Giải đáp giá tiền điều trị mụn trứng cá là bao nhiêu?

Cho e hỏi giá tiền điều trị mụn trứng cá là bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. teppy8x

teppy8x Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 4,477 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Chào bsi. bsi có thể cho e biết giá tiền điều trị mụn trứng cá là bao nhiêu vậy ? e bị mụn trứng cá ở mặt với ở lưng, bị một thời gian dài rồi, e thử dùng thuốc trị mụn trứng cá nhưng thấy hết thuốc, mụn lại mọc trở lại. e đang tính đi bệnh viện hoặc thẩm mỹ viện để chữa hết mụn trứng cá. nhưng ko biết chi phí, giá cả thế nào. bsi có thể cho e biết đc ko ah? e chân thành cảm ơn.

2. Wind

Wind Member

• 371 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Như vậy là hết tầm 5-10tr nhỉ? Ko biết như thế nào thì giá chỉ 5tr ko ạ?

3. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

hix, chi phí điều trị mụn trứng cá hay giá điều trị mụn trứng cá cao thế, thôi thì cứ áp dụng các cách trị mụn thông thường thôi

4. ngocanhnguyen

ngocanhnguyen New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá tiền điều trị mụn trứng cá chủ yếu phụ thuộc vào số làn điều trị dứt điểm tình trạng mụn thôi các chị ạ. Mụn ít, thời gian chữa ngắn thì tiền ít, và ngược lại.

Mình thấy ở tmv Đông Á người ta chữa 1.5 triệu cho lần đầu và 1 triệu cứng cho lần sau. Thường thì khoảng 3 lần sau nữa mụn mới hết hoàn toàn. Hôm mình đi trị tàn nhang chỗ ấy, nhiều khách qua trị mụn lắm Chỗ ấy có vẻ nổi tiếng về trị liệu da các chị ak.

5. viettrinh88

viettrinh88 Member

• 271 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chi phí mình thấy chủ yếu là phụ thuộc vào vùng da bạn điều trị mụn nhiều hay ít.Ví dụ như trị mụn ở lưng sẽ khác trị mụn ở mặt và ở bắp tay... Nói chung là phải đi khám mới hiểu được các chị ạ.

6. vân vân

vân vân Active Member

• 225 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

trước đứa em mình trị mụn trứng cá ở bvien da liễu, giá trị mụn trứng cá hết gần 5 triệu nhưng đỡ đc 1 thời gian, xong giờ mụn lại bị tái phát trở lại. chả rõ là do mình hay là hết thuốc ở đó lại bị mụn trở lại nữa.

7. ToanTiTo

ToanTiTo New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang định đi chữa ở trung tâm đông y bảo có giá là 2tr1 1 tháng nhưng ai cũng bảo đắt nhưng ở đó chữa khỏi b ơi

8. nguyenxuan

nguyenxuan New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái j bạn cũng biết thế thì hỏi làm gì nữa, đúng giá hơi đắt nhưng mà khỏi hẳn b ạ, mình cũng thế lúc đầu xót ruột lắm đó nha

9. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 319 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có công nghệ Oxy Led trị mụn mủ ok lắm bạn, bạn qua tmv làm cho nhanh và an toàn

Chủ đề của tuần