Làm má lúm đồng tiền ở đâu đẹp và an toàn? | Page 6

Chị em nào biết địa chỉ tạo má lúm đồng tiền ở đâu đẹp và an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. thuynga

thuynga Member

• 242 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

làm j cũng có khả năng rủi ro bị biến chứng mà. tìm xem làm má lúm đồng tiền ở đâu đẹp cũng khó lắm. bao nhiêu ca làm đẹp chỉ 1 ca làm k đẹp thôi là đã thấy có chuyện rồi

2. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

tạo má lúm đồng tiền ở đâu đẹp là do bác sĩ thôi. tìm bác sĩ an toàn là được.

3. giabao

giabao Member

• 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

tùy vào cơ sở vật chất an toàn, đẹp mà kết quả cũng sẽ khác đó bạn :)) dù sao chỗ hiện đại, sáng sủa, thì nó cũng k bị biến chứng j nguy hiểm hơn, với chỗ địa chỉ to thì bác sĩ cũng sẽ xịn hơn

4. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vừa thấy có chị đi làm má lúm tận 10tr/bên. đắt quá đi mất ấy. má lúm bt làm cỡ 5tr là đã đắt rồi

5. Dautaynho

Dautaynho Member

• 227 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

khiếp ở đâu mà chém ghê vậy @@ giá chung là 5 triệu thôi mà

6. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 211 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

m được biết là má lúm đồng tiền là phẫu thuật đơn giản nhưng là phẫu thuật dễ bị nhiễm trùng nhất đó. thế nên sau khi làm má lúm đồng tiền ở đâu đẹp thì các bạn phải chăm sóc vết thương thật kĩ nếu không nhiễm trùng nguy hiểm lắm ạ.

7. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sao lại là chỗ dễ bị nhiễm trùng nhất vậy bạn? bạn giải thích kỹ hơn đi

8. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

có phải là do trên mặt nhạy cảm, nhưng lại là nơi dễ hứng gió vs bụi không nhỉ?

9. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chắc thế bạn nhỉ. với cả trong miệng hay nhiều đồ ăn thừa, k làm sạch cẩn thận thì dễ bị nhiễm trùng thôi

10. Hà Tùng

Hà Tùng Member

• 213 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế nên phải làm má lúm đồng tiền ở đâu thật an toàn và được hướng dẫn chăm sóc sau phẫu thuật tốt thì mới hạn chế rủi ro biến chứng dc nhỉ

11. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

làm má lúm đồng tiền ở đâu đẹp có tay nghề bác sĩ an toàn thì chăm sóc cũng nhẹ nhàng thôi

12. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hình như m chưa từng nghe tên bác sĩ nào tạo má lúm nổi tiếng cả, bạn nào biết không?

13. MiaLe

MiaLe New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi làm má lúm đồng tiền sau bao lâu thì nhìn tự nhiên aj? Em nghe nói thời gian đầu mới làm xong ko cười cũng có má lúm. Em đang định hè này về VN làm, nhưng mà em chỉ về có 5 tuần thôi. Về làm xong lại còn phải đi chơi nữa. Sợ nó chưa tự nhiên mà vác cái quả mặt đấy đi chơi thì chết :))))

14. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

5 tuần là thoải mái đẹp rồi bạn ơi. tạo má lúm đồng tiền ở đâu mà có bác sĩ làm đẹp thì chỉ cần 2 tuần là đã định hình lắm rồi

15. Hà Tùng

Hà Tùng Member

• 213 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

làm mấy chỗ k có công nghệ hàn quốc thì nó cứ giả giả ấy. k cười cũng có má lúm luôn

16. Tôm béo

Tôm béo Member

• 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nhiều bạn không cần cười cũng có má lúm bạn ơi, miễn sao trông đẹp là đc. :D Còn địa chỉ tạo má lúm thì theo mình nên đến Kangnam đi các bạn

17. nhungnhi561

nhungnhi561 Member

• 212 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

ra thẩm mỹ viện làm cho đẹp

18. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 199 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Kangnam làm má lúm hình như giá 5tr đúng ko bạn? Mức giá này cũng khá hợp lý

19. Gigi

Gigi Active Member

• 535 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Thấy bảo tạo má lúm là cắt ngắn 1 đoạn cơ, ko biết có ảnh hưởng gì đến cơ thể ko các bạn nhỉ?

20. Wind

Wind Member

• 371 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Những người có má lúm tự nhiên là 1 cơ mặt ngắn hơn bình thường mà, có ảnh hưởng gì đâu bạn. Thủ thuật tạo má lúm đồng tiền làm để cơ mặt tương tự như má lúm tự nhiên nên ko ảnh hưởng gì đâu