Cho e hỏi tẩy trắng răng bằng laser hết bao nhiêu tiền ah?

Cho e hỏi tẩy trắng răng bằng laser hết bao nhiêu tiền ah?

Chia sẻ trang này

1. nhunghp

nhunghp Member

• 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

• 4,262 Lượt xem

• 31 Lượt trả lời

Các chị ơi, cho e hỏi tẩy trắng răng bằng laser hết bao nhiêu tiền ah?
    E năm nay 25 tuổi. Đang làm việc ở HN. E đang muốn tìm trung tâm nha khoa uy tín để đi tẩy trắng răng (e uống nhiều cafe,, uống từ hồi cấp 3 đến giờ) nên răng bị vàng vàng mặc dù e vẫn thường xuyên đánh răng. e nge nói có cách tẩy trắng răng bằng laser là mới nhất hiện nay. nhưng ko biết giá cả thế nào. Mọi ng ai từng đi tẩy trắng răng bằng pp này rồi thì vào chia sẻ cho em với ah.
    E cảm ơn!

2. myhanhxv

myhanhxv Member

• 186 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

e nge nói tẩy trắng răng bằng laser, răng dễ bị mất men răng, về sau răng yếu, dễ bị ê buốt lắm đó chị ah.
    tốt nhất là ko nên, chăm chỉ vệ sinh răng miệng + mua nước súc miệng về dùng vậy :(

3. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

ko phải đâu bạn ơi, bây giờ ca sĩ, diễn viên ng ta đi tẩy trắng răng đầy ra. đâu phải tự nhiên răng họ trắng sáng thế đâu.
    chả qua bạn ko chọn địa chỉ làm ăn uy tín nên nguy cơ bị ảnh hưởng đến răng lợi là cao thui :cool:

emnhimha thích bài này.

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Ca sĩ, diễn viên họ có nhiều xiền, họ dễ dàng chọn các cơ sở chất lượng hơn còn chị em mình còn phải cân đong đo đếm các thứ nên làm sao mà thoải mái lựa chọn đc

5. emnhimha

emnhimha New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới tẩy trắng hết 2500k bạn ạ , răng mình tẩy nên cũng trắng tương đối, trong quá trình tẩy hơi buốt nhẹ bạn ạ . Mình làm tại NHA KHOA VIETSING 37 TRần Đại Nghĩa

6. kienbh

kienbh Member

• 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tẩy trắng răng xong rồi thì có bị ê buốt ko hay chỉ mỗi ê buốt lúc đó hả bạn ơi? giá cả ở đây thế nào? đắt lắm ko?

7. CuCaiXanh

CuCaiXanh New Member

• 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn đên nha khao Hoàn Mỹ xem, thấy nhiều ng đến tảy trắng đó, giá cũng tầm 1-2m gì đó

8. namlun

namlun Member

• 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Giá 2.5tr đó bạn, tẩy bằng laser thì ko lo bị tê buốt đâu bạn ơi. Răng ko bị chấn động gì nên hoàn toàn yên tâm bạn nhé

9. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Đắt nhỉ, mỗi tẩy trắng răng mà 2.5tr thì đắt quá. Có chỗ nào rẻ hơn ko bạn Namlun ơi?

10. emnhimha

emnhimha New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tẩy trắng 2,5trieuj bạn ạ , ê buốt hôm mình tẩy thôi. Ngày hôm sau bình thường

11. Zing87

Zing87 Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng bình thường đã 2tr rồi, còn công nghệ tẩy trắng này còn đắt hơn nữa thì chắc ít người có điều kiện làm quá

12. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 579 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Cũng thế thôi bạn ạ, công nghệ hiện đại hơn nhưng giá cả thì ko hơn đâu nhé. :D Bạn nếu có nhu cầu thỉ đến các nha khoa có công nghệ này mà làm

13. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Giá đây nè bạn, với Laser Whitening, chi phí tẩy trắng bình thường chỉ 2.500.000 VNĐ và chi phí tẩy trắng cho răng nhiễm màu từ 7.000.000 – 10.000.000 VNĐ duy trì được tới hơn 5 năm.

14. gonna change

gonna change Member

• 147 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hic, tẩy trắng răng kiểu gì mà tới 7tr, lại còn có 10tr nữa. :-ss Dân ít tiền như mình làm sao dám bỏ ra bằng đấy tiền để đi làm đẹp đấy. :(

15. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Phi phí này ở nha khoa nào thế bạn? Giá như này thì mình thà ko đi còn hơn. :p

16. Red Demon

Red Demon Member

• 284 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình thấy giá tầm 3tr đổ lại thôi, ko đến 10tr đâu. :D Già từ 7-10tr chắc răng bị sao nữa nên mới đắt thế

17. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em thây ở nha khoa Hoàn Mỹ là 3500,sao đắt thế?k biết chất lượng thế nào ạ

18. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

trời ơi thấy mấy bác kêu toàn mấy triệu vậy sao đắt thế?hic

19. phuongnguyen91

phuongnguyen91 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm trước tớ vs con bạn có qua nha khoa Hoàn MỸ để hỏi về tình trạng răng xỉn màu của nó và tìm cách khắc phục,sau 1 hồi tư vấn và khám nó được giwois thiệu tẩy trắng răng bằng laser tổng chi phí cho 1 ca làm trắng răng là 3,5tr.Cũng hơi mắc nhưng cv của nó phỉa giao tiếp nhiều để răng ố như thế mất tự tin,thế là nó vẫn quyết tâm đi tẩy trắng răng,bây giwof răng nó trắng bóng và đẹp hơn rất nhiều

20. trunghieu87

trunghieu87 Member

• 49 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Kết nhất là tẩy trắng răng mà vẫn bảo vệ được mô,men răng lại còn làm răng chắc khỏe nữa chứ