Chi phí điều trị sẹo lồi,xóa sẹo lồi hết bao nhiêu vậy các chị? | Page 5

Chi phí điều trị sẹo lồi,xóa sẹo lồi hết bao nhiêu vậy các chị?

Chia sẻ trang này

1. catnho

catnho Active Member

• 284 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

bỏ chút tiền mà được hiệu quả nhanh gọn quá đã ấy, ngày trước mình toàn dùng kem trị sẹo nhưng chẳng ăn thua nên được 1 thời gian là ngừng rồi thấy cách của bạn có vẻ cho kết quả nhanh nên mình sẽ thử :D

2. Lananh45

Lananh45 Member

• 309 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn thử chưa? :) Mình thấy cách trị sẹo ở tmv hiệu quả hơn những cách chị em mình tự làm nhiều lắm đấy

3. huongtra

huongtra Member

• 74 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

ở các tmv thì trị sẹo lồi giá bao nhiêu nhỉ các mẹ? thấy các mẹ cứ bảo tmv trị sẹo lồi hay lắm làm cho em cứ tò mò băn khoăn k biết chi phí như nào

4. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 252 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Sẹo lồi chắc toàn sẹo do bị tai nạn chấn thương nhỉ? Mấy sẹo loại này khó hết lắm, chắc phải đến thẩm mỹ viện.

5. Kìu non

Kìu non Active Member

• 660 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Sẹo lồi do chấn thương là sẹo lớn rồi, sẹo kiểu này muốn hết thì tốn tiền lắm. ngoài ra mụn trứng cá cũng để lại sẹo lồi đó các bạn ạ, mọi người chủ yếu trị do mụn trứng cá để lại thôi

6. hoatran

hoatran Active Member

• 181 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

trị sẹo lồi giá bao nhiêu mà bác bảo tốn tiền vậy :( cho em xin cái giá cụ thể để e còn chuẩn bị đầu tư 1 chuyến

7. tuongvi

tuongvi Active Member

• 272 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

mình chỉ biết chi phí điều trị sẹo rỗ mỗi lần khoảng từ 6-8tr thôi, chắc trị sẹo lồi giá cũng như thế

8. Phu

Phu New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là la kon trai, vừa đi mổ sẹo lồi hồi thág 11, sẹo ngay dưới môi dài khoảng 2cm, hết 3tr. Tưởng đâu hết ai ngờ :)) buồn xẹo chỉ đc cái nhỏ hơn ban đầu tí. mổ xong kéo da mặt làm mặt biến dạng. Sẹo vẫn không phẳng, vẫn đỏ như thường đi tông. :(. Mổ tại Điện Biên Phủ HCM

9. minhngoc

minhngoc Active Member

• 293 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

híc, sẹo 2cm thì cũng ko to lắm nhỉ. sao ko là sẹo mà phải phẫu thuật mổ sẹo nhỉ. mình thấy nếu sẹo nhỏ nhỏ, ng ta toàn là sẹo thôi. nếu sẹo to quá mới pt mổ sẹo. :(

10. Phu

Phu New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2cm là cả vấn đề đó chị, làm e chẳng zám để cái mặt ra đường tí nào cả, cái đó gọi là mổ thẩm mỹ. máu me tùm lum, chẳng hiểu quả j :D

11. minhngoc

minhngoc Active Member

• 293 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

đấy là mổ gì đó bạn? hết nhiều tiền ko mà ko có hiệu quả gì vậy?
    thế bạn có tính đi tmv hay chỗ nào để trị sẹo ko?

12. Phu

Phu New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mổ thẩm mỹ đó chị, nó mổ, cắt, lấy đi phần sẹo lồi đi, kéo da mặt rồi may lại. Nghĩ tới còn thấy chán. E cũng định đi tmv nhưng mà tìm hiểu chưa được ai cho ý kiến toàn mỹ cả. Cũng ngán. Không hiểu rõ lại tiền mất nữa. ĐAng đợi các chị đi về cho ý kiến :D

13. vivy

vivy Member

• 63 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

híc, bệnh viện mà cũng làm ăn chán nhỉ. bạn thử dùng thuốc trị sẹo xem có đỡ ko. chứ mình thấy tmv cũng hên xui lắm.

14. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 278 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Sẹo lồi mà to thì ko làm hết dc sẹo đâu, vì tất cả các pp cũng chỉ đc 80%, sẹo càng to thì phần trăm đat càng thấp, trong các loai sẹo thì lồi với lõm là khó chữa nhất

15. Phu

Phu New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em dùng quá trời pp, chẳng thắm vào đâu. Giờ chỉ còn hi vọng vào chíu laser mà chi phí đắc quá. Để xem thêm kết quả của một số người rồi mới quyết định

16. diepxv

diepxv Member

• 161 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

nếu trị bằng laser thì chi phí cũng phải tầm chục triệu đó bạn ah. thôi, muốn đẹp thì phải tiết kiệm thôi.

17. Cẩm Trang

Cẩm Trang New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi, sẹo lồi 6 năm rồi có gọi là lâu năm không?

18. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Member

• 65 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chi phí trị sẹo lồi bâo nhiêu họ tính theo số lần mình trị thôi mọi người, như mình đi trị là 3tr/ lần. Ai trị lâu hơn thì hết nhiều tiền hơn, thế thôi chứ làm gì có biết hết tất cả bao nhiê.
    chỉ cần 2 năm trở đi đã gọi là lâu năm rồi bạn.

19. ThuThuTrần

ThuThuTrần Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đến là khổ với sẹo lồi, mình thấy nhiều người kêu chi phí đắt. Muốn trị hết cũng phải trên dưới 10tr chứ không ít đâu, nhiều người chọn địa chỉ không tốt còn tiền mất tật mang nữa ý chứ.

20. Đinh Ngọc Nhi

Đinh Ngọc Nhi Member

• 42 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chi phí điều trị sẹo lồi, xóa sẹo lồi hết bao nhiêu?
    Theo em thì không phải quan trọng bao nhiêu tiền điều trị mà tùy thuộc vào cơ địa mỗi người có những chỗ như ngực và bắp tay sẹo chỗ đó khó mà xóa được. Chắc chuyển qua làm đẹp sẹo thôi