Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu thế ạ? | Page 4

Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu thế ạ?

Chia sẻ trang này

1. biển xanh

biển xanh New Member

• 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ bằng tia laser nghe nói tầm 2-3 triệu 1 lần trị, mà phải mất mấy lần trị đấy, chắc cứ chuẩn bị khoảng chục triệu cho chắc ăn, thấy bảo còn phải xem mức độ sẹo, rồi chọn dịch vụ chăm sóc nào sau trị nữa, bạn cứ đi tham khảo tại trung tâm cho chính xác.

2. hoathuytien

hoathuytien Member

• 87 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Re: Chi phí trị sẹo rỗ bằng tia laser bao nhiêu thế ạ?

Chi phí cũng tùy thuộc và mức độ bị sẹo của bạn nữa và cả thời gian bị sẹo, ngoài ra sau khi trị sẹo còn tùy thuộc vào dịch chăm sóc mà bạn lựa chọn. Nhưng nếu muốn đi trị sẹo tại thẩm mỹ viện chắc bạn cũng phải chuẩn bị tầm 8-10 triệu đấy.

lazycat thích bài này.

3. cocktail

cocktail Member

• 176 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nghe nói là trị sẹo bằng laser không bao giò hết được đâu, nó chỉ làm cho sẹo mờ đỡ đi thôi nhé
    Nếu như mà trị được hoàn toàn thì tốt, mình xem mấy cái ảnh trước và sau trị sẹo vẫn thấy sẹo còn, nhìn chán luôn

4. lylam

lylam Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ bằng laser giá cả cụ tể cũng phải tùy vào mức độ nặng nhẹ và thời gian bị sẹo nữa bạn ạ, mình thấy bạn nên đến thẳng trung tam để tham khảo giá cả cụ thể xem. nhưng theo mình cũng khoange 2-3 triệu cho 1 lần đấy.

5. shogunbi86

shogunbi86 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Up cho bác nào, chúc bác thành công!
    ---------------------------------------
    Tặng miển phí Phần Mềm tại www. PhanMemMamNon .tk​

6. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Đắt thế bạn ơi, theo mình được biết giá vào khoảng 5 triệu thôi.

7. girl_lemlinh

girl_lemlinh Member

• 78 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

5 triệu đã bao gồm chi phí sau khi chiếu laser thế hả bác ?
    nếu mà chưa bao gồm thuốc thì đắt quá > <

Duongthuynguyen thích bài này.

8. Duongthuynguyen

Duongthuynguyen Member

• 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

chắc là bao gồm rồi đó bạn :) người ta làm trọn gói luôn mà. bình thường thì mình thấy chỉ có 2 - 4 triệu thôi, không đến 3 triệu đâu nha

full house thích bài này.

9. full house

full house Member

• 53 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

đúng rồi đó, 5 triệu là quá cao ấy, mình thấy bình thường làm bằng phương pháp laser chỉ tầm hơn 2 triệu 1 tẹo thui mừ :3 đâu có đến mức đó đâu

yêu mưa thích bài này.

10. yêu mưa

yêu mưa Member

• 52 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

có người chị mới đi làm về nói rằng giá dao động từ 3 triệu trở lên đó bạn. tin này chính xác 100% luôn vì chị mình mới làm cách đây 1 tháng nè

11. lazycat

lazycat Member

• 48 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

sẹo rỗ 3 triệu là rẻ ấy bạn, chị bạn làm ở đâu vậy? chỉ cho chị em chỗ làm với ?
    Bình thường mình thấy sẹo rỗ thì trị đắt hơn sẹo bình thường cơ

12. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Nghe mọi người bàn luận thì chi phí cũng ko đắt lắm nhỉ. Mà giờ nghe nói có phương pháp lăn kim hiệu quả hơn cả dùng tia laser nữa đó các bạn ạ

13. Anh Đào

Anh Đào New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã trị công nghệ PRP ở TMV kangnam 3 lần mất 21 triệu nhưng chỉ giảm được có 30% thôi bạn ah !!

14. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Sao đắt vậy bạn nhỉ? Ở đó mấy lần mình xem thấy họ báo giá trị sẹo rỗ có vài triệu thôi mà

15. bibo

bibo New Member

• 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thường trị sẹo tùy theo cơ địa của mỗi người (vd như da mặt nhiều sẹo khác da ít sẹo, sẹo sâu hay nông, sẹo lâu hay mới) vì tùy theo tổn thương da mặt như thế nào thì chi phí khác nhau và điều trị nhiều lần hay ít lần và cũng tùy vào phương pháp điều trị giá cũng khác nhau nữa. Tóm lại các chị bị sẹo rỗ thì nên đi tư vấn để được thăm khám chính xác. Em cũng bị sẹo rỗ, nông thôi, cũng đi tư vấn ở bệnh viện thẩm mỹ Á Âu để được thăm khám rồi, giá cũng không cao tầm 2-3 tr/lần, lần em đi là có chương trình giảm giá 50%, do sẹo nông cũng không lâu (1 năm) nên em điều trị giá khoảng 1tr, và điều trị 3 lần. Hiện em không biết còn chương trình khuyến mãi không nhưng họ có nói cuối năm thường tri ân khách hàng nên sẽ có nhiều chương trình khuyến mãi hấp dẫn. Nếu chịnào có nhu cầu gọi điện thoại tư vấn hay đến để tư vấn kỹ hơn càng tốt. Em thấy bệnh viện Á Âu thăm khám kỹ lưỡng, hướng dẫn nhiệt tình, bác sĩ lại thân thiện, đại loại em khác là ưng cái bụng :D. Chia sẻ thông tin cùng các chị

16. Lê Thi

Lê Thi Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thử phương pháp lăn kim trị sẹo tại các spa xem sao nhé. Nghe nói hiệu quả lắm, mà chi phí lại rẻ mà lại cực kỳ hiệu quả và an toàn nữa.