Chỉnh răng thưa ở nha khoa paris có tốt không?

Chỉnh răng thưa ở nha khoa paris có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. trang lady

trang lady New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,698 Lượt xem

• 36 Lượt trả lời

Chào mọi người! Em bị răng thưa 2 chiếc hàm trên tính đi chỉnh răng thưa bên paris. Không biết chỉnh răng thưa ở nha khoa paris có tốt không? Mọi người tư vấn em nhé.

Không biết với tình trạng răng thưa của em thì có cách nào khắc phục nhanh và hiệu quả nhất không? Em có ông anh giới thiệu sang bên nha khoa paris :) mà không biết bên này có đảm bảo không? Mọi người có kinh nghiệm tư vấn giùm em nhé! Em là muốn chỉnh đốn lại răng nhanh và luôn chứ không tháng sau em đi chụp ảnh cưới rồi :D
    Tks mọi người trước nhé!

2. giahan

giahan Member

• 57 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em làm răng bên này rồi, có vài cảm nhận như sau:
    - bs tận tình
    - các nhân viên đưa đón chu đáo
    - giá cả thì có mắc hơn 1 số nơi (tiền nào của nấy)
    - hôm e đến làm thì pải chờ gần tiếng, chắc hô đó có chtr ưu đãi nên...

3. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Chỉnh răng thưa bằng cách nào vậy mấy chế? Liệu có phải niềng răng không nếu niềng thì bao lâu mới xong vậy?

4. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mình nhớ k nhầm thì răng thưa có thể khắc phục bằng cách trám răng hoặc bọc răng sứ đều ok cả

5. Miran

Miran New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tùy vào tình trạng và mức độ răng thưa của chị ở mức vừa pải hay quá thưa để các bs áp dụng các pp khác nhau như: Bọc răng sứ, niềng răng. Em thấy nha khoa Paris cũng khá là ok nhưng hình như giá cả bên này cũng ko pải giá bình dân đâu ah.

6. trang lady

trang lady New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn thông tin của nàng mình được ông xã đầu tư đi tút tát lại răng lợi nên vấn đề chi phí cũng k pải lo :)

7. ngocbaont

ngocbaont Member

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vậy thì ngon rồi :D bọc răng sứ cho nó nhanh nàng ak nhưng bên này giá cũng hơi chát đó chứ k bình dân đâu

8. lili doan

lili doan Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

k biết bên này giờ còn sale k mấy chế? thằng em trai mình 2 cái răng cửa nó thưa lắm mà răng lại còn thưa nữa cơ hic :(((( muốn cho nó đi chỉnh răng thưa luôn quá

9. huyendond

huyendond Active Member

• 118 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

hình như hết đợt sale rồi :( sale cũng chẳng được là mấy đâu , bây giờ nta làm dich vụ nhanh gọn lắm bạn thử tham khảo bên nha khoa paris nhé. Bà chị mình hay sang bên này khám răng thấy chị ấy bảo thái độ nhân viên tốt mà cũng khá nhiệt tình c thử đến đó tư vấn xem sao.

10. khuongngoc

khuongngoc Member

• 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chỉnh răng thưa có đau không mấy chế? Mấy chế có kinh nghiệm chỉnh răng thưa share cho em nữa nhé

11. dungtranmy

dungtranmy Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

nếu mà bạn phải niềng răng thì đau đấy, con em mình nó mới tháo niềng tháng trước. Chịu đựng nguyên 2 năm đau đớn, vật vã lắm. Chứ k đơn giản như mọi người nghĩ đâu

12. henngo

henngo Active Member

• 156 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Em thấy mọi người kêu niềng răng đau thật đấy nhất là nhiều bạn còn phải nhổ đi mấy cái răng nữa cơ. Anh chị nào có ý định niềng răng nhớ tìm hiểu cho kĩ nhá

13. thucuctt

thucuctt Member

• 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

b thưa có 2 chiếc hàm trên giống bà chị mình đấy :D nghe đâu bà ấy đang muốn sang bên nha khoa paris trám răng thưa nhưng ck k cho đi :p

14. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 232 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

liệu chất liệu trám răng có được cứng và bền bỉ như răng thật không mọi người? Em thấy mọi người bàn tán sôi nổi quá

15. TuNhan

TuNhan Member

• 77 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E đang tham khảo bên này, nghe nhiều a c nói bên này làm cũng chất lượng mà ko biết như thế nào

16. NgocLinh90

NgocLinh90 New Member

• 25 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Răng thưa chỉnh bằng cách bọc răng sứ phải ko cả nhà, e có 2 cái răng cửa cũng thưa chỉ có 1 vị trí giữa 2 cái răng cửa thui ah

17. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

thế thì bọc răng sứ cho nhanh mà giá cũng mềm hơn :D mà tốt nhất bạn nên qua nha khoa khám để bác sỹ có cách khắc phục răng hiệu quả nhất

18. KhaiThi

KhaiThi Member

• 42 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E cũng có 2 cái răng thưa, chỉ hơi thưa thôi ah, nếu cười nhìn thoáng chắc ko ai để ý, nhưng lắm lúc cũng thấy ngại ngại, vì mn toàn nhìn vào vị trí đó. Đang ko biết chỉnh kiểu gì.

19. chaudo

chaudo Active Member

• 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

nếu mà hơi thưa thôi thì chỉnh làm gì cho nó hại răng chứ bạn :) cứ để tự nhiên bây giờ mốt răng thưa đó

20. ruby

ruby Member

• 154 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

làm gì có mốt răng thưa chứ bạn. răng thưa thì dễ bị bám thức ăn và sâu răng chứ làm gì