Chăm sóc da ở thẩm mỹ viện Linh Chi có tốt không

Chăm sóc da ở thẩm mỹ viện Linh Chi có tốt không

Chia sẻ trang này

1. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

• 4,885 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

ừ nhỉ, mình cũng băn khoăn không biết tại sao lúc nào cũng đông như kiến thế

3. Huyền Nhi

Huyền Nhi New Member

• 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình hay dùng cái này. Mặt nạ quýt cho da thường
    Mặt nạ từ quýt cho da trắng mịn tự nhiên.
    Nguyên liệu:
    - 2 thìa kem
    - ¼ thìa vỏ quýt
    - 1 thìa nước ép quýt
    Cách làm:
    - Cho tất cả nguyên liệu vào trong 1 cái bát, đánh đều trong 3 phút cho đến khi tất cả nguyên liệu đã được hòa quyện hoàn toàn.
    - Thoa hỗn hợp lên da sạch, khô, không để hỗn hợp dây vào mắt của bạn.
    - Để yên mặt nạ trong 10 phút. Rửa sạch mặt với nước hơi âm ấm và lau sạch những phần còn sót lại với khăn mặt hoặc miếng bông. Một khi mặt bạn đã khô hoàn toàn, hãy thoa loại kem dưỡng ẩm thường ngày của bạn lên mặt.

4. heartbeat

heartbeat New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn phải hỏi xem bạn chủ thớt là da gì thì mới có phương pháp phù hợp chứ. Đắp mặt nạ với sử dụng mỹ phẩm linh tinh nguy hiểm lắm. Mình đã từng bị rồi, dị ứng nổi đầy người lun :(
    Từ đấy mình chừa :(

5. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Đúng rùi đó. Một đợt da mình là da khô, đi đắp chanh...da lại càng khô hơn ấy.. ==
    Mà quýt bây giờ nhiều quýt của Trung Quốc có chất độc hại lắm nha. Bạn k nên đắp mặt nạ quýt đâu

6. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Khéo họ đang giảm giá thật đó bạn à, giờ nhiều tmv tung Voucher để hút khách lắm đó. Linh Chi mình thấy ko ổn lắm, toàn tung chiêu giảm giá để hút khách thôi

7. theanh

theanh New Member

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thấy ở đây quảng như thế này hay sao ý
    Công nghệ trị liệu băng lạnh, duy trì một nhiệt độ luôn ổn định ở 8 độ C, thấp hơn nhiều so với nhiệt độ cơ thể, kết hợp với các loại sản phẩm dưỡng trắng băng lạnh sẽ giúp bạn cảm nhận ngay sự khác biệt. 98% khách hàng cảm nhận da trắng ngay tức thì sau buổi đầu tiên. 2% còn lại cảm thấy trắng sau sử dụng buổi thứ 2

8. Dungpro

Dungpro New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị em hay đi chăm sóc sắc đẹp gớm, đàn ông đến đây có đc ko thế.
    Chị mình một tháng đi spa một lần, nhất phái đẹp.

9. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 556 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nếu họ giảm giá mà chất lượng đảm bảo thì tốt mà bạn. :D Mình thấy chăm sóc da ở tmv này cũng ổn mà, đấy là mình đọc mấy cái topic thấy có người bảo thế. :p

10. Trịnh Chân Trân

Trịnh Chân Trân New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây là một trong những nguyên nhân quan trọng nhất khiến làn da bạn thô sần, bí, nổi mụn, viêm nhiễm và hàng tá các hậu quả khác. Theo khảo sát tại Anh, có khoảng 72% trong số những phụ nữ tình nguyện tham gia thường xuyên không làm sạch cọ, bông mút trang điểm thường xuyên. Một số thì có giặt cọ, bông phấn… nhưng không đúng cách.
    Điều này sẽ khiến vi khuẩn, bụi bẩn cư trú lâu dài trên bề mặt các dụng cụ trang điểm. Và mỗi lần bạn sử dụng, nó lại thâm nhập vào da gây ra những vấn đề khó chịu.
    Các chuyên gia khuyên chúng ta nên đều đặn giặt cọ mỗi tuần một lần bằng sữa rửa mặt dịu nhẹ hoặc dầu gội đầu. Trước khi giặt bằng hóa chất, bạn có thể thoa lên cọ một ít dầu oliu để lông cọ được mềm mại.
    Sau khi giặt xong, bạn phơi cọ nơi khô ráo, tránh ánh nắng mặt trời chiếu trực tiếp và những nơi nhiều bụi.