Chi phí là sẹo lồi, điều trị sẹo lồi bằng laser hết bao nhiêu tiền?

Chi phí điều trị sẹo lồi bằng laser hết bao nhiêu

Chia sẻ trang này

1. hoalyly

hoalyly Member

• 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 46,859 Lượt xem

• 98 Lượt trả lời

Mọi người có ai biết chi phí trị sẹo lồi bằng laser hết bao nhiêu tiền không ạ? E bị sẹo lồi to đùng ở đầu gối, nhìn rất mất thẩm mỹ. Định đi điều trị lâu lắm rồi mà chưa được.

E nghe nói có cách trị sẹo lồi bằng laser sẽ giúp sẹo bằng phẳng chỉ sau mấy lần điều trị gì đó. nhưng ko biết giá cả thế nào. ai đi chữa ở thẩm mỹ viện rồi thì cho e biết chi phí trị sẹo lồi bằng laser với nhé.

Em cảm ơn trước các chị nhé.

Bichngoc021 thích bài này.

2. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Xóa sẹo lồi giá bao nhiêu vậy mọi người?
    Là sẹo lồi bằng laser
    có giá tầm 2-3 triệu 1 lần bạn ạ, tùy thuộc vào mức độ lớn nhỏ của sẹo. để hoàn thành phải trải qua 3-4 lần điều trị đấy, bạn qua kangnam tư vấn coi nhé, nhìu mẹ chia sẻ bên này làm cũng đc

3. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 275 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ồi, chi phí trị sẹo lồi mất hơn 10tr cơ à. :( Có vẻ đắt nhỉ. :(

4. doanhaiyen

doanhaiyen Member

• 72 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

cái này đa số tùy thuộc vào tính trạng sẹo lồi của bạn nặng hay nhẹ, to hay nhỏ nữa. nếu mà nhỏ thì liệu trình ít thì ít tiền bạn ah.
    với mình thấy tùy từng nơi có mức giá khác nhau, chỗ cao chỗ thấp. quan trọng là chỗ nào làm hiệu quả thôi.

5. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 172 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

thế thì chi phí trị sẹo lồi bằng laser cũng không quá tốn đâu mà lại còn hiệu quả nữa :)

6. ngakt

ngakt Member

• 94 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Xóa sẹo lồi giá bao nhiêu vậy mọi người?
    híc. trc mình xóa sẹo lồi ở trg bệnh viện da liễu nè. hết gần 8 triệu tất cả nhưng mà sẹo vẫn còn mờ mờ. nhìn vẫn thấy sẹo đó mọi ng. sẹo ngày trc 10 thì giờ còn 2-3 phần.

da đẹp thích bài này.

7. zen

zen Member

• 86 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

8 triệu mà ko chữa đc hết ấy ạ?
    ko biết chữa sẹo lồi ở thẩm mỹ viện ngoài thì thế nào, chi phí có rẻ hơn ko, có khá khẩm hơn ko nhỉ?

8. viettrinh88

viettrinh88 Member

• 275 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trị sẹo lồi ở đâu vậy ạ? Em thấy trị sẹo ở thẩm mỹ viện mới đắt chứ dùng mấy cái mặt nạ hay kem thuốc bôi thì đắt gì đâu. Nó chỉ nhanh đơn giản với ko đau chứ sao so sánh hiệu quả với phương pháp điều trị bằng laser được ạ/

9. da đẹp

da đẹp New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi. em có sẹo lồi ở mũi do mụn bọc để lại muốn đi chữa ở BV da liễu trung ương. Chị có thể chia sẻ cho em vài kinh nghiệm quý báu về chi phí lieeij trình không ah. em cám ơn chị nhiều nhé. :)

10. hoasung12

hoasung12 Member

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sẹo lồi sao lại điều trị bằng laser vậy mẹ nó? Theo như minh biết, sẹo lồi nhỏ thì tiêm thuốc cho xẹp rồi chiếu ánh sáng cho teo đi và bớt màu, còn sẹo lồi lớn thì cắt bỏ mà. Đâu có thấy có phương pháp chữa bằng laser đâu ạ.

Lauraling thích bài này.

11. syhoangf

syhoangf Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị đã từng đi hay có ai người quen đi mà chữa có thành công không vậy ạh

12. syhoangf

syhoangf Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị cho e hỏi chị chữa bên bệnh viện da liễu ở tp hcm hay ở đâu vậy ạh

13. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Member

• 65 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

xoá sẹo lồi giá bao nhiêu cũng còn tuỳ thuộc vào vết sẹo thế nào nữa đấy chị ạ, nếu vết sẹo mà lớn thì tất nhiên giá điều trị cũng sẽ cao hơn. Em chưa nhìn thấy vết sẹo của chị thế nào nên không nói rõ được, như sẹo lồi của em là do ngày xưa mổ ruột thừa nên vết sẹo cũng không to lắm. em đi trị 2 lần hết 6tr mà giờ vết sẹo của em mờ hẳn đi, gọi là khỏi thôi chứ không thể giống như da bình thường của mình được đâu

14. ngakt

ngakt Member

• 94 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

c làm ở viện da liễu e ah

15. sunny1

sunny1 New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dùng thuốc bôi cũng hết sẹo nè 11118106_894620720601844_913089005_n.jpg 11211657_894620690601847_2093815372_o (1).jpg

16. ThuThuTrần

ThuThuTrần Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn dùng thuốc gì vậy, nhưng mình nhìn vẫn thấy sẹo mà. Đấy là mới bôi nó mờ đi hay là dùng 1 thời gian mới được như thế hả bạn

17. ThuThuTrần

ThuThuTrần Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn trị 2 lần hết 6tr ạ, thế mà mình đi hỏi có bạn nói những 10tr. Sẹo của mình cũng chỉ to hơn sẹo của bạn @sunny1 tí thôi, không biết chính xác xoá sẹo lồi bao nhiêu tiền thấy mỗi bạn nói 1 giá hoang mang quá

18. syhoangf

syhoangf Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c làm ở bệnh viện da liêu hcm ah có hiêu quả cao không chị

19. Lê Thùy Hoa

Lê Thùy Hoa Member

• 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sẹo lồi hết mỗi lần từ 3-5 triệu tùy vào diện tích của sẹo các mẹ ạ :))

20. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Member

• 65 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

không đến nỗi lên đến 5tr đâu chị ơi, trước e đi trị sẹo lồi rồi, mà sẹo của em là do mổ ruột thừa to nữa, e trị giá cao nhất 3tr 1 lần thôi, giá của họ có 1-3tr ý, nhưng tùy vào vết sẹo mà giá khác nhau