Chi phí tại thẩm mỹ viện Phương Dung có đắt không

Chi phí tại thẩm mỹ viện Phương Dung có đắt không

Chia sẻ trang này

1. huyền thị

huyền thị New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 9,449 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Em nghe nói thẩm mỹ viện Phương Dung đã có từ rất lâu, không biết chi phí tại thẩm mỹ viện Phương dung có đắt không mọi người? Em cảm thấy chỗ này khá uy tín vì họ có nhiều kinh nghiệm trong lĩnh vực thẩm mỹ, không biết giá có mềm không nhỉ ? Mọi người tư vấn cho em với, em đang muốn độn cằm. Cho giống mấy chị bên Hàn í ạ. Cảm ơn cả nhà !

2. nhoc_ti

nhoc_ti Member

• 82 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chất liệu độn cằm tại Thẩm mỹ viện này gồm hai loại của Hàn Quốc và Mỹ thì phải . O-0

3. xukakalala

xukakalala New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình xem youtube có cái giời thiệu về nó nè

4. donghocat

donghocat Member

• 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cái này thì chỉ là quảng cáo thui, PR mà. Người ta diễn với nhau cả rồi bạn xem làm gì cho mất công :D
    Mình thấy độn cằm thì cũng tùy pp mà có đắt hay không ấy. Tầm 12 - 20 triệu là vừa phải nha :D

5. lee min ho

lee min ho New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Độn cằm thì tùy pp mà cái giá nó khác nhau bạn à.
    Độn Sline là đắt nhất thì phải... 15 triệu độn Sline
    Còn các pp khác mình k rõ lắm :(

6. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Độn cằm giờ dùng Radies bạn ạ, chi phí phụ thuộc vào lượng Radies cho cằm của bạn.

Nếu độn cằm bằng chất liệu Radies chi phí phụ thuộc chất liệu: radies thông thường giá 350 USD/1cc, Radies đặc biệt giá 500 USD/1cc. Lượng Radies bao nhiêu thì khi khám bác sĩ sẽ nói cho bạn biết

7. baochau

baochau New Member

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

C tính đến làm dịch vụ gì thế ah. Chi phí ở đây e thấy với các tmv sàn sàn nó thì cũng ko đắt lứm đâu ah.

8. Lý Thị Ngọc Dung

Lý Thị Ngọc Dung New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thm m vin này bn mình vào đó rùi thy nó kêu là h làm cũng được nhưng giá so vi thm m vin khác thì có cao hơn thì phi mình thì mình chưa vào nên ch biết vy thui

9. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

eo ơi cái này đắt quá nhỉ. 350 USD là tầm 7 triệu rồi chứ chả ít. Còn tùy vào lượng tiêm nữa thì chắc chi phí toàn bộ cũng hơn chục triệu đấy nhỉ ?
    PP này mắc quá. hichic