Cho e hỏi nâng ngực có hại gì không?

Cho e hỏi nâng ngực có hại gì không?

Chia sẻ trang này

1. HoangYen

HoangYen Member

• 63 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

• 4,023 Lượt xem

• 26 Lượt trả lời

Chị e ơi. Cho e hỏi nâng ngực có hại gì không ? E thuộc tuýp người cao, ko quá gầy nhưng vòng 1 dẹp lép luôn. Nhiều lúc e cảm thấy rất tự ti vì vòng 1 nhỏ quá, nhỏ lắm luôn ý ah. Lần nào e cũng chọn mua loại áo độn giầy nhưng ko ăn thua, nhìn ko to hơn là mấy, mà thỉnh thoảng mua loại áo độn giầy quá, mặc áo bó trông lại điêu điêu. Híc. E đang tính đi nâng cấp vòng 1 nhưng ko biết có hại gì ko, liệu có ảnh hưởng gì không? chị e nào có thông tin thì chia sẻ cho e với.

Xem thêm các bài viết hỏi đáp về: Nâng ngực

2. xinhdep

xinhdep Active Member

• 428 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Chưa biết hại ko nhưng mà nhìn đẹp hơn nhiều

3. danong360

danong360 Member

• 95 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chẹp, ngực ko to thì cũng đâu có quan trọng chứ,. bạn không biết, 80% đàn ông trong số những người được hỏi đều thích phụ nữ có bộ ngực tự nhiên, ko thích ngực to mà giả ah? mình nằm trong số 80 % đó :D :D

4. HoangYen

HoangYen Member

• 63 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hơ hơ. nhưng mà nâng ngực, nhìn làm sao bác phân biệt được giả hay thật. e nge nói bây giờ người ta nâng ngực bằng mỡ tự thân, rùi túi hình giọt nước thấy bảo mềm mại, sờ vào đố bác biết dùng hàng giả. e chỉ băn khoăn sợ nó ảnh hưởng gì ko thôi.

5. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

đúng là nhìn thì sẽ ko biết được hàng thật hàng giả. Nhưng mà eo ui, hôm trước thấy bảo có chị cũng đi nâng ngực về, xong bị sốc thuốc hay sao, pải đưa vào bệnh viện koo kịp đấy mấy chị ak. ko biết có sao ko.

6. HoangYen

HoangYen Member

• 63 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cái vụ này là ở đâu thế bạn misa? nhưng mà bị sốc thuốc là do cơ thể của chị này ko hợp với thuốc hay là sao? e nge người ta nói thường thì bác sĩ phải thử xem bệnh nhân có kháng thuốc ko thôi chứ sốc thuốc thì ko rõ. thuốc này là thuốc gây mê đó ạ?

7. mặt trời lạnh

mặt trời lạnh Member

• 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ờ, mình có đọc báo cái vụ này. nhưng mà cách đây cũng lâu rồi, mà còn bực mình hơn khi bác sĩ còn dùng cả mấy viên giảm đau còn hết hạn sử dụng. ko hiểu là nhân cách các bác sĩ đấy để đâu nữa.

8. thienthu

thienthu Member

• 191 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nâng ngực sẽ ko có hại hoặc ảnh hưởng gì đâu bạn nếu bạn chọn được thẩm mỹ viện uy tín, chất lượng. tay ngề bác sĩ cao. có như vậy mới mong nâng ngực đẹp mà ko ảnh hưởng gì. Mình thấy hiện nay, rất nhiều chị em đi nâng ngực, nhất là các chị em ở trong TPHCM. những trg hợp nâng ngực mà gặp sự cố như các chị em nhắc đến chỉ là số ít, ham rẻ tiền hoặc là ko tìm hiểu kỹ bác sĩ cũng như thẩm mỹ viện mà mình đến làm có được cấp phép làm dịch vụ đó ko.

9. HoangYen

HoangYen Member

• 63 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nhưng em thấy đa số thẩm mỹ viện nào họ cũng quảng cáo có dịch vụ nâng ngực mặc dù ko được cấp phép. làm thế nào mà biết được chứ ah? Với lại mọi người cho e hỏi, ko biết hiện nay pp nâng ngực nào mới nhất, đc nhiều chị em lựa chọn nhất, pp nâng ngực mà ko hại hoặc ảnh hưởng đến sức khỏe ấy ah. vì em thấy mỗi nơi quảng cáo 1 phương pháp nâng ngực mà chẳng biết cái nào tốt cả.

10. yeudaikho

yeudaikho Member

• 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng còn tùy xem chất lượng nâng ngực ở đó như thế nào? có đáp ứng được yêu cầu của mình ko và đặc biệt là có an toàn ko nữa, Với lại chi phí nâng ngực cũng khá cao, nên đòi hỏi chị em phải khá giả chút,

11. nguyenpa

nguyenpa New Member

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ko biết chị nào đã đi nâng ngực ở tmv Đông Á chưa nhỉ? thấy bảo nâng ngực ko hại gì, nhưng đừng lạm dụng quá, với quan trọng là chọn chỗ uy tín.

12. Red Demon

Red Demon Member

• 272 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ở Đông Á nâng ngực thì an toàn mà bạn, chỗ này làm mình thấy độ rủi ro thấp lắm. :)

hoamoclan11 thích bài này.

13. ThuyTran2

ThuyTran2 New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn biết ĐÔng Á họ dùng công nghệ gì để nâng ngực ko? VÌ ko phải công nghệ nào cũng an toàn, phải biết công nghệ họ làm rồi thì sẽ yên tâm hơn

14. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 498 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Họ dùng công nghệ nâng ngực nội soi và chèn túi bề mặt xốp vào ngực bạn ạ. Túi ngực bề mặt xốp Microthane thực chất là túi ngực bề mặt trơn và được phủ bên ngoài 1 lớp Polyurethane, giúp túi ngực có được sự mềm mại tự nhiên, sự bám dính và tương thích hoàn toàn với cơ thể, tạo khuôn ngực đẹp tự nhiên và đảm bảo an toàn tuyệt đối.

15. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 242 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Công nghệ này Đông Á áp dụng có tốt hơn công nghệ nâng ngực bằng mỡ tự thân ko bạn???

16. WhiteRose

WhiteRose Member

• 111 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều bạn nói nâng ngực ko hại gì đâu mà, nếu bác sĩ làm đúng quy trình thì hoàn toàn ko hại gì cả.

17. catnho

catnho Active Member

• 296 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Đã dùng đến dao kéo để can thiệp thì mình nghĩ bây giờ chưa có hại nhưng sau này ai chắc chắn được.Đừng để lợ lành thành lợn què nhé bạn.Mình khuyên bạn nên để tự nhiên chứ đừng trở thành người đẹp dao kéo nhé

18. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đong Á an toàn tuyệt cao,rủi ro thấp

19. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Làm đẹp không xấu nhưng phải lựa chọn tmv uy tín mà chất lượng nhé, Đông á có vẻ ổn đó bạn

20. dungbeo

dungbeo Active Member

• 380 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mọi người toàn nghĩ đến cái lợi trước mắt mà không nghĩ đến cái hại sau này hic trước khi làm gì cũng cần suy nghĩ mặt trái của nó để cân nhắc chứ đừng để sau này hối hận