Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu thế ạ?

Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu thế ạ?

Chia sẻ trang này

1. chiseo

chiseo New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 18,025 Lượt xem

• 75 Lượt trả lời

Có bác nào từng trải cho em tham khảo chi phí trị sẹo rỗ bắng tia laser bao nhiêu với ạ? Em cũng chỉ là công chức bình thường thôi nên không quá dư dả nên em cần cân đối để đủ chi tiêu. Em tính đi trị sẹo rỗ bằng tia laser mà không biết có tốn kém không ạ?

2. Dung Ốp

Dung Ốp Member

• 49 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sẹo của bạn mới hay là sẹo lâu năm rồi? Mình nghĩ nếu là mới thì chi phí thấp hơn sẹo lâu năm đấy còn chính xác chi phí thế nào nó còn phụ thuộc nhiều yếu tố lắm ;)

3. ratsuki

ratsuki New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sẹo nào chẳng là sẹo nhỉ, sẹo lâu năm thì mới đi chữa chứ,
    Sẹo mới mình thấy bảo dùng nguyên liệu tự nhiên cũng chữa đc nà

4. hoasua

hoasua Member

• 299 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tốt nhất đến TMV ma ftuw vấn, chứ ở diễn đàn thì có phải chuyên gia đâu,
    Ở diễn đàn chỉ giúp hay hiểu đc gì thì nói thôi

5. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mấy bà chị vừa đi làm cái này ở thẩm mỹ xuân hương ở 22 triệu việt vương. Mấy bà ý khen tấm tắc suốt sao bảo là dường như là không thấy gì luôn. Mà bảo dịch vụ và phục vụ tốt, giá cả phải chăng nữa. Mình định lên đó tút nhan sắc, có mấy bà chị đi thí mồi rồi nên mình yên tâm hẳn . :))

6. gaimotcon

gaimotcon Member

• 58 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn bạn làm cái gì ở TMV này mà hkhen thế
    Mình thấy mỗi nơi chỉ tốt 1-2 dịch vụ thôi,
    Còn các cái khác chắc là kém

phungtien thích bài này.

7. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chi phí giá cả còn tùy thuộc bạn chọn làm ở đâu, tình trạng mức độ sẹo của bạn thế nào, nhưng giá cả cho một lần chắc cũng vài triệu và trị trong nhiều lần thì phải, không biết nhà mình đẫ ai trị bằng cách này chưa nhỉ, cho ít ý kiến nhỉ

8. motngayvui

motngayvui Member

• 172 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Đúnglà giá trị sẹo con phụ thuộc vào mức độ sẹo nữa: thời gian, độ lớn...
    Chứ có phải sẹo nào cũng như nhau đâu

9. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình chưa từng điều trị qua nên không nắm chắc, nhưng giá cả còn tùy thuộc vào vùng bị, mức độ, độ lớn, nhiều hay ít nữa. Nhưng trung bình 1 lần trị cũng mất tầm hơn 1 triệu đấy bạn. bạn có thể đến trực tiếp TMV để tham khảo, khám qua để biết giá cả chính xác cho tình trạng của mình.

phungtien thích bài này.

10. vuabep

vuabep Member

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy giá trị sẹo hơi bị linh tinh đá
    Chỗ thì bảo thế này, chỗ bảo thế kia, rồi lại bảo theo tình trạng sẹo, rồi công nghệ, đúng là bó tay

11. tieuyentu9x

tieuyentu9x Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi phí trị sẹo rỗ hình như vào khoảng 3 triệu thì phải, nhưng phải điều trị ít nhất 3 lần may ra mới hết, Mình nhge nói vậy, cả còn tùy thuộc vào phần da của mình xem có nhanh lành hay ko nữa, Nếu mà da bạn dễ bị tổn thương chắc phải điều trị nhiều lần đấy

12. bebubam

bebubam New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sẹo lâu năm mà chữa bằng pp tự nhiên thì ko ăn thua, phải đến tmv để chữa thôi. Mình có biết tmv Kangnam bạn thử search tt tìm về tmv này xem. Tmv này khá nổi tiếng đó.

