Chi phí tại thẩm mỹ viện Linh Chi như thế nào?

Chi phí tại thẩm mỹ viện Linh Chi như thế nào?

Chia sẻ trang này

1. Linh lém

Linh lém New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,383 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Mọi người có biết chi phí một ca triệt lông hoàn toàn ở vùng bikini ở thẩm mỹ viện Linh Chi là bao nhiêu không nhỉ? Anh xã nhà mình thích chỗ đó sạch sẽ cơ. :"> Cũng khá gần nhà nên định ra đó làm nhưng mấy lần đi qua quên chưa rẽ vào hỏi.

Mọi người có ai biết chỉ cho mình với.

2. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Công nghệ kết hợp giữa ánh sáng IPL và sóng RF lưỡng cực, giúp tiêu diệt tận gốc cả những sợi lông nhỏ và mảnh nhất ngay từ giai đoạn mầm nhú mà không làm ảnh hưởng đến cấu trúc da, giúp bạn lấy lại vẻ mịn màng cho vùng da vốn rất nhạy cảm nhưng đầy duyên dáng này.
    Thông thường một liệu trình triệt lông vùng kín vĩnh viễn bằng công nghệ Nano Night 5G Plus gồm 4 – 6 lần điều trị, và chi phí cho mỗi lần điều trị khoảng 800k – 1 triệu VNĐ, tùy thuộc vào tình trạng lông của bạn.

3. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình trị chỉ 500-1 củ thui mà. Bạn aikio trị đắt thế

4. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình sợ phương pháp của bạn ko hết được hoàn toàn đâu, phương pháp kia mình thấy hiện đại hơn đấy.

May ông xã mình ko như ông xã chủ thớt. :p

5. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

triệt lông k bao giờ là vĩnh viễn và hoàn toàn các mẹ ạ. Mình cũng mới bít thông tin này, chia sẻ cho các mẹ nèe. Triệt lông thí au mấy năm nó lại mọc trở lại, nhưng mờ hơn thui chứ k thể k mọc nữa, vì lông từ tế bào trong cơ thế mà.

6. Phạm Thị Mai Phương

Phạm Thị Mai Phương New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đùa nhau à chắc bạn trị ở ngoài đường ngời trợ chứ thẩm mỹ viện nào rẻ thế đâu cơ chứ
    ít nhất 5 tới 6 triệu thì có

7. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cũng tùy thuộc vào số lượng viôlông và từng phương pháp mà bạn ...
    Đâu thể cứ nhìn vào giá là đoán chất lượng đc. Đùa chứ bạn ăn nói như đấm vào mặt ...

8. THIÊN HƯƠNG

THIÊN HƯƠNG New Member

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cái bn nói thì mình không rõ cho nó lm đâu nhưng mình tng ti đây ty nt rui 1 ln mình ty theo phương pháp gì gì y quên mt rùi nhưng không đli so ý ty trong vòng 30 phút là song hết 500k sau đó hcó đưa mình 1 lthuc vbôi theo mình hlàm khá tt giá cũng không đến ni nào nói chung hp lí

9. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Tùy xem triệt lông khu vực nào trên cơ thể, có chỗ rẻ chỉ tầm 1-2 triệu, có chỗ giá như của bạn còn có chỗ phải 10 triệu cơ.

10. Mai Phương Thúy

Mai Phương Thúy New Member

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cai này hình như cần điều trị lâu dài và mấy lần mới khỏi được cơ hơn nữa lại tùy thuộc vào tình trạng sức khẻo nói cánh khác đó là sức đề kháng của mỗi người nữa thời giân cần 1 tới 2 tháng mới dứt điểm được cơ

11. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 503 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Mình không cần vĩnh viễn, mình chỉ cần như trong ảnh là được rồi. :( Mà làm gì có cái gì vĩnh viễn được cơ chứ