Chia sẻ quá trình trị nám da thành công của mình !!!

Chia sẻ quá trình trị nám da thành công của mình !!!

Chia sẻ trang này

1. Minh Phúc

Minh Phúc New Member

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 5,018 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

hi cả nhà, da mình trắng nhưng do đi nắng nhiều thành ra mặt bị tàn nhang, 1 phần cơ địa sinh ra nám nên mình rất mất tự ti. Mình dùng khá nhiều mỹ phẩm: transino, SKII, Shisheiso,..nhưng chủ yếu nó chỉ dưỡng trắng và giúp da căng bóng, khoẻ lên chứ mấy vết nám hầu như là ko nhạt đi chút nào hết.
    Mình có đi trị bằng laser ở bv da liễu nhưng cũng ko xi nhê, qua mấy spa điều trị công nghệ vi sinh gì đó đủ thứ mà không được. Hôm trước qua bên Doji spa chỗ đường Thái Phiên của bà chị quen với tinh thần là qua chăm sóc da cho vui thôi. Nhưng thấy chị ấy da mặt đẹp mình cũng thích, chị ấy nhìn mặt mình xong rồi phán cho mình sau 3 tháng sẽ khỏi. Mình cũng ngờ ngợ rồi cũng tìm hiểu quá trình điều trị và quyết định điều trị thuer vì đằng nào mặt cũng tè le rồi, ít ra cũng vớt vát được chút chút.
    Chị ấy cho mình dùng bộ dược mỹ phẩm của Mỹ, kết hợp với bắn laser cho mấy cái tàn nhang nó bay đi, rồi tái tạo phục hồi da.
    Trong thời gian 1 tháng đầu da mình đỏ ửng lên, xấu tàn tệ, bị bong da tè le, mình hoảng cả hồn chạy tới chạy lui spa khóc lóc thì chị bảo cứ từ từ, chị theo sát bày vẻ cách bôi, cách dùng kết hợp với ăn uống và thuốc bổ hỗ trợ.
    Tháng thứ 2 mình thấy da hết đỏ, hết bong tróc, da hồng hào lên và mấy vết nám nhạt dần. Mừng muốn rụng rốn luôn!
    Sang tháng thứ 3 thì da bắt đầu căng, mịn, bóng , hồng lên và nám bay 75% rồi, còn tàn nhang thì bay hết!
    Nếu bạn nào muốn biết chi tiết thì hỏi mình sẻ chia sẻ thêm. Viết nhiều quá ko đủ chỗ hihi
    Giờ bà chị ý là thần tượng của mình, da có vấn đề gì chỉ việc đến Spa của chị ý và để mặt cho bả xử lý thui <3

Các file đính kèm:

2. trangtran2015

trangtran2015 New Member

• 25 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

bạn ơi, chỗ Doji spa có dịch vụ truyền trắng không bạn? da mình hơi ngăm, lỗ chân lông to :(

3. thuyphuongle

thuyphuongle Member

• 53 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Công nhận quá trình làm đẹp của chị công phu quá! Em sợ lắm chị :( xưa giờ chẳng xài cái gì hết á, giờ nổi vài hột nám rồi đọc thấy lo lo

4. phanbao123

phanbao123 Member

• 47 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chỉ chỗ em với :(( đang rầu cái mặt tiền đây

5. Linh Hoa

Linh Hoa New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Quảng cáo thôi mọi người chứ đến rồi mới thấy thất vọng thực sự.

6. mebimsua_dn

mebimsua_dn New Member

• 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ủa mình cũng đến Doji spa chăm sóc da thường mà , nhân viên ở đó ai cũng nhớ tên khách hàng của họ mà sao tên của bạn mình hỏi họ ko biết nhỉ ????
    Ôi hay là có người gato người ta rồi lên cmt dìm hàng hihi

Minh Thu Nguyen and trinhle like this.

7. hangmv97

hangmv97 New Member

• 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình cũng bị nám lâu năm đây, tự ti lắm

trinhle thích bài này.

8. trinhle

trinhle New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh biet bo my pham nay, co phai Dematic ko ad? O ben My day la loai my pham best of the best cai thiên gan nhu hoan toan cac van de ve da, duoc cac vien da lieu dung de dieu tri cho benh nhan do. o VN cung co ban nhi

Minh Thu Nguyen thích bài này.

9. kimnganvo3287

kimnganvo3287 New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có chỗ nào chăm sóc da tại nhà không?

Minh Thu Nguyen thích bài này.

10. Hee Mi

Hee Mi Active Member

• 101 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

không có mấy người thành công đâu

11. Minh Thu Nguyen

Minh Thu Nguyen New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em điều trị nám được 6 tháng rồi nè. Bôi sáng tối thôi, ko kị nắng hay kiêng gì hết á. Giống chủ top chia sẻ, em chỉ đến spa để họ lấy nhân mụn, chạy RF nâng cơ và massage thư giãn cho mình thôi à

Các file đính kèm:

12. Minh Thu Nguyen

Minh Thu Nguyen New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn qua 25 Thái Phiên á, ngày 14/7 này tổ chức chương trình soi da miễn phí và trải nghiệm liệu trình điều trị đó

13. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 130 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành công thiệt hả

14. thanhthanh74

thanhthanh74 New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có động lực để làm rồi ha ha

15. hoamoclan01

hoamoclan01 New Member