Làm má lúm đồng tiền ở đâu đẹp và an toàn?

Chị em nào biết địa chỉ tạo má lúm đồng tiền ở đâu đẹp và an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. mingzing

mingzing New Member

• 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 68,044 Lượt xem

• 155 Lượt trả lời

Tạo má lúm đồng tiền ở đâu đẹp?

Hi lu mọi người. Mọi ng có biết tạo, làm má lúm đồng tiền mà không cần phẫu thuật ở đâu an toàn và trông đẹp tự nhiên không? Chả là E có 1 chiếc má lúm bên trái. Nhưng mỗi lần cười nó mới thấy. E đang mún đi bắn 1 cái má lúm bên phải nữa cho nó cân. Nhưng chưa bít bắn ở đâu cho đẹp, mà nhìn nó tự nhiên chứ ko cứng nhắc, giả tạo đâu. Ai có kinh nghiệm vụ này thì share cho e ít thông tin nhé.
    E cảm ơn mọi ng trước nhá.

2. Chjp

Chjp Member

• 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ôi, giờ còn tạo má lúm đồng tiền được cơ á? đúng là công nghệ siêu thật. cứ ngĩ ai may mắn mới có chiếc má lúm đồng tiền trên má. giờ thì cứ có tiền mua tiên cũng được roài. E cũng thích rùi đấy. CƠ mà bác ơi, bác sngi, nhỡ má lúm 1 bên nhìn đẹp. 2 bên nó lại xấu thì bác làm làm gì cho mất công?

3. mingzing

mingzing New Member

• 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thế ah. giờ e mới biết cái vụ này đấy. e gương mặt cũng hơi tròn tròn. 2 má lúm chắc là đẹp. oạch. nhưng mà bác sĩ làm phẫu thuật thẩm mỹ thế là lại phải dao kéo ah? ko biết có đau, có ảnh hưởng gì ko nhỉ?

4. mingzing

mingzing New Member

• 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

sao lâu thế bác? tận 3-6 tháng mới tự nhiên được ah? trong thời gian đấy mình vẫn cười nói, ăn uống bình thường chứ bác? mà bạn của bác làm ở đâu thế bác cho e cái địa chỉ đi ah. cho em tham khảo luôn vụ giá cả xem nếu làm 1 bên thì hết nhiều ko bác nhé?

5. Chjp

Chjp Member

• 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị cho e hỏi, e có thể mang hình ảnh má lúm của 1 người đến thẩm mỹ viện để bảo bác sĩ làm giống y như thế thì liệu có được ko nhỉ? vì e thấy cô nàng Chery có lúm má đồng tiền rất xinh. e rất thích kiểu lúm má đấy. e thấy nhiều c khen bên tmv kangnam, có lần e đến tư vấn đông quá, lại có việc đột xuất e lại về

6. Chjp

Chjp Member

• 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

híc, e tưởng làm đc thì e còn đầu tư. mang ảnh của chery đến để bảo bác sĩ làm cho. thế thì chán nhỉ. ko có hình ảnh làm mẫu e sợ làm lúm má đồng tiền xong lại ko đẹp. ko như mình muốn thì lại chả có cách nào cứu chữa.

7. Chjp

Chjp Member

• 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ủa, tạo má lúm đồng tiền xong vẫn có thể tháo bỏ à bạn KimPham? Nhưng mà tháo bỏ liệu có đau, có để lại sẹo hay dấu vết trước đó ko bạn?

8. wannbita

wannbita New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm má lúm đồng tiền ở đâu đẹp?
    ở tmv kangnam hot cái dịch vụ tạo má lúm đồng tiền đấy cả nhà. Mọi ng đến đó tư vấn xem...

9. mingzing

mingzing New Member

• 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

10. mingzing

mingzing New Member

• 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thế để em show cái mặt em, các bác tư vấn xem có hợp ko nhá?

11. Q.Anhxinh

Q.Anhxinh Well-Known Member

• 104 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Hôm trước, em họ e mới đi tạo má lúm đồng tiền ở thẩm mỹ viện kangnam về. nhìn tự nhiên mà đẹp lắm. nhất là mỗi lần nó cười, nhìn thích gê lắm.Đến mình còn thấy đẹp nói j đến bọn con trai, chắc nhìn đổ rạp mất. Em họ e làm hình như là hết 5 triệu thì phải.

12. vanavy

vanavy New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lâu lắm ko gặp con bạn, thấy nó có 2 cái lúm đồng tiền mà cứ ngờ ngợ. Hỏi ra thì bảo mới đi tạo nhìn đẹp thế. Chắc cug phải để dành tiền làm cho xinh thôi. Thấy bảo 2 bên là 6 triệu, ở đấy lại đang khuyễn mãi nữa

13. ThaoNguyen

ThaoNguyen Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn mình vừa đi tạo má lúm về nè, hết có 3,2 triệu ở TMVKangnam, đẹp lắm, nhìn duyên ơi là duyên ấy. Địa chỉ tạo má lúm đồng tiền đẹp và an toàn thì bạn nên tìm mấy thẩm mỹ viện lớn, công nghệ cao để thực hiên, sẽ yên tâm hơn. Tạo má lúm không pt nên cũng không cần lo lắng đâu :D

14. Min Ngố

Min Ngố New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

C cho mình hỏi Đống điếu với đồng tiền thì khác gì nhau thế?

15. Min Ngố

Min Ngố New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ý làm xong nhìn có đk tự nhiên k hả b chỉ lúc cười mới có hay Bình thường nó cũng có vết lõm thế?

16. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người đi tạo má lúm, bình thường thì ko rõ mấy. Chỉ lúc cười mới thấy rõ thôi bạn ah.

17. Min Ngố

Min Ngố New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhưng mình vẫn muốn hỏi người đi làm trực tiếp r ý nhiều khi người ta đăng lên toàn tin pr khó tin lắm.

18. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 312 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trên diễn đàn thhấy cũng nhiều c chia sẻ về kinh nghiệm, review sau khi đi tạo má lúm đồng tiền lắm. bạn cứ vào diẽn đàn, sớt tìm thế nào chả thấy.

19. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

tớ thấy thẩm mỹ viện Kangnam làm má lúm đồng tiền đẹp lắm bạn ạ. Họ còn phát thẻ bảo hành cho khách hàng nữa cơ. :D

20. Lananh45

Lananh45 Member

• 334 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Rất hiếm khách hàng có được đôi má lúm "duyên như thật" vì đơn giản nó là "đồ nhân tạo" nên khó mà tự nhiên được. Hơn nữa, má lúm đẹp hay không còn phụ thuộc vào gương mặt, cơ địa của từng người. Theo các chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ, má lúm sẽ đẹp tự nhiên đối với những gương mặt tròn bầu bĩnh, hồn hậu, ngược lại mặt vuông, góc cạnh hoặc cá tính sẽ không phù hợp với tạo hình này.

Các chị em chú ý nha, ko phải ai tạo má lúm đồng tiền cũng đẹp đâu