Chia sẻ kinh nghiệm của mình thôi không quảng cáo cho bv

Chia sẻ kinh nghiệm của mình thôi không quảng cáo cho bv

Chia sẻ trang này

1. Linh HQ

Linh HQ New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 973 Lượt xem

• 17 Lượt trả lời

Hôm nay mình sẽ chia sẻ thông tin về thẩm mỹ mũi ở bên Hàn.
    Đâu tiên thì mỗi bệnh viện một khác nhưng đa số thì ở bên Hàn không có sẵn cho từng loại mũi mà giá thì tính theo là mũi của bạn cần làm những gì và đã làm lần nào chưa thì sẽ có giá khác nhau. Vì còn xem là nếu mũi bạn chỉ cần nầng đầu mũi và sống mũi thôi hay còn phải làm thêm gì thì sẽ có giá khác nhưng nếu là mũi làm lại thì đương nhiên là sẽ có giá cao hơn ạ. Còn trong trường hợp mũi bạn cần làm thêm gọt mũi gồ, cắt cánh mũi, thu gọn xương sống mũi, chỉnh hình mũi ngắn, hay một sô các loại hình phẫu thuật khác thì cứ cộng thêm giá đó thôi ạ.
    Các bạn muốn chia sẻ thông tin thẩm mỹ ở bên Hàn thì ib cho mình nhé. Thường thì nếu bạn muốn tư vấn ở các bv bên Hàn thì phải gửi ảnh chụp chính diện, bên cạnh và ở góc 45 độ... thì bv sẽ tư vấn cho đúng không ạ?. Do trước đây mình thường đi thông dịch cho một số khách ở sang Hàn phẫu thuật nên mình có kinh nghiệm hơn thế nữa thì hiện tại mình đang làm cho một bệnh viện thẩm mỹ lớn của Hàn Quốc(tên thì sẽ không nói vì không muốn quảng cáo tại nói đúng ra bv mình ăn lương cứng có nhiều khách thì lương cũng vậy mà ít khác cũng vậy nên mình k quảng cáo mà chỉ có mục đích chia sẻ thôi ạ) vậy nên bạn nào có thắc mắc gì mà mình biết thì mình sẽ chia sẻ thôi ạ.

2. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 426 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Tớ thấy làm mũi ở VN cũng rất đẹp rồi. :) Chắc ai thích đi du lịch mới sang HQ làm đẹp rồi tiện thể du lịch luôn.

3. Linh HQ

Linh HQ New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc vậy bạn à , vì mình thấy có trường hợp K may còn thấy xấu hơn ở VN ấy, hihi

4. Lananh45

Lananh45 Member

• 300 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ồ, tớ vừa đọc có bạn gì ở diễn đàn mình mới sang HQ nâng ngực đó, bvtm Opera thì phải. Bạn biết chỗ này ko?

5. ThuyTran2

ThuyTran2 New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình nè~ mấy bạn phải đến oy mới tin chứ Opera đông gê lắm, lúc đầu tớ đến tư vấn thì k sao, mà mún phẫu thuật ngay thì k có chỗ á, phải đợi cả tuần bsi mới trống lịch cơ, khổ lắm ~~

Tuntun thích bài này.

6. Tuntun

Tuntun Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thích nhỉ, làm như bạn chắc tốn kém ghê lắm

7. ThuyTran2

ThuyTran2 New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hihi, tính ra khoảng chênh lệch k bao nhiêu, mà an tâm vì bsi HQ tay nghề cao, dáng ngực đẹp, an toàn với ăn chơi du lịch đủ thứ kiu thì mình thấy vẫn rẻ hơn VN bạn ạ

8. Việt Trinh

Việt Trinh Member

• 71 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tiện thể đi du lịch luôn chứ, nếu ko thì tớ nghĩ làm ở VN cũng đem rồi. :p Mà chỗ bạn làm họ có cơ sở ở VN để dẫn đi đúng ko?

9. Linh HQ

Linh HQ New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có, viện này m có đi cùng sang đấy tư vấn rồi.

10. Linh HQ

Linh HQ New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

K bạn ah. Visa khách tự túc à

11. Bánh bèo

Bánh bèo Member

• 98 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hix, vậy nhỡ HQ họ ko cấp visa cho thì chịu ko đi đc rùi

12. Linh HQ

Linh HQ New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bệnh viện nào mình thấy cũng hỗ trợ xin visa ấy. bạn thử hỏi thử bệnh viện mà bạn muốn làm ấy.

13. Linh HQ

Linh HQ New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không bạn à, tự túc hết chứ đi qua thì.... à. hihi

14. vietmy334

vietmy334 Member

• 337 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

1 chuyến hết tất cả bao tiền vậy bạn? Riêng khoản chi cho làm mũi nha, ko tính ăn chơi các thứ.

15. HàLinh1103

HàLinh1103 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thấy có nhiều chỗ hỗ trợ đi sang hàn phẫu thuật trọn gói đó, bên trung tâm du lịch y tế hàn quốc cũng làm bạn mình trước đi bên đấy

16. Linh HQ

Linh HQ New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khoản làm mũi hết bao nhiêu còn tùy vào xem mũi của bạn cần làm những gì, làm lần đầu hay làm lại thì chi phí cũng khác nhau. riêng mũi làm lần đầu thì mình thấy dao động từ 3000$ trở nên. Còn cứ đi qua cty du lịch các thứ thì rẻ nhất cũng trên 5000$ nhá.
    Còn ở thì mình có biết mấy chỗ thuê ở trung tâm giá tầm 40$ bạn ak

17. Linh HQ

Linh HQ New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trọn gói là họ "hỗ trợ nhận tiền của bạn + tiền % phẫu thuật cảu bạn ạ" hihi.
    Mình đăng nên đây sợ bị một số các bạn kia ném đá lắm. hihi

18. Queen

Queen Member

• 375 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đắt gấp mấy lần ở VN. :D