Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu thế ạ? | Page 3

Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu thế ạ?

Chia sẻ trang này

1. cocktail

cocktail Member

• 176 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nói chugn cứ đi TMV thì xác định tốn tiền triệu, chục triệu ấy chứ
    Mà cái pp này nghe bảo là phải chăm sóc sau khi chiếu laser về kĩ lắm, ko là nám đúng ko nhỉ?

2. hoahoanganh

hoahoanganh Member

• 90 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ bằng tia laser chắc cũng phải mất tầm 1 -2 trệu cho 1 lần trị đấy, mà phải trị mấy lần mới khỏi thì phải. với lại giá cả cũng có thể cheenhn lệch nếu vùng sẹo của bạn khó chữa và bị nặng. bạn cứ đến tận trung tâm mà tham khảo giá cả cho chắc.

3. hoagiay

hoagiay Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ bằng tia laser chắc cũng tầm 1 triệu đến trên 1 triệu cho 1 lần điều trị, mà phải trị thành mấy lần mới xong đấy. ngoài ra cũng tùy vào mức độ nặng, nhẹ, lâu năm của vết sạo, nếu khó trị giá cả có thể hơn 1 chút và thời gian kéo dài hơn. Mình nghĩ bận nên đến trung tâm để chuyên da xem và khám chó bạn để có thể xác định mức giá chính xác nhất.

4. babonghong

babonghong Member

• 116 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trị sẹo rõ cũng tùy thuộc vào phương bạn chọn và mức độ bị sẹo của bạn. Nhưng trung bình cũng tầm 1-2 triệu 1 lân trị và phải mất mấy lần mới trị khỏi. bạn nên đi tư vấn để biết cụ thể hơn.
    Cái này đúng này, giờ trị sẹo là phải lâu và tốn kém lắm
    Chẳng có cách nào 1 lần trị là khỏi luôn nhở

5. hoa đá

hoa đá Member

• 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ bằng tia laser chắc cũng phải tầm hơn 1 triệu cho 1 lần trị đấy, mình chưa trị bao giời nhưng thấy các chị em hay bàn tán, thấy bảo cũng phải trị mấy lần mới hết. Với lại cũng phải tùy vào mức độ nặng nhẹ, nếu khó trị thì thời gian sẽ kéo dài vafchi phí có thể lên cao hơn. Mình nghĩ bạn nếu có ý định đi trị thì nên đến các trung tâm thẩm mỹ để chuyên viên khám da và tình trạng để có thể biết giá 1 ccahs chính xác cũng như cách trị và thời gian trị.

6. dangtin

dangtin Member

• 65 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi phí chắc cũng khoảng triệu hay hơn gì đó mỗi lần
    Nghe bảo trị phải mấy lần mới hết được đó bạn

7. lulin

lulin Member

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Việc trị sẹo bằng tia laze là tầm 2 -3 triệu/ lần điều trị ấy, nghe nói trị sẹo theo cách này không đau như cách cách kia và hiệu quả lắm, chỉ 3 lần là mờ hết vết sẹo ấy . Nghe thiên hạ đồn vậy còn sự thực thì ko biết có đúng hay ko nữa. hi

8. hailinh27

hailinh27 Member

• 41 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá cả trị sẹo rỗ cũng tùy vào mức độ nặng nhẹ, cùng sẹo của bạn nữa, nhưng trung bình cho 1 lần trị chắc cũng tầm 1 triệu đến 1 triệu hơn, tùy mức độ nặng nhẹ, nếu khó chữa chắc sẽ đắt hơn. Mình nghĩ nếu bạn muốn trị thì cứ đến TMV mà tư vấn cho chắc.

9. thanhlong

thanhlong New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chi phí trị sẹo bằng tia laser tùy vào từng lần điều trị sẹo bạn ah. Nếu bạn phải điều trị nhiều lần thì chi phí mất gần chục triệu bạn ah, nếu bạn điều trị độ 2 đến 3 lần là khỏi thì không đến mức đố

10. Tuyết tuyết

Tuyết tuyết Member

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng khá quan tâm đến pp dùng tia laser.
    Nghe bảo đây là pp hiện đại, trị thì ko lo gây dị ứng hay di chứng gì sao á

11. hoahongxanh

hoahongxanh Member

• 85 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu
    Chí phí trị sẹo rỗ bạn phải đến tmv hỏi, tùy vào từng tmv đều có mức giá khác nhau, hoặc tại các bệnh viện cũng vậy, bạn đến tận nơi hỏi mới được và tìm tmv nào uy tín mà hỏi ý

12. hoamaudon

hoamaudon Member

• 102 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ bằng tia laser hình như phải mất tầm hơn 1 triệu cho 1 lần điều tri thì phải, mà muốn trị dứt điểm thì phải trị thành nhiều lần, ngoài ra giá cả cũng có thể chênh lệch đôi chút tùy thuộc vào mức độ bị sẹo của bạn nữa, mình thấy bạn cứ nên đến các trung tâm thẩm mỹ mà tìm hiểu thì giá cả sẽ cụ thể và chính xác hơn.

13. Chia xa

Chia xa Member

• 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Re: Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu thế ạ?
    Mình nghĩ bạn nên mua thuốc về dùng xem sao đã, dùng thuốc thì cũng có hiệu quả mà
    Dùng pp tự nhiên thì khó khỏi, với lại lâu lắm.
    Tia laser chắc là đắt rồi

14. hoasua

hoasua Member

• 299 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hầy hầy, mỗi nơi mỗi khác đó bạn, cứ đến TMV mà tư vấn cho lành
    TMV người ta tư vấn đủ thứ luôn, thời gian, tác dụng, chi phí,...

15. hoakhoi

hoakhoi Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy cứ phải có bạc chục triệu hãy đi TMV, giờ cứ làm là "phải theo lộ trình", rồi "làm nhiều lần mới khỏi em ạ"
    Giờ TMV thì làm cũng tốt, có tội chi phí cũng chả giảm được mấy, nếu bảo hiểm mà có làm cái này chắc là cũng đỡ nhỉ

16. beauty

beauty Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình nghe nói thông thường chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser hay pp nào thì cũng tùy vào mức độ nặng nhẹ của sẹo , mức trung bình cho 1 lần trị chắc cũng tầm 1 triệu đến 1 triệu hơn, và phải làm nhiều lần mới hết cơ

17. codau

codau Member

• 53 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser giá vài triệu thì cũng ko phải là cao đâu
    Để có làn da đẹp thì đầu tư vài triệu cũng ko đắt đỏ gì, chỉ sợ giá đó ng ta làm linh tinh hỏng da mới đáng lo

18. khixuatabe

khixuatabe Member

• 129 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser giá vài triệu cho 1 lần sao chứ, mà phải làm mấy lần mới khỏi đó
    Mình cũng ko biết nếu đi trị ở TMV thì nên chọn cái nào cho uy tín nhỉ, có ai biết ko

19. muabuon

muabuon New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser mình trả theo lần điều trị hay là nộp trước, mình có thể nộp tất cả tiền trị sẹo rỗ sau khi kết thúc điều trị ko? Mình sợ người ta lấy tiền của mình rồi làm ko tốt, nếu mình đưa sau thì chắc ng ta phải làm tốt hơn đúng ko?

20. sexy

sexy Member

• 148 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser mình thấy giá cũng ko khác các công nghệ khác đâu, được cái laser thì ko phải mổ xẻ gì, cũng chẳng đau đớn gì
    Không rõ sau khi điều trị với tia laser thì sau cso di chứng gì ko biết