13. quangninh

quangninh Member

• 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trị sẹo rõ cũng tùy thuộc vào phương bạn chọn và mức độ bị sẹo của bạn. Nhưng trung bình cũng tầm 1-2 triệu 1 lân trị và phải mất mấy lần mới trị khỏi. bạn nên đi tư vấn để biết cụ thể hơn.

14. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chỉ nói ra quan điểm của mình thôi... Với cả ở đó cũng tốt nữa. Mình chia sẻ việc đi làm đẹp. Thấy nhiều bác cứ lưỡng lự không biết đi đâu thì mình bảo xem xem có cái thẩm mỹ viện đó làm cũng khá được ;)

15. chiseo

chiseo New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế hả bạn, ở đây ko biết giá cả dịch vụ có đắt ko , mình muốn đi trị sẹo rỗ bằng tia laser nhưng băn khoăn ko biết bao nhiêu tiền, hết nhiều ko để còn biết chuẩn bị.
    Triệu việt vương là ở chỗ Bà triệu phải ko nhỉ, cũng ko xa chỗ mình lắm.

16. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thấy bảo chi phí trị sẹo laser chắc cũng phải đến 5-10 triệu đấy bạn ah. Vì trị sẹo bằng laser ko phải trị 1 lần là khỏi luôn.
    Mà hình như phải bắn mấy lần ấy. TUỳ độ nặng nhẹ của từng người. Mà giá này mỗi tmv khác nhau, giá cũng ko giống nhau đâu bạn ah.

17. sexy

sexy Member

• 148 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Có thể tự chế kem trị sẹo rỗ bằng tinh dầu hoa oải hương xem, đây là phương pháp được nhiều người áp dụng và khẳng định tính hiệu quả của nó. Tinh dầu hoa oải hương không chỉ có tác dụng chữa sẹo rỗ mà còn có thể trị sẹo lồi đấy nhé.
    Cách sử dụng tinh dầu hoa oải hương vào việc trị sẹo rỗ:
    - Trước hết bạn cần làm sạch vùng bị sẹo rỗ sau đó thấm khô.
    - Tiếp theo, bạn cần lấy miếng bông thấm tinh dầu hoa oải hương thoa lên vùng bị sẹo rỗ trong vong 15 phút rồi rửa sạch với nước.
    - Bạn làm cách này 2 lần/ ngày, trong khoảng 2-3 tháng sẽ có tác dụng, tùy thuộc vào tình trạng sẹo của bạn.
    Đây là biện pháp rất an toàn, hiệu quả và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí của bạn bởi tinh dầu hoa oải hương rẻ hơn so với tinh dầu olive hay các loại tinh dầu khác.

18. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng chưa từng trị nên không biết cụ thể nhưng thấy bảo trung bình khoảng hơn 1 triệu cho 1 lần điều trị mà phải trị mấy lần mới được đấy. Ngoài ra giá cả cũng có thể khác 1 chút nếu như vùng sẹo và mức độ sẹo của bạn nhiều và khó chữa thì có thể giá cả sẽ nhiều hơn 1 chút. Bạn nên đến thẩm mỹ viện đi tìm hiểu cụ thể cho chắc.

19. MRshow

MRshow New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách này có vẻ được này, nhưng mà mua tinh dầu oải hương ở đâu hả bạn
    Tinh dầu này mình ko thấy bán

20. ốc biển

ốc biển Member

• 86 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy bảo phương pháp này cũng hiệu quả lắm, giá trị sẹo rỗ bằng laser hình như cũng khoảng hơn 1 triệu cho một lần chữa trị thì phải. mà phải trị tầm 3-5 lần thì mới xong. bạn nên đến tận nơi mà tham khảo cho chính xác.