Chia sẻ địa chỉ trị nám tốt và hiệu quả nhất.

Chia sẻ địa chỉ trị nám tốt và hiệu quả nhất.

Chia sẻ trang này

1. thuha2591

thuha2591 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,287 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Hôm bữa em mới đọc được bài báo “Hết mốt làm đẹp, chị em rủ nhau đi xăm tàn nhang”. Chẳng lẽ lại tiếc hùi hụi vì em vừa đi xóa mất mấy vết nám trên gò má... Nhưng mà thôi, chắc vẫn còn những chị em hoặc các mẹ giống em, vẫn muốn đi xóa nám cho nó “đẹp cái mặt”, nên hôm nay em viết một bài review về địa chỉ trị nám tốt và hiệu quả nhất tại Thủ đô luôn!

Năm nay em mới 31, mới được một mụn con được 9 tháng. Từ lúc kết bạn với cái bụng to oạch thì mặt em đã bắt đầu lấm tấm mấy vết nám rồi, nhưng lúc ấy chẳng dám làm gì cả vì sợ ảnh hưởng đến cục cưng. Nói thật thời gian mang thai em bị stress kinh khủng, vẫn phải đi làm đủ giờ mỗi ngày, về nhà vẫn phải cơm nước quần áo chăm sóc gia đình, đến cả thời gian chăm sóc bản thân cũng không có nhiều như trước nữa. Người thì ngày càng xồ xề mà da thì chẳng còn mịn màng hồng hào như trước. Thế nên càng ngày em càng buồn bã nhiều, ông xã động viên thế nào cũng không hết.

Sau khi sinh xong thì tình trạng còn thảm hại hơn, mặt mũi thì xám xịt, nám thì ngày càng nhiều. Có những lúc tưởng chừng như em bị trầm cảm sau sinh luôn. Các loại kem trị nám thì cũng không dám dùng vì vẫn cho cục cưng bú, ăn uống vẫn phải đảm bảo. Đến khi bắt đầu đi làm lại thì ngày nào cũng ngồi trước gương cả tiếng mới che được mờ mờ mấy cái vết xấu xí ấy.

Ông xã em thấy thương em quá, thế là đợt Tết vừa rồi, gom góp thưởng Tết dấm dúi vào tay em bảo là “Vợ tìm chỗ nào trị nám tốt tốt mà làm đi cho vui vẻ, chồng thương lắm”. Ối dời ơi, kiểu xúc động khó tả ấy các mẹ ạ. Cơ mà có tiền trong tay để đi làm đẹp thì tất nhiên là sướng là vui rồi, chưa cần biết là kết quả như nào. Nhưng mà phải công nhận rằng, có tiền vào thì mấy cũng đẹp được!

Lần mò mấy trang mạng với forum thì em thấy Trị nám Bích Nguyệt là số 1 Hà Nội luôn ( được cái giải gì gì to to lớn nhất cả nước ấy ). Em vào tìm hiểu với đến tận nơi tư vấn thì thấy cũng khá ok. Về cẩn thận lại viết thêm một bài lên forum hỏi trị nám ở đây có hiệu quả không thì thấy ai cũng review tốt cả.

Thế là hùng hổ cầm cả chục triệu ( nghe to khiếp ) lên đặt ngay 10 buổi trị nám. Lúc lên bàn cũng sợ phết, kiểu sợ đau, sợ hỏng da, sợ sẹo các thứ, run lắm. Xong chưa được 20 phút thì thấy xong rồi, kiểu ngơ ngác. Ra soi gương thì thấy mờ rõ luôn. Bác sĩ bảo vì nám sau sinh thường chân không sâu và cũng dễ biến mất, em lại còn chữa kịp thời nên rất nhanh mờ đi.

Đến hôm nay là được buổi thứ 6 rồi mà em định dừng luôn. Nhưng mà bên họ vẫn khuyến khích em làm nốt để diệt tận gốc và họ còn chăm sóc da sau điều trị bằng mấy buổi spa cho em nữa.

Nói chung là em ưng, chồng thì khen nức nở, đi làm cũng vô tư khỏi cần trang điểm nữa. Thang điểm 10 thì chắc cũng phải cho 8-9 điểm rồi các mẹ ạ. Em là con rất keo kiệt, cơ mà bỏ tiền vào cái này thì thấy quá xứng đáng! Gì chứ cứ phải đẹp đã hihi.

2. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

tmv Kangnam ở Nguyễn Du trị nám cũng đc nè.

3. canchinhsua

canchinhsua Member

• 192 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Đi xăm tàn nhang nữa cơ ạ :) Nghe cũng thấy thú vị nha.

4. Tâm Lan

Tâm Lan New Member

• 23 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bây giờ phải công nhận là có nhiều địa chỉ điều trị nám da uy tín thật đó ạ!

5. Namnp

Namnp Active Member

• 142 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bây giờ có nhiều pp để có thể điều trị được nám da hiệu quả lắm cm ạ!

6. Bom Tấn

Bom Tấn Active Member

• 104 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Nhưng mình thấy bảo là nám da này phải điều trị tận gốc thì mới hiệu quả cao được nhé! Còn không là sẽ không được lâu dài đâu.

7. Miss World

Miss World Active Member

• 131 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Đúng là bây giờ chỉ cần search mạng thôi là thấy có quá nhiều thông tin liên quan đến việc trị nám sao cho hiệu quả đấy ạ

8. TTTM The Sun

TTTM The Sun Member

• 72 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bây giờ có nhiều địa chỉ chuyên trị nám lắm! Nên chọn được 1 địa chỉ đâu phải là chuyện đơn giản đâu :(

9. Kim So Eun

Kim So Eun Member

• 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngay buổi đầu tiên là đã thấy nám da mờ luôn được à bạn?

10. Thủy Tiên Spa

Thủy Tiên Spa Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có thể điều trị được dứt điểm nám da thì thực sự là được nhiều người quan tâm đó ạ!

11. Bọng Mắt

Bọng Mắt Active Member

• 112 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

E thấy nhiều địa chỉ bây giờ có thể cải thiện được vấn đề nám da hiệu quả đấy ạ!

12. ThuyTien8373

ThuyTien8373 New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trước e bầu bé bi cũng bị nám nhiều lắm qua tìm hiểu thì biết đến lương y nguyễn hường chữa mụn và nám rất hiệu quả , lên mình qua chữa mất mấy tháng giờ da mặt e hết nám sinh lắm mấy chị ah ,

13. Angela

Angela Active Member

• 130 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Nhiều người muốn hết tàn nhang không được, có người lại đi xăm tàn nhang nhỉ.

14. Hha9x

Hha9x Active Member

• 223 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Được ox quan tâm, đầu tư cho để đi trị nám thì còn gì bằng.
    Như e đây có bị nám da thì cũng mặc kệ, tự mình mà đi mày mò thôi.