Độn cằm có nguy hiểm không?

Cho e hỏi độn cằm có nguy hiểm không ah?

Chia sẻ trang này

1. hanhbt

hanhbt Member

• 142 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 12,610 Lượt xem

• 74 Lượt trả lời

Các chị ơi, cho e hỏi độn cằm có nguy hiểm gì không ah? E muốn độn cằm đã lâu rồi mà còn băn khoăn quá.

Từ bé cái cằm của em vốn đã ngắn, nhìn mặt tròn quá. Em thích khuôn mặt trái xoan, với chiếc cằm dài ra một chút. nhưng băn khoăn ko biết độn cằm có nguy hiểm không, có ảnh hưởng gì đến khuôn mặt ko ah? và nếu độn cằm thì nên đến đâu để tiến hành thẩm mỹ mặt thì tốt nhất ah? chị nào làm rồi thì cho e nge chia sẻ với ah. e cảm ơn các chị ạ!

2. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

độn cằm chắc là ko nguy hiểm gì đâu bạn ah. trc chị bạn mình đi độn cằm bằng tiêm chất làm đầy. thấy chị ấy bảo nhẹ nhàng lắm, chẳng thấy đau đớn gì luôn.

3. Hạ Thu Lê

Hạ Thu Lê New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Phẫu thuật độn cằm có khá nhiều rủi ro đấy bạn ạ, nếu ko may hoặc gặp cơ sở làm ăn ko ra gì là nguy hiểm đấy. Thế nên cần chọn cơ sở uy tín để làm nhé

4. Sakura

Sakura Active Member

• 331 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Tớ thấy nhiều người đi độn cằm rồi mà, chả thấy ai bị làm sao cả. :) Mà dịch vụ này ở VN làm cũng tốt rồi nhưng lại thấy nhiều người cứ thích sang Thái Lan. @@

5. Zune

Zune Active Member

• 582 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Có thể độn cằm ở VN ko được đẹp bằng ở Thái Lan bạn ạ. :D An toàn thì đảm bảo nhưng còn về mặt thẩm mỹ nữa mà

6. vietmy334

vietmy334 Member

• 378 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Hix, độn cằm mà bị lộ miếng độn như này thì chán nhỉ? Đẻ ra mà có cằm nhọn luôn rồi có phải sướng không?

7. Red Demon

Red Demon Member

• 273 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình đọc bài báo này rồi, khéo do báo chí thêu dệt lên thôi chứ ko hẳn là lộ đâu. Với lại trông cũng có xấu đâu

8. Vì em là con gái

Vì em là con gái Member

• 118 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

9. phuthuy

phuthuy Member

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cứ động chạm dao kéo vào người là nguy hiểm đấy bạn

10. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mình thấy bên tmv Kangnam quảng cáo độn cằm an toàn mà hiệu quả.Phẫu thuật độn cằm là phương pháp được đánh giá cao về độ an toàn. Dựa trên việc thăm khám cho khách hàng, các bác sĩ sẽ tiến hành độn chất liệu vào vùng điều trị. Chất liệu độn được nhập khẩu từ Hàn Quốc nên rất an toàn, không biến chứng, không gây bất kỳ tác dụng phụ nào.

11. hoangdieu87

hoangdieu87 New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mới đi độn cằm bên thẩm mỹ viện Kangnam vì thế muốn trả lời giúp chủ thớt những thắc mắc trên.Độn cằmkhông nguy hiểm đảm bảo an toàn,khi độn cằm nó sẽ khiến khuôn mặt bạn thon gọn hơn nhưng bạn sẽ phải chịu đau 1 thời gian đấy.

thuthao thích bài này.

12. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

đã phẫu thuật là phải chịu đau thôi,tập mà xác định điều này thôi.nhưng mà rổ rá thế nào mẹ nó?mà độn cằm có được lâu không hay chỉ 1 sớm 1 chiều thôi ạ

13. hoangdieu87

hoangdieu87 New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình hết 60t mẹ nó ạ,cũng đau mà lại bị sưng nữa nhưng chịu đựng được.độn cằm duy trì được lâu năm nên bạn cứ an tâm nhé

14. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 272 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nếu nói về độ nguy hiểm đến tính mạng thì ko nguy hiểm, chỉ có mất đi vẻ đẹp của khuôn mặt thôi. Nhưng rủi ro như vậy cũng ít lắm, giờ các tmv công nghệ cao rồi bạn ạ

15. Lananh45

Lananh45 Member

• 300 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

16. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 345 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình thấy bảo độn cằm không phẫu thuật không được lâu đâu, nên mọi người vẫn chuộng độn cằm phẫu thuật hơn dù nhiều đau đớn hơn

17. Biển tình

Biển tình Member

• 218 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

sao độn cằm ko phẫu thuật lại ko đc lâu các bạn nhỉ? :-/ Mình thấy các tmv vẫn bảo đc lâu mà. Mình đang định đi độn cằm nam nè.

18. tocduoiga

tocduoiga Member

• 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nếu không phẫu thuật chắc chỉ có thể là tiêm chất làm dầy thôi, mà thấy nhiều bài báo bảo nếu tim chất làm dầy thì cằm sẽ đẹp lên nhanh chóng nhưng k được lâu

19. Phương Liên

Phương Liên Member

• 202 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Độn cằm thì ko nguy hiểm nhưng sau 1 thời gian tầm vài năm thì chất độn cằm sẽ ko đc như lúc đầu nữa, nó co lại khiến cằm trông xấu lăm. Lúc này phải đi làm lại đó

20. thuytrangbaby

thuytrangbaby Member

• 125 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Độn cằm cũng như nâng mũi, chỉ cần cho chất liệu độn vào là được. 1 thời gian nó tương thích với cơ thể là ok có gì mà sợ nhỉ?