Tìm hiểu chi phí là sẹo ở các thẩm mỹ viện

Chị em cho mình hỏi chi phí là sẹo là bao nhiêu với

Chia sẻ trang này

1. Phan Anh

Phan Anh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,034 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Sắp tới mình tính đi là vết sẹo trên cánh tay do bị ngã từ bé. :D Đang băn khoăn không rõ chi phí là sẹo rơi vào tầm bao nhiêu tiền. Các chị em trên diễn đàn mình có ai đi là sẹo chưa? Chia sẻ cho mình mức giá cả của dịch vụ này với. :D

Khổ, lần đầu làm dịch vụ này nên chả biết gì cả, đành lên đây tham khảo ý kiến mọi người vậy. Mọi người giúp mình nha. :-*

Mình càm ơn nhiều.

2. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Không biết có phải là sẹo hay không nhưng mình thấy các tmv trị sẹo mất tầm 3-4tr cho 1 vết sẹo thôi.

trangle thích bài này.

3. dang yeu

dang yeu New Member

• 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bó tay với câu hỏi này......

4. dang yeu

dang yeu New Member

• 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hihihihihih.........................

5. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

tmv trị sẹo bằng phương pháp nào bạn nhỉ? mình thấy nhiều cách trị sẹo quá mà hoa cả mắt :(

6. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Mình thấy phương pháp lăn kim hiện nay trị sẹo hiệu quả cao nhất bạn à, chi phí tầm 8tr hay sao ấy, các tmv đều báo giá quanh mức đó

7. hamhuong

hamhuong New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ơ c có nhầm ko? e nghe nói lăn kim chỉ áp dụng vs sẹo rỗ, sẹo lõm thôi. Chứ sẹo lồi ng ta ko dùng lăn kim đâu.
    sẹo lồi thì thường chữa bằng laser. hoặc néu vết sẹo lớn thì phải phẫu thuật để xóa sẹo đấy.

8. KIMHIEN

KIMHIEN Member

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

híc. thế ak thế mà mình cứ nghĩ chung 1 phương pháp. hay thử tham khảo cách trị sẹo lồi hiệu quả do chị em chia sẻ xem sao. chứ đi là sẹo chắc là chi phi đắt mà ko biết có hiệu quả ko?

9. Red Demon

Red Demon Member

• 281 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mấy cách trị sẹo bằng tự nhiên e ngĩ chỉ phát huy tác dụng vs sẹo mới thôi. chứ sẹo lâu năm thì khó chữa lắm.
    trước chị e này, đi là sẹo ở bệnh viện da liễu. ko phải là 1 lần là hết sẹo đâu mà phải làm 3 lần vì sẹo cũng lớn.
    mà chi phí e nhớ ko nhầm là hết 6 triệu thì phải.