Chi phí tại thẩm mỹ viện Hoàng Gia có đắt không

Chi phí tại thẩm mỹ viện Hoàng Gia có đắt không

Chia sẻ trang này

1. Hà Tây

Hà Tây Member

• 73 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

• 4,622 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Hiii cả nhà, em lên đây muốn hỏi ý kiến chị em chuyện này, chị em nào biết thì ráng giúp em nghen.Cho em hỏi chi phí tại thẩm mỹ viện Hoàng Gia có đắt không ? Em có 1 ước ao 1 khát khao là cái ngực của mình nó tròn với đẹp như Bà Tưng hay Ngọc Trinh.Thấy mọi người bảo ở thẩm mỹ viện Hoàng Gia làm kha tốt không biết thực hư thế giá cả thế nào mọi người nhỉ ?mọng mọi người cho mình 1 lòi khuyên nhé.Cảm ơn tất cả mọi người

2. doanthihue

doanthihue Member

• 88 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn ăn nhiều thực phẩm có mỡ là vòng 1 tăng ngay mà, hoặc uống các loại thuốc cũng ok đấy!

3. Đỗ Lan

Đỗ Lan New Member

• 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Uống thuốc thì không tốt đâu bạn ạ. Nghe nói còn bị ung thư ấy.
    Chi phí thì còn tùy vào phương pháp bạn sử dụng nữa. Năm ngoái chị mình đi nâng ngực túi tròn hình như 40 - 50 triệu gì đó. Mình k nhớ rõ lắm, đại loại giá khá đắt.

4. malacala

malacala New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ca này khó nè chắc định kiếm anh nào hay ddinhhj làm tí scandal đấy hả chủ thớt heheehe.đùa thui chắc cũng rẻ thui mình nghĩ chỉ nâng lên tẹo thì gần 5 củ là cùng

5. nhoc_ti

nhoc_ti Member

• 82 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Nâng ngực có giá 5 triệu thì ai cũng thành Bà Tưng hết đó :D
    Đùa chứ nâng ngực hơi bị mắc à nha, giá cũng tầm 20 - 40 triệu. Bà hàng xóm mình đi làm về đẹp mê li :)

6. Nguyễn Thị Ngọc Khánh

Nguyễn Thị Ngọc Khánh New Member

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Viên uống Gogobig mang đến cho bạn sẽ giúp bạn có cơ hội sở hữu một vòng ngực đầy đặn, săn chắc, hấp dẫn mà không cần qua phẫu thuật.
    Viên uống Gogobig làm nâng nở ngực, giúp săn chắc vòng ngực, bổ sung dưỡng chất cần thiết để vòng ngục phát triển hoàn hảo.

7. mưa mùa hạ

mưa mùa hạ New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uống mấy loại thuốc này thì hiệu quả nhanh nhưng mà cũng hại đến sức khỏe mà
    Có khi uống vào ngực đầy nước ý chứ ==

8. DIỄM KIỀU

DIỄM KIỀU New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình có ti đây tm trngrùi nói chung là nó cũng không hơn gì my ch khác mình đã ti c gá thì hình như 1 triu thì phi ch nh rõ nưa nhưng chc cũng tm đó mà thui vì bây gi h làm ăn đu có giá chung ca nó c

9. Tutintoasang

Tutintoasang Member

• 150 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Nghe mấy c bảo giá cả ở đây mập mờ lắm, nghe đâu khi hỏi qua đt một giá, đến khi trực tiếp tư vấn lại giá khác hay sao ý. Mập mờ thế này các chị nên cận thận chút nhé. E thì thích minh bạch thôi

10. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Lúc hỏi qua điện thoại thì họ chưa biết rõ tình trạng của bạn thế nào, khi đến trực tiếp họ rõ hơn nên giá khác cũng phải mà. Cái đó ở tmv nào cũng như vậy thôi.