CHIA SẺ KINH NGHIỆM TẠO MÁ LÚM ĐỒNG TIỀN

CHIA SẺ KINH NGHIỆM TẠO MÁ LÚM ĐỒNG TIỀN

Chia sẻ trang này

1. Bình An

Bình An New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 13,298 Lượt xem

• 27 Lượt trả lời

Chào các mẹ đáng yêu, nói về vấn đề làm đẹp luôn là chủ đề muôn thuở và ko bao giờ có hồi kết ... hihi. Bình An xin góp 1 vài ý kiến cá nhân của mình về việc tạo má lúm đồng tiền nhé !
    + Thứ nhất : An là 1 trong những người vừa hoàn thiện má lúm nhân tạo xong! 1 bên thôi nhé !
    + Chi phí An làm là 5 triệu 1 bên ạ !
    + Hầu như các thẩm mỹ viện đều quảng bá rằng má lúm sẽ vĩnh viễn thế nhưng...khi đến tư vấn trực tiếp thì...toàn được khuyên là tiểu phẫu và tạo má lúm theo dạng có thời hạn ...nghĩa là khoảng 3 đến 7 năm tùy cơ địa má lúm sẽ tan biến theo mây khói huhu. Còn nếu làm vĩnh viễn vẫn ok nhưng... nếu chẳng may vị trí má lúm ko đẹp hay bị sẹo lõm mãi ko lành hoặc má lúm ko thành công thì...ko thể hồi phục lại nguyên trạng cơ mặt của các mẹ được, hic, nghe mà nản. Ko vĩnh viễn thì có thể hồi phục lại cơ mặt và chỉnh sửa được má lúm. Cơ mà e rất thất vọng khi nghe ko đc vĩnh viễn nhưng e vẫn làm các mẹ ạ, hi, vì thích là làm thôi, và tuổi trẻ mà, đẹp đến 1 lúc nào đó tuổi thanh xuân qua đi rồi...có má lúm hay còn nữa chắc cũng ko còn bận tâm nữa, nhưng hiện tại thích là phải làm ngay!
    ++ Kết quả của e thế nào ư ?
    Rất hợp ý e, như ý e mong muốn. Và e cảm thấy muốn làm luôn 1 bên còn lại luôn, tuy hiện tại lúm chưa lành hẳn nhưng vị trí cũng như nụ cười đã thấy lúm vừa ý e rồi ạ!
    ++ Quá trình làm ntn ư? Chưa đầy 5 phút làm, trước đó thì hơi lâu vì phải đợi ...đợi...đến lượt mịn ý...còn bắt đầu làm thì nhanh thôi rồi, hơi đau đấy ạ ! Ko sao, chả bù với làm mũi hay những món khác đâu, đừng lo! Với lại rầu với nản nhất là những ngày đầu về nhà dưỡng ấy ạ, sưng vều mặt, ăn cứ sợ nhiễm trùng, súc nuoc muối nhiều lên nhé ! Mặt tùy cơ địa mà sưng bao nhiêu ngày mới khỏi thì e ko rõ nhé, e thì 10 ngày là xem như mặt bình thuong lại rồi nhưng vết lõm vẫn ko mất nhé, chỉ mờ tí thôi, để xem 1 , 2 tháng sau sẽ ra sao..a hi hi !
    + Người đã và đang trải qua quá trình làm má lúm xinh xắn xin chia sẻ !
    Nếu muốn xem tận mắt để quyết định làm hay ko, các mẹ vào facebook An tham khảo nhé
    "msdevil1412@yahoo.com.vn"
    Thân ái và quyết tâm xinh đẹp !

Các file đính kèm:

2. Ngô Vân

Ngô Vân Member

• 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn ơi, b chụp ảnh cho mình xem má lúm với đc ko? sau khi làm bạn phải kiêng lâu ko
    mà lúc cười mới nhìn thấy má lúm chứ bt ko thấy phải ko b?

3. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Bạn AN làm ở đâu vậy? :D Tớ cũng thấy các tmv quảng cáo tạo má lúm có hiệu quả vĩnh viễn.

4. nhoranghaiphong

nhoranghaiphong New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nghệ mới hả bạn cái này mới nghe lần đầu

5. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 276 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Ủa, hôm nọ tớ thấy bảo ko đc vĩnh viễn đâu. :( Vài năm là bó cơ hồi phục trở lại như cũ là mất

6. Gió

Gió Member

• 78 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đc vĩnh viễn mà bạn, bên Kangnam tớ thấy họ còn cam kết đc vĩnh viễn nữa đó

7. Mũ rơm

Mũ rơm Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hix, cái gì cũng cam kết vĩnh viễn. Ko phải dịch vụ nào cũng đc vĩnh viễn đâu mọi người, thường lâu là trên 10 năm thôi

8. Gió

Gió Member

• 78 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

10 năm là mấy cái như bấm mí hay nâng mũi thôi bạn ơi, tạo má lúm dc vĩnh viễn đấy

9. Gigi

Gigi Active Member

• 535 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

10. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 503 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Vậy khuôn mặt như nào mới hợp bạn nhỉ? Để chị em biết còn tránh chứ

11. Tú Trinh

Tú Trinh Member

• 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hihi, tớ thích má lúm đồng tiền. Mà ai có má lúm đều xinh xinh cả, mặt nào cũng thế í

12. Lưu Ly

Lưu Ly Member

• 141 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Đứa bạn tớ có má lúm mà có xinh đâu. :p Tùy người thôi bạn.

13. Trang Hà

Trang Hà Member

• 81 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Còn vị trí má lúm nữa cơ. :D Đến tmv thì muốn ở đâu đc ở đó

14. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 506 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mỗi ở má thôi chứ ở đâu, cũng chả xê dịch đc nhiều đâu

15. Biển tình

Biển tình Member

• 223 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Độ tuổi bao nhiêu đi tạo má lúm thì hợp lý mọi người nhỉ? Hay tuổi nào cũng đc

16. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Tuổi nào cũng ok thôi bạn.

17. Mẫn mẫn

Mẫn mẫn Member

• 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chờ cơ thể phát triển đầy đủ hãy đi thẩm mỹ chứ bạn, còn trẻ con thì chưa nên làm gì cả

18. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 276 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tạo má lúm có gì đâu nhỉ, làm nhanh mà, trẻ em tầm 15-16 tuổi làm cũng có sao đâu.

19. Sandytran144

Sandytran144 New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thanks bác, giờ mình mới biết đến thông tin hữu ích này. Ai có những thông tin dạng như thế này post lên cho mọi người cùng tham khảo luôn nhé. Đang rất quan tâm

20. Linh_Bui

Linh_Bui Member

• 107 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Má lúm chỉ hiện khi cười mới đẹp. :D Chứ hiện cả khi ko cười thì lại ko hay lắm