Chị nào xăm viền mí mắt rồi ah?

Chị nào xăm viền mí mắt rồi ah?

Chia sẻ trang này

1. Tinhyen

Tinhyen New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 48,506 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Tình hình là e rất muốn xăm viền mí mắt để mắt tông to và dài hơn tý, mắt e vừa ngắn lại ty hý nữa, mẹ nào có kinh nghiệm xăm viền mí mắt rồi cho e hỏi là khi xăm có bị đau ko ah? Chỗ nào làm đẹp và giá cả thế nào ah???
    Em ở hn nhờ các chị em cho lời khuyên ah. Thanks all

2. LinhChi

LinhChi Active Member

• 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

em cũng muốn làm, mắt e bên to bên nhỏ, làm một bên liệu có đc ko nhỉ
    Hóng các mẹ dể biết thêm thông tin và quyết định làm nào :p

3. KhomGia

KhomGia Active Member

• 182 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Hic, đụng ở đâu chứ ở mắt thì chắc là đau rồi, vì khu vực mí làm sao mà bôi thuốc gây tê đc chứ
    Túm lại là đau :p

4. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

làm ở mắt, cứ thấy nguy hiểm sao ý các chị ah. e tưởng tượng mắt bị đau, bị sưng. bị tấy, ko nhìn đc thì đến là khổ. chỉ sợ làm xong rồi đẹp đâu chưa thấy mà mắt đã bị hỏng thì nguy.

5. Trang Moon

Trang Moon Member

• 39 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình xăm mí mắt r... bạn chỉ cần chịu đau khi chích thuốc tê thôi... 1 bên 2 - 3 mũi kim... thả lỏng người... sau đó sẽ xăm thoải mái... đừng nên bôi thuốc k thôi bạn cũng phải chịu đau 1 mũi kim đầu... có thể chịu đau không nổi mà ảnh hưởng đến mắt hay mình nhúc nhích sẽ bị lệch đường viền.

6. riolehang1

riolehang1 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không đâu bạn ơi, mình đã phun rồi, mắt phun xong chỉ hơi phù nề nhẹ, khoảng 2 ngày là hết . mà nói chung phun mí xong nhìn con mắt đậm, mặt có nét hẳn. đi đâu chỉ cần chải maskara thôi. Mình giới thiệu mấy người bạn phun mí bên mộc liên đều rất đẹp . mí mắt cũng không bị chuyển xanh hay hết . và bên ấy cũng có tư vấn vẽ thử miễn phí .