Hút mỡ lưng có an toàn không?

Chia sẻ kinh nghiệm: hút mỡ lưng có an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. rosa

rosa Member

• 189 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 7,936 Lượt xem

• 61 Lượt trả lời

Hút mỡ lưng có an toàn không, có nguy hiểm không? Chị em nào từng làm dịch vụ hút mỡ lưng cho em ý kiến với. Lúc họ làm có cảm giác đau đớn gì không ah, em chỉ lo làm xong ảnh hưởng tới sức khỏe thôi. Vùng lưng của e nhiều mỡ lắm, ngấn mỡ luôn ah, mỗi lần ngồi là thấy rất rõ, măc đồ cũng xấu nữa ah. Chị nào làm rồi thì chia sẻ giúp em với nhé. Em cảm ơn trc ạ.

2. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

k biết là hút mỡ lưng có nguy hiểm không nhỉ, ở lưng ít thịt, ít mỡ hơn bình thường mà còn vướng dây cột sống quan trọng. liệu làm có ảnh hưởng không nhỉ?

3. kimngan

kimngan Member

• 231 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chắc là hút mỡ lưng có an toàn chứ nhỉ không thì ai dám thực hiện công nghệ này chứ ><

4. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e rất quan ngại về vấn đề hút mỡ lưng có an toàn không, vì hút mỡ đã nguy hiểm rồi, lại còn ở lưng sát xương sườn nữa chứ

5. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hút mỡ lưng có nguy hiểm nhưng chỉ ở nơi không an toàn thôi, chứ mấy chỗ công nghệ hiện đại thì không sợ đâu

6. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có thể là k nguy hiểm nhưng mà hút mỡ lưng có đau không b nhỉ, đau quá k nằm ngủ được thì mệt lắm

7. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

chắc chắn là sẽ đau rồi, nhưng thể nào cũng có thuốc giảm đau, k đến mức k ngủ được đâu bạn

8. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chắc chỉ đau bình thường thôi, thấy bảo là làm xong có thể đi về bình thường mà

9. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

không biết là có dịch vụ hút mỡ mông không nữa ấy, nên chắc phải tìm được chỗ làm đã rồi mới hỏi hút mỡ lưng có đau không.

10. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

type nhầm rồi e ơi :v b ấy hỏi hút mỡ lưng mà nói hút mỡ mông làm j :)) các bạn yên tâm nhé, nếu làm = sóng siêu âm bình thường thì k có ảnh hưởng đâu, như bt m đi siêu âm ấy

11. Lemon My

Lemon My Member

• 230 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cứ hỏi bt mọi người giảm béo có đau không là biết hút mỡ lưng có đau không mà, nhưng mà hình như chưa có ai kêu đau :))

12. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hút mỡ lưng thì chắc không đau đâu nhưng quan trọng là hút mỡ lưng có ảnh hưởng gì không ấy. sức khỏe sau này mới là điều cần quan tâm

13. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 211 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nghe bảo có chị phẫu thuật hút mỡ xong bị cái sẹo dài kinh lắm, không biết hút mỡ này có phẫu thuật không, nếu phẫu thuật thì đừng làm chị ơi

14. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

eo nghe bạn nói ghê quá. chắc phẫu thuật đấy là mở ra rồi lấy mỡ ra ah, sẹo thì kinh thật. nhưng mà giờ nghe nói có hút mỡ k phẫu thuật nên k sợ bị sẹo mà

15. Dautaynho

Dautaynho Member

• 227 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

có nhiều công nghệ làm tan mỡ mà, đơn giản hơn thôi chứ đâu cần mổ với phẫu thuật như ngày xưa nữa đâu, không nguy hiểm dâu các chị ơi

16. oanhbt

oanhbt Member

• 222 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

lo lắng hút mỡ lưng có hại không thì mọi người chọn mấy công nghệ an toàn, không phẫu thuật như dùng laser là được mà, hút mỡ làm gì

17. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

giờ hút mỡ lưng họ cũng dùng laser làm tan mỡ trước rồi mới dùng kim tiêm hút mỡ ra mà. không phải phẫu thuật nguy hiểm đâu.

18. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nhưng có hút được nhiều nhất không nhỉ, hay chỉ giới hạn thôi, làm đắt tiền mà còn k giảm được tối đa thì cũng chán

19. ruby

ruby Member

• 154 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tối đa lượng mỡ có thể được chứ, bạn yên tâm là bác sĩ sẽ tư vấn chi tiết cho bạn. k phải sợ đâu

20. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hút mỡ lưng nhiều thế có hại không bạn nhỉ, vì lưng là chỗ cột sống quan trọng mà