Chi phí tại thẩm mỹ viện Xuân Trường Đà Nẵng

Chi phí tại thẩm mỹ viện Xuân Trường Đà Nẵng

Chia sẻ trang này

1. nhuhoangthu_cute

nhuhoangthu_cute New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 22,545 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Hôm nọ chị gái mình có qua thẩm mỹ viện Xuân Trường Đà Nẵng, hỏi về chi phí chăm sóc da mặt tại đây. Hôm sau gọi điện đến thì người ta lại nói một giá khác, không bít đường nào mà lần à. Có chị em nào đến thẩm mỹ viện Xuân Trường chưa, cho mình hỏi chi phí ở đây thế nào đấy? Lúc đắt, lúc rẻ là sao nhỉ? Hay là có khuyến mại gì?

2. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Bạn làm dịch vụ nào mới được chứ? Cũng tùy dịch vụ mà Xuân Trường có giá khác nhau đấy.

3. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 546 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Có thể cái bạn hỏi có nhiều mức giá, bạn nên đến tận nơi hỏi sẽ rõ hơn.

4. Marry

Marry New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chăm sóc da mặt giá tầm 1-3 tr đó bạn, tùy từng dược liệu bạn chọn phục vụ cho dưỡng da đó như thế nào nữa.

5. donghocat

donghocat Member

• 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đúng rồi. mình cũng thấy thế. Trên hotdeal có rất nhiều voucher giảm giá 50%, chăm sóc da mặt chỉ chưa đến 100k là sao ta ? Còn khi đến thẩm mỹ viện thì chăm sóc da mặt chắc chắn không có cái giá ấy rồi ?
    Hic mình k hiểu sao lại có giá chênh lệch như thế

6. lamlap

lamlap New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

TMV Xuân T rường có khuyến mãi đăng trên vnexpress đó, bạn xem khu vực của mình được khuyến mãi gì thì đi làm thôi.
    Mà TMV Xuân Trường có chương trình chăm sóc cùng người thân gì đó miễn phí mà.

7. thuongnguyen

thuongnguyen Active Member

• 101 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Lại còn chăm sóc cùng người thân miễn phí á :D Nhưng mà mình thấy chăm sóc gì miễn phí thì cũng k tốt lắm đâu. Mọi người nên cân nhắc trước khi vào thẩm mỹ viện này

8. rubi

rubi New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chăm sóc mụn miễn phí có mất mát gì đâu, giống như đi mát xa vậy thôi mà. Sướng thế còn gì. Ai ko có đi rủ tớ đi ké với nè :p

9. Marry

Marry New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Làm khuyến mại còn ko chất lượng nói chi làm miễn phí hả các bạn
    Nếu mà họ free cho mình chắc làm xong chảng thấy gì đâu, thường thì tiền nào của nấy mà

10. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Chăm sóc da mặt mình thấy giá cũng rẻ mà, chưa đến 1 triệu đâu. Mà tmv Xuân Trường mới mở chi nhánh ở Đà nẵng hả bạn?

metun thích bài này.

11. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mà bạn chủ thớt định chăm sóc da kiểu gì ?
    Da bạn như thế nào mà định đi chăm sóc ? Mình thấy cái giá nó còn tùy vào phương pháp nữa cơ :D

12. KieuNgan

KieuNgan New Member

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có barem bảng giá mà, bạn tới đó người ta cho bạn bảng giá là thấy liền ah.

13. NGUYỄN THỊ DUYÊN

NGUYỄN THỊ DUYÊN New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thy đa bn mi đi điu tr đây v hình như là tri mn thâm thì phi thy nó kêu hết 1 tháng thì hết hn mà đâu là hết có 2 triu thui mi nghe qua đin thoi nó k thế ch chưa ti xem nó thế nào thy nó bo h làm cũng tt va uy tín lm không khi không ly tin cơy là nó k th mình ch biết thế hay nó chém gió thì chu

14. TranTran

TranTran New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị mụn thì có gì đâu, mấy chuyên gia ở TMV Xuân Trường làm mấy cái khó hơn còn được mà :)

15. thuyhoa

thuyhoa New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình toàn mụn mọc nghe bảo dùng kem chứ ko cần phải điều trị, Mụn đầu đên mới phải trị phải ko các nàng?

Chủ đề của tuần