Cho e hỏi các cách giảm béo hiệu quả nhất

Cho e hỏi các cách giảm béo hiệu quả nhất

Chia sẻ trang này

1. hoatudinhhuong

hoatudinhhuong New Member

• 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 1,894 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Cho e hỏi các cách giảm béo hiệu quả nhất là những cách nào thế cả nhà? Cả nhà vào giúp em với ạ, em thuộc tạng người rất dễ tăng cân, dù ăn rất ít, em muốn giảm cân cũng khó khăn lắm, vừa rồi nghỉ hè, nhàn rỗi nên em lại tăng thêm mất mấy cân, người lúc nào cũng tròn tròn, nhìn cũng phát nản, cả nhà có cách gaimr cân nào hiệu quả thì vào giúp em với ạ.

>>Cách giảm béo bung nhanh nhất
    >>Bí kíp giảm béo đùi
    >>Giảm béo trong 7 ngày

Money_money and perfect like this.

2. giodong

giodong Member

• 118 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Re: Cách giảm béo hiệu quả nhất?

Bạn thuốc tạng người dễ béo, tuy nhiên không phải cứ ăn ít là có thể giảm cân, mà nên ăn 1 cách phù hợp và có thực đơn rõ ràng, bạn cũng nên vận động và tập luyện thể thao để giữ người cân đối cũng như khỏe mạnh, bạn dễ béo mà mùa hè nhàn rồi không làm gì thì mó tắng cũng phải.

3. Hà Tây

Hà Tây Member

• 73 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Re: Cách giảm béo hiệu quả nhất
    Hút mỡ
    Hút mỡ là cách loại bỏ chất béo ở bụng mà không cần phải hi sinh vùng hông, mông và ngực. Hút mỡ không đau, không mất công và không hề rẻ trên thực tế chỉ mang lại hiệu quả nhất thời. Vì mục đích ban đầu của hút mỡ là để giúp phụ nữ loại bỏ những vùng cơ thể bị cellulite lâu năm. Tuy nhiên trong trường hợp bạn có dịp quan trọng hay không muốn thay đổi thói quen ăn uống, hoạt động thì bạn có thể thử cách này.

perfect thích bài này.

4. perfect

perfect Member

• 70 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cái này ok nha

Các bạn chỉ cần sử dụng nước chanh pha loãng để uống thay cho nước lọc hàng ngày. Khi thực hiện theo cách này, bạn vẫn có thể duy trì chế độ ăn hàng ngày và chỉ cần hạn chế ăn vặt.
    Với cách làm này, bạn vẫn có thể cung cấp đầy đủ lượng nước cho cơ thể. Đồng thời, các chất có lợi trong chanh sẽ hỗ trợ đắc lực cho quá trình giảm cân và giúp làm đẹp da nữa đấy!

Money_money thích bài này.

5. Money_money

Money_money Member

• 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

re: Cách giảm béo hiệu quả nhất
    Hiệu quả hay không thì tùy thuộc vào từng người mà bạn, làm sao có thể khẳng định pp nào là hiệu quả nhất đc, có thể nó có tác dụng với ng này nhưng phản tác dụng với ng khác đó

6. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 315 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Hút mỡ hiệu quả nhưng hại người lắm bạn, phải đụng đến dao kéo mà. Tốn nữa, nên nếu có điều kiện mà cần giảm béo gấp thì hã hút mỡ, ko thì ko nên

lee sang yeob thích bài này.

7. lee sang yeob

lee sang yeob New Member

• 27 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bây giờ còn có cả công nghệ giảm mỡ bụng bằng sóng siêu âm, k cần dao kéo nên k lo bị nguy hiểm đâu nha :) các bạn cứ giảm béo bằng pp này là hiệu quả nhất rồi

8. ngayaybaygio

ngayaybaygio Member

• 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình là mình thấy khó tin lắm. Người ta nói không cần dao kéo thì giảm bằng cách nào? Cái này chắc phải đến thẩm mĩ viện hay spa để được tư vấn hả bạn?

9. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 110 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tớ nghĩ giảm béo bằng sóng siêu âm không cần phẫu thuật thật đấy bạn à. Chúng có tác dụng tạo lực tác động nhẹ nhàng nhưng chính xác vào các mô mỡ, khiến những tảng mỡ bị vỡ ra, tan dần thành dạng lỏng. Khi ấy, các phân tử mỡ dễ dàng thoát ra ngoài qua tuyến mồ hôi và đường nước tiểu.

10. Mẹ trẻ con

Mẹ trẻ con Member

• 101 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cách này chắc cũng tốn kém đấy vì có nhiều ưu việt thế cơ mà. Nghe nói cách này không dao kéo nên không đau, không để lại sẹo và da không bị nhăn nhúm. Bạn nào có điều kiện thì thực hiện cách này cũng ổn đấy

11. Đỗ Lan

Đỗ Lan New Member

• 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trái dứa giảm cân

Dứa là trái cây chứa nhiều vitamin và khoáng chất, bao gồm vitamin C, vitamin B1, mangan, và các protein thuộc enzym. Trung bình một trái dứa chỉ chứa khoảng 40 đơn vị calo, còn lại thành phần chủ yếu là nước và chất xơ. Cả hai chất này đều có tác dụng cản trở quá trình tăng cân.

Trái dứa giảm cân hiệu quả

Trong quả dứa còn chứa nhiều Bromelain – 1 enzym giúp thủy phân protein thành các axit amin có tác dụng tốt trong việc tiêu hóa và phân giải lượng calo thừa trong cơ thể nên nó có tác dụng giảm cân tự nhiên, rất an toàn và vô cùng hiệu quả.

1 gram enzym Bromelain đủ sức thiêu đốt đến 900gram mỡ thừa từ đó giúp cơ thể lấy lại vóc dáng hoàn hảo như bạn mong muốn.

12. Dòng đời

Dòng đời Member

• 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy bên cạnh dứa thì những loại quả có vị chua như chanh, cà chua, bưởi đều có tác dụng giảm cân. Các bạn nên kết hợp ăn những loại quả này mỗi ngày để có tác dụng giảm béo nhanh hơn:D

13. Đào Nền

Đào Nền Member

• 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy những người dễ tăng cân như bạn chủ thớt thì chỉ cần điều chỉnh chế độ ăn uống với tập luyện là được. Như mình cũng rất dễ tăng cân vào ngày tết hoặc nghỉ hè. Sau đó mình ăn uống bình thường thì lại sụt cân trở lại như cũ thôi ^^

14. Jily

Jily Active Member

• 343 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Dễ tăng cân như vậy thì bạn chủ thớt nên đến tmv thôi, mình thấy có tmv Đông Á chất lượng tốt lắm, dịch vụ giảm béo của họ rất uy tín đấy

15. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Chưa nên vội vàng ra tmv đâu, các bạn nên áp dụng các phương pháp tập luyện, ăn uống điều độ ở nhà trước thì hơn. :D

Chủ đề của tuần