Cho e hỏi địa chỉ spa cao cấp ở Hà Nội?

Cho e hỏi địa chỉ spa cao cấp ở Hà Nội?

Chia sẻ trang này

1. quynhtrang

quynhtrang New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,052 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Các chị cho em hỏi ở Hà Nội, có địa chỉ spa nào cao cấp vậy ah? Do yêu cầu công việc, liên quan nhiều đến ngoại hình nên e tự ý thức đc việc chăm chút cho làn da, mái tóc, cơ thể của mình. e muốn tìm địa chỉ spa cao cấp, uy tín để thường xuyên đến chăm bẵm nhan sắc. chị nào có địa chỉ ruột nào thì chia sẻ e với ah. e cảm ơn.

2. Chimennho

Chimennho Active Member

• 294 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

em thì hay săn mấy cái voucher giảm giá, đúng là tiền nào của nấy làm chả ra gì đâu.
    Hóng xem mấy c có chỗ nào thì e đi cùng với ah

3. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Hôm trc e đi tham gia khai trương tmv Đông Á, thế là đc tặng Voucher chăm sóc da cao cấp. uầy. làm thích lắm các chị ah. Đúng là cao cấp có khác. ko pải spa mà nó là thẩm mỹ viện đấy ah

4. HaiLua

HaiLua Active Member

• 188 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Bạn ghe qua Minh nguyệt, hay Sai Gon smile: 2 cái này nổi tiếng phết nhưng chắc đắt lắm đấy các chị ah

5. quynhtrang

quynhtrang New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

spa Đông Á ở đâu ấy chị nhỉ? giá cả ở đấy thế nào c?
    hình như địa chỉ này ở trong Sài gòn mừ chị Hailua. e ở ngoài HN nên tìm địa chỉ nào HN làm thôi chị ah.

6. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Hai cái Spa cao cấp này ngoài Hn đó bạn, 2 cái đó trc đây cũng đc, trc thì spa nhưng giờ cũng xâm lấn sang ngành thẩm mỹ roài

7. thaomai24

thaomai24 New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thấy ở thẩm mỹ viện Nam Seoul cũng được đấy, họ lại đang có chương trình khuyến mãi giảm giá 50% (hôm qua đi qua đường giảng võ thấy) :)

8. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

:( , e làm bên TMV Thu Lâm rồi, chất lượng okie và vì người khác trả tiền nên ko rõ giá . Cũng rất đc đó ah

9. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mà đc cái dịch vụ ở đó khá okie, e qua thì các chị ở đó sẽ đánh giá cái gì là điểm mạnh - cái gì là khuyết điểm của em để tư vấn : khai thác điểm mạnh, che đi khuyết điểm, nên làm gì để tôn lên nét của mình chứ ko phải mình cần gì thì họ làm nấy. Khá nice, chất lượng okie nữa

10. buinguyenlamnhi

buinguyenlamnhi New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhiều spa móc nên như nấm cao câp hay binh thương cung nhiều! nhưng chất lương hay các loại hình dịch vụ chăm sóc khách hang thì nhìn bề ngoai ko đánh giá hết được. minh di nhiều spa nhin ngoai thi dep nhung chất lượng dịch vụ thi ko đẹp ti nao. đọ nay tim được 1 spa mới tuy đơn giản nhưng chất lượng dich vụ hay nhân viên chăm soc ok lam ! ban quan tâm thi ghe qua ma thu dung! . spa Dlanvis o Nguyên Khang y! minh thấy ưng lắm