Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu thế ạ? | Page 2

Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu thế ạ?

Chia sẻ trang này

1. hieunguyen

hieunguyen Member

• 67 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hiện nay để điều trị sẹo rỗ, tmv thường sử dụng công nghệ Laser CO2 phân tách
    Số lần điều trị tùy vào thực tế vết rỗ của bạn như thế nào
    Chi phí điều trị sẹo rỗ bằng Laser CO2 là 3.000.000 đồng/lần.

2. Hoa hồng xanh

Hoa hồng xanh Member

• 128 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chi phí trị sẹo rỗ bằng laser ko đắt đến thế đâu bạn. Mình được biết, trước đứa e họ mình vào bệnh viện da liễu, làm 1 lần hết có 1.5 triệu thôi. Nhưng mà sẹo của nó là sẹo lồi, cũng là chữa bằng laser đó. chắc chữa sẹo lõm thì cũng cả như nhau.

3. bebingo

bebingo Member

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cô ơi, cách này trị mụn bao lâu thì khỏi ạ?
    Hôm nọ bác con mới cho con lọ tinh dầu oải hương xong nên con đang muốn dùng

4. tuyetnhung

tuyetnhung Member

• 54 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trị sẹo rỗ bằng laser giá cả thế nào còn tùy vào vùng và mức độ sẹo của bạn nữa đấy, nhưng trung bình chắc cũng tầm 1 triệu cho 1 lần trị và phải trị 3-4 lần thì phải. bạn nên đến tận nơi tham khảo giá để biết chắc chắn.

5. thuytt

thuytt Member

• 79 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Híc. tên bạn e cũng bị sẹo rỗ ở mặt. Hình như là do di chứng của mụn trứng để lại. Mới đầu nhìn, công nhận là cứ thấy gê gê nhưng nhìn quen rồi thì cũng thấy đỡ sợ. ko biết ở đâu trị sẹo bằng laser hiệu quả nhỉ các chị? E nge nói trị bằng laser thì ko ảnh hưởng gì, ko đau gì. Mà chi phí sao mỗi chị nói 1 giá thế ah? có chị nào có giá cụ thể ko ah? vì bạn e cũng đang muốn đi trị sẹo rỗ ah

6. hoathoa

hoathoa Member

• 240 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nếu bạn địinh đi trị bằng laser thì bạn nên chuẩn bị tiền cho nhiều vào trị bằng tia laser cũng phải làm mấy lần mới khỏi đó nha, mà lại còn phải làm cách nhau nữa chứ, lâu phết đấy

7. phale

phale Member

• 54 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser còn tùy thuốc vào mức đọ bị sẹo và vùng sẹo của bạn, tùy từng trường hợp mà dao động hơn 1 triệu đến 2 triệu đó bạn. nếu bạn có nhu cầu trị bạn có thể đến tậ nới trung tâm thẩm mỹ để nghe tư vấn và tím hiểu giá cả.

8. khixuatabe

khixuatabe Member

• 129 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chưa hẳn trị là khỏi đâu,
    Nên chọn nơi nào uy tín mà chữa, chứ chọn linh tinh thì có mà bị lại luôn

9. ngoctraiden

ngoctraiden Member

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chi phí trị sẹo rõ bằng laser còn tùy thuộc bạn bị nhiều hay ít, và vùng bị thế nào, nếu nặng có thể sẽ đắt hơn, nhưng tung bình là hơn 1 triệu cho 1 lần trị và hình như phải trị nhiều lần mới khỏi. Mình nghĩ bạn có thể đến trung tâm thẩm mỹ tư vấn và tham khảo trực tiếp mà, nếu như bạn đã có ý định diều trị.

10. quynhhoa

quynhhoa Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Xin hỏi chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu ạ?

Chào bạn!

Chi phí điều trị sẹo lõm, sẹo rỗ là 890.000 /1 lần, thời gian làm 1 lần khoảng 2 tiếng, tùy vào mức độ sẹo mà thời gian điều trị nhanh hay chậm.

Bạn có thời gian nên đến trung tâm để được chuyên viên soi da và tư vấn miễn phí cho tình trạng da của bạn nhé.

E mới hỏi bên tmv, họ reply lại nên cop lên cho cả nhà đọc đấy ạ.

11. donglanh

donglanh Member

• 46 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nghe laser thì thấy hiện đại lắm rồi
    Chỉ mong có cách nào chỉ cần 1 lần trị thì khỏi ấy, chứ đi lại vài lần tốn kém cả thời gian và tiền bạc

12. camvan89

camvan89 Member

• 53 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo như mình biết thì chi phí trị sẹo tại các tmv là khoảng 2-3 triệu bạn ah, trị sẹo rỗ hầu như cần đến 3 lần là ko còn thấy sẹo đâu nữa, bạn nên tham khảo các tmv để trị sẹo rỗ cho tốt nhé

13. muaxuan

muaxuan Member

• 114 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trị sẹo rỗ bằng laser cũng tùy theo mức độ và vùng bị sẹo rỗ của bạn. nếu sẹo lâu năm khó trị thì có thể đắt hơn nhưng trung bình là hơn 1 triệu 1 lần, và phải chữa thành nhiều lần, theo mình bạn cứ đến tận nơi mà tìm hiểu cho chắc

14. sutualex

sutualex Member

• 59 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Re: Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu thế ạ?

Tầm 3 triệu trị khỏi thì có nên đi trị ko nhỉ
    Mình thấy giá này cũng cao phết đấy chứ

15. baoloc

baoloc Member

• 41 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn đã có ý muốn trị thì tốt nhất cứ đến thẳng các thẩm mỹ viện rồi tham khảo. tư vấn xong tìm hiểu giá cả luôn. giá cả thì cũng tùy mức độ nặng nhẹ, nhưng xác định khỏi được thì cũng phải chuẩn bị tầm 5 đến 10 triệu

16. bangbang

bangbang Member

• 206 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Giá cả trị sẹo rỗ cũng tùy vào mức độ nặng nhẹ, cùng sẹo của bạn nữa, nhưng trung bình cho 1 lần trị chắc cũng tầm 1 triệu đến 1 triệu hơn, tùy mức độ nặng nhẹ, nếu khó chữa chắc sẽ đắt hơn. Mình nghĩ nếu bạn muốn trị thì cứ đến TMV mà tư vấn cho chắc.

17. mysoul

mysoul Member

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đi TMV trị bằng tia laser phải chọn nơi tốt, ai biết chọn thế nào ko?
    Chứ giờ chọn linh tinh nguy hiểm phết, có phải chỗ nào cũng an toàn đâu

18. hoangnguyet

hoangnguyet Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi phí trị sẹo rỗ thấy bảo 3 triệu thì phải bạn ah, còn bây giờ giá cả lạm pháp thì chả bít có tăng lên hay không hay là vẫn giữ nguyên như vậy. Vì năm ngoài trị minh cũng có đi điều trị theo phương pháp này phải 3 lần trông mặt còn ngon ngon một tí

19. nangam

nangam Member

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ bằng tia laser chắc cũng phải mất tầm hơn 1 triệu 1 lần đấy, tuy nhiên cũng phải phụ thuộc vào mức độ nặng nhẹ và vùng sẹo của bạn, nếu khó trị có khi giá cao hơn. Bạn có thể đến tận thẩm mỹ viện để tìm hiểu và tham khảo giá cả.

20. hoangnguyet

hoangnguyet Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vào đây hóng tí, Mình nói điều trị bằng tia laze bây giờ hiện đại lắm không gây đau đớn gì có phải không nhỉ? Chắc nó chỉ chiếu tia laze mấy lần là vết sẹo mờ đi