Chị em mình cùng tập thể dục thẩm mỹ tại nhà nào!

Chị em mình cùng tập thể dục thẩm mỹ tại nhà nào!

Chia sẻ trang này

1. trangheo

trangheo Member

• 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 5,375 Lượt xem

• 17 Lượt trả lời

Từ lâu e muốn tự tập thể dục thẩm mỹ tại nhà, vì ko có nhiều thời gian đến các trung tâm để luyện tập, theo học. Cứ buổi được buổi ko. Hnay lên mạng tìm mấy video để tự tập thể dục tại nhà.
    Thấy video này hay, mà cũng đơn giản, dễ học theo, nhạc coi vẻ cũng sống động, nge có động lực làm theo. Chia sẻ để chị e nào có nhu cầu tập thể dục tại nhà thì bật máy, mở video và làm theo nhé:

2. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

tập thể dục này cũng giảm đc mỡ bụng đấy c nhỉ. down về rồi hôm nào tập thôi, dạo này ngồi nhiều, ăn nhiều, mỡ bụng nhiều quá rồi :(

3. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình thấy cũng giảm đc mỡ bụng, nhưng tác dụng chủ yếu là làm cho cơ thể săn chắc, khỏe mạnh hơn bạn ạ. Như thế sẽ hạn chế bệnh tật

4. ^_^

^_^ Member

• 103 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tập tại nhá khéo các mẹ tập chưa đúng, tập sai mà ko biết, ko có ai uốn nắn đấy. Theo mình nên đến trung tâm tập trước thì hơn

5. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình chú ý 1 chút thì đúng thôi mà bạn, tập ở các trung tâm hay ra công viên giáo viên cũng chỉ tập mẫu thôi và mọi người tự tập theo chứ có dạy bảo gì đâu, mọi người tập ko dứt khoát đâu

6. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Có người đứng trước mình tập mẫu thì sẽ dễ làm theo hơn mấy cô trong TV chứ bạn. :D Thế nên mới đông người ra công viên tập thế chứ ko tập ở nhà

7. Gigi

Gigi Active Member

• 537 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Tập tại nhà phải mua máy tập, tốn kém ra phết đó các bạn ạ, mình thấy đi tập cùng mọi người vui hơn. ^_^

8. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Ơ, tập như trong video kia cần gì mua máy tập, cần cái đài phát nhạc là xong thôi mà. :-/

9. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Đúng rùi! Cái đó để tập tại nhà mà. :D mình mua CD về là có thể tự tập tại nhà thoải mái chứ có sao đâu

10. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Có bạn bè vẫn hơn chứ, ở nhà có khi hôm nào mưa gió lại trốn trong chăn k thèm dậy tập ấy chứ nhỉ

11. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Có CD và sự quyết tâm thì bạn có tập thể dục thẩm mỹ ở nhà hay ở trung tâm cũng như nhau thôi

12. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Từ ngày có con xong mình lười tập thể dục thẩm mỹ hẳn. :"> Bận bịu quá, chắc hôm nào phải tập lại thôi

13. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Tranh thủ lúc nào bé ngủ chị thử xem cái bài tập thể dục thẩm mỹ tại nhà cũng khá đơn giản mà :D

hainguyenda thích bài này.

14. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Đúng đấy, tập thể dục thẩm mỹ không quá khó đâu quan trọng là bạn cần 1 chút thời gian riêng cho bản thân để thoải mái luyện tập thôi :)

15. Ngọc Candy

Ngọc Candy Active Member

• 226 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

từ ngày em tập thể dục ở nhà thấy đẹp hơn hẳn

16. haianh772

haianh772 Member

• 213 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

em hay lười lắm

17. huyenpham664

huyenpham664 Active Member

• 227 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Tập tại nhá khéo các mẹ tập chưa đúng, tập sai mà ko biết, ko có ai uốn nắn đấy.

18. vukimchi19129

vukimchi19129 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chủ đề của tuần