thai hươu đâu nhỉ

18. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bây giờ mình thấy bên đông á đang có chương trình 7 ngày trắng sáng đấy. nhiều người tham gia lắm. chỉ 7 ngày mà hiệu quả tái tạo da khá tốt

19. Linda_Hoang

Linda_Hoang Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

7 ngày mà đẹp da thì chi phí chắc đắt lắm mẹ ơi

20. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

9tr mẹ ơi. nhưng mà giờ họ đang có khuyến mại có 3tr9 thôi ấy