CHIA SẺ KINH NGHIỆM CHỮA VIÊM NANG LÔNG HIỆU QUẢ, AN TOÀN

CHIA SẺ KINH NGHIỆM CHỮA VIÊM NANG LÔNG HIỆU QUẢ, AN TOÀN

Chia sẻ trang này

1. Kaori

Kaori New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 8,972 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Hồi trước mình cũng đau khổ khi nhìn 2 cái chân chi chít vết đỏ và thâm do vì viêm nang lông do wash lông, buồn lắm nhìn đôi chân mà hết muốn ăn cơm, mình đã thử rất nhiều cách như tắm cám gạo, massa chanh va mật ong, tẩy tế bào chết 2 lần 1 tuần nhưng vẫn ko khỏi mà ngày càng nặng thêm. hiện giờ mình đang sống ở Nhật, lúc mới sang vô tình mình tìm thấy thuốc trị viêm nang lông ở đây, mừng quá mình mua về sài thử, thật bất ngờ, khi bôi vào da thấy rất dễ chịu, ko còn thấy ngứa ngáy nữa, sài đc 1 tuần thấy da mình mềm hẳn ra các vẩy sần biến mất, các nốt đỏ dần biến lun, sau đó là khỏi hẳn và tuyệt đối ko đc cạo hoặc nhổ nữa (có thể wash bằng gel) mừng quá khi chân khỏi nhưng hậu quả vẫn còn là vết thâm, mình lại tìm mua thuốc trị thâm thế là chân mình giờ có thể mặc váy tuỳ thick, khi nhin sát thì vẫn còn vài chấm thâm li ti, nhưng vậy là mừng lắm rùi. bạn nào muốn hỏi thêm kinh nghiệm chữa nang lông thì add fb của mình, mình hướng dẫn cho ( truoc khi add nhớ nt trước vì ng lạ mình ko add nha :) ) mình gửi hình chai thuốc cho cả nhà tham khảo nè (hũ tròn là trị viêm nang lông, còn tuýp dài là trị thâm nha)

Các file đính kèm:

Kích thước:
      826.2 KB
      Đọc:
      8,853
    LinhAn thích bài này.

2. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Giá cả loại này thế nào hả nàng? ở VN có bán ko?

3. linh.lan365

linh.lan365 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bài viết của bạn!

4. YunaStupid

YunaStupid New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

làm sao mua cai nay o Vietnam dc? gia bao nhieu vay ban?

5. ngothivan

ngothivan Member

• 72 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

ko biết bôi kem xong, 1 thời gian liệu có bị viêm nang lông lại ko hả bạn ơi? chỉ sợ đc 1 thời gian, xong lại tái phát, bị nặng hơn thì sợ lắm. phải dùng lâu dài mới biết được ý.