Nâng sống mũi - giá cả và chất liệu tốt nhất?

Cho e hỏi nâng sống mũi giá bao nhiêu, sử dụng loại nào thì tốt?

Chia sẻ trang này

1. Giang Trần

Giang Trần New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 2,494 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Chào chuyen gia. e có 1 số thắc mắc muốn hỏi ak. Sống mũi của e thấp, mọi ng bảo e bị mũi tẹt, gẫy sống mũi. E đang tính đi nâng sống mũi để nhìn cho mũi cao hơn. lên mạng tìm hiểu thì có nhiều chất liệu nâng mũi quá, ko biết loại nào thì tốt với an toàn cả. và nếu làm thì giá bao nhiêu. e thấy nhiều trường hợp nâng sống mũi 1 thời gian xong lại phải đi tháo ra thì sợ lắm. xin chuyên gia cho e lời khuyên với ạ.

Các file đính kèm:

2. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Có khi dùng chất liệu nhân tạo đi cho đa dạng về chủng loại, giờ các chất liệu nhân tạo nâng sống mũi cũng an toàn mà

3. dungbeo

dungbeo Active Member

• 380 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

nâng sống mũi bằng chất liệu sinh học như sụn ở tai đấy có vẻ như thân thiện với cơ thể hơn đó

4. Mèo béo

Mèo béo Member

• 134 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng bằng sụn ở tay thì tai bị lẹm, trông xấu lắm bạn ơi, chả dại đâu. :(

5. hoatran

hoatran Active Member

• 187 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

nâng sống mũi bằng sụn ở tai mà lẹm á bạn, cái đấy do kỹ thuật của bác sỹ chưa tốt thôi chứ con bạn tớ cũng đi nâng mũi bằng sụn từ tai mà tai nó vẫn bt đấy thôi có thấy lẹm tý nào đâu

6. tocduoiga

tocduoiga Member

• 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

công nhận thấy nhiều người nâng sống mũi đẹp dã man luôn mà có thấy khiếm khuyết chỗ nào vành tai đâu

7. Tuni

Tuni Active Member

• 813 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Sụn vành tai tự tái tạo đc hay sao ấy. :D thế nên mới lấy sụn vành tai đc chứ, ko thì bị lẹm tai ai người ta muốn nâng mũi bằng cách này nữa

8. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 309 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có loại sụn nhân tạo nhưng cũng không lo ko phù hợp đâu, đâu cứ phải lấy sụn từ vành tai. :D

9. Gigi

Gigi Active Member

• 528 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Hình như có trường hợp ko hợp đó bạn, sụn nhân tạo đâu được như sụn tự thân.

10. hangnguyen

hangnguyen Member

• 446 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình mà nâng mũi mình chỉ dùng sụn tự thân thôi, cho vật lạ vào cơ thể thấy sợ lắm. :(