Giúp em cách làm sao để hết mụn bọc nhanh nhất?

Cho e hỏi làm sao để hết mụn bọc?

Chia sẻ trang này

1. Hoàng Hưng

Hoàng Hưng Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 6,348 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

2. dungbeo

dungbeo Active Member

• 380 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Có cách làm hết mụn bọc cực đơn giản bạn nhé, bạn chỉ cần rửa sạch mặt rồi bôi kem đánh răng vào và để qua đêm nhé, bạn sẽ thấy hiệu quả nó mang lại nhanh thôi

3. Red Demon

Red Demon Member

• 265 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bôi kem đánh răng nào cũng trị mụn bọc đc hả bạn? Hay phải bôi loại kem nhất định?

4. maithanh

maithanh Member

• 92 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

muốn hết mụn bọc bạn nên chọn những loại kem đánh răng màu trắng ấy mà thoa lên vùng mụn nhé

5. Yến Nhi0209

Yến Nhi0209 Member

• 58 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm sao để hết mụn bọc khó lắm, ngày trước mình cũng thử bao nhiêu cách thiên nhiên với bôi thuốc rồi chẳng thấy đỡ tẹo nào, để già rồi nặn dễ bị sẹo thâm lắm :(:(

6. hero

hero Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thế rồi có hết ko hả bạn?
    Mình cũng đang chưa biết làm sao để hết mụn bọc cả. Dạo gần đây tự nhiên xuất hiện mụn bọc chứ, cũng ko dám nặn vì sợ bị để lại sẹo lắm.

7. minmin

minmin New Member

• 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bị mụn bọc thì ko nên tự nặn bạn nhé. dễ để lại sẹo lõm lắm. trước thi thoảng mình mọc cái mụn bọc to ở cằm, mình bôi kem đánh răng để qua đêm, thấy hôm sau mụn đỡ sưng với xẹp đi đấy. còn nếu nhiều thì chắc là phải đi bệnh viện hoặc đi tmv mà trị thôi.

8. Thiên Sứ Làm Đẹp

Thiên Sứ Làm Đẹp New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mụn bọc rất khó chữa nếu chỉ đắp hoặc dùng mặt nạ, phải biết nguyên nhân gây ra mụn của bạn đã , rồi chữa mới được ,mà phải chữa từ bên trong kết hợp với bên ngoài , bạn tìm đến các phương pháp đông y xem sao.chị mình cũng bị mụn lâu năm nhưng tìm đến phương pháp đông y thấy khỏi mụn đấy ạ