Chi phí bọc mão răng sứ bao nhiêu tiền?

Chi phí bọc mão răng sứ bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. anphuonglinh

anphuonglinh Member

• 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

• 1,800 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Theo em tìm hiểu có phương pháp bọc mão răng sứ khá hiệu quả cho những chiếc răng vỡ. Vậy chi phí bọc mão răng sứ là bao nhiêu tiền vậy mọi người?

Chuyện là em có một chiếc răng hàm bị sâu giờ vỡ mất 1 nửa rồi :( . Giờ ăn uống khó chịu lắm ak, nhức và buốt lắm. Em tìm hiểu phương pháp bọc mão răng sứ có vẻ ổn đối với trường hợp của em, theo mọi người thì sao? Đấy chỉ là thông tin em tìm hiểu được trên mạng thôi chứ em cũng không dám chắc điều gì :). Mọi người có kinh nghiệm tư vấn và chia sẻ thông tin em với ak!
    tks!

2. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

chi phí bọc mão răng sứ còn tùy thuộc vào loại răng sứ b chọn nên sẽ có những mức giá khác nhau, tốt nhất b vào web của nha khoa nào đó để coi giá nhé, bét nhất cũng hơn 1 triệu

3. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình thấy bọc mão răng sứ kim loại giá mềm mà nhưng độ bền kém hơn hẳn, một khi đã quyết định tân trang lại răng lên chọn loại tốt chút

4. anphuonglinh

anphuonglinh Member

• 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình cũng muốn lựa chọn loại răng sứ cao cấp hẳn để dùng được lâu chứ loại rẻ rẻ mà được 1 vài năm là phải thay thì mình k có nhu cầu

5. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

vậy thì chọn răng sứ venus đi bạn, trông như thật mà lại chịu lực tốt gấp nhiều lần răng thật :D có điều giá hơi mắc xíu

6. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

bọc mão răng sứ venus thì hết bao nhiêu tiền bạn? Đã đầu tư thì cho đáng đồng tiền bát gạo chứ

catnho thích bài này.

7. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

em cũng đang nghiên cứu về răng sứ venus đây cơ mà k thấy thông tin nào về chi phí bọc mão răng sứ venus cả

8. chaudo

chaudo Active Member

• 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

chắc nó cũng phải rơi vào tầm 7-8tr 1 răng chứ không ít đâu, mấy loại cao cấp hơn thường vẫn đắt mà

9. huyendond

huyendond Active Member

• 118 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

chắc b nhầm sang loại nào khác rồi chứ mình tìm hiểu thấy răng sứ venus cũng chỉ rơi vào 4tr 1 răng thôi chứ không mắc thế đâu

10. anphuonglinh

anphuonglinh Member

• 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình thấy các nha khoa đều có bảng giá cho mình tham khảo mà, chỉ không biết bọc mão răng sứ có đau không thôi

11. ngayvui22

ngayvui22 New Member

• 18 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Kim loại thường là 1tr/cái
    Kim loại titan 1tr7/cái
    Toàn sứ là 3tr8/cái

12. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 180 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

cách đây hơn 1 năm a ny cũ của mình cũng có đi trồng răng sứ kim loại, hồi ấy có 800k 1 chiếc thôi nhưng dùng chán lắm được 1 thời gian là rơi luôn :(

13. haiyendoan

haiyendoan Active Member

• 139 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

ôi dào, răng sứ kim loại trông tự nhiên như thật ăn nhai khá tốt có điều đúng là nó chỉ được 1 thời gian là xuống thôi

14. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Có chị cùng cty e cũng mới làm răng sứ bên paris đó.Thấy chị ấy cũng ưng lắm c thử đến đó tư vấn xem sao.

15. Phamoanh1502

Phamoanh1502 New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn