Cho e hỏi thẩm mỹ viện nâng ngực uy tín nhất với các mẹ ơi!!!

Cho e hỏi thẩm mỹ viện nâng ngực uy tín nhất với các mẹ ơi!!!

Chia sẻ trang này

1. mekiti

mekiti New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 2,776 Lượt xem

• 33 Lượt trả lời

Các mẹ ơi, cho e hỏi thẩm mỹ viện nâng ngực uy tín nhất với ah.
    E ấp ủ muốn đi nâng ngực đã lâu....Ngực em lép kẹp, nhìn trước sau như một, phẳng lì. Mỗi lần mặc bikini là một lần khát khao nâng ngực lại càng mãnh liệt các mẹ ah. Ko biết các mẹ thì sao, mỗi lần gần gũi chồng, lại tự ti vì ngực nhỏ kinh khủng. Chồng cũng chẳng bao giờ nói ra đâu nhưng e biết, to thì đàn ông nào chả thích hả các mẹ.. E cũng tham khảo mấy thẩm mỹ viện nâng ngực rồi, nhưng băn khoăn, vẫn chưa chọn được chỗ nào làm tốt, uy tín cả.. Lên đây hỏi xem có mẹ nào đã từng đi nâng ngực ở đâu đẹp mà an toàn thì chỉ cho e với ah. E cảm ơn các mẹ nhiều.

Thienthi2106 and kimdung like this.

2. kimdung

kimdung Member

• 98 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

híc, vòng 1 của em cũng khiêm tốn nhưng vì sợ đau nên thành ra e cũng sợ đi thẩm mỹ viện để nâng ngực mẹ ah.
    mà ko biết mekiti ở đâu thì có thể vào bệnh viện lớn để làm phẫu thuật nâng ngực cũng đc

3. Mecun

Mecun Member

• 51 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bây giờ nhiều thẩm mỹ viện quá, chọn được 1 thẩm mỹ viện nâng ngực uy tín quả là khó.. chả khác nào mò kim đáy bể các mẹ ah. có tiền, muốn đẹp nhưng đâu phải muốn là đc. haizzzz

4. ThuTra

ThuTra New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy nhiều người khen Đông Á nâng ngực rất tốt, nhưng mình ngó qua thì thấy giá đắt quá.v:-ss thôi chả ham.

5. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 498 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Bạn có nhầm ko? Mình thấy giá ở Đông Á bình thường mà, có khi còn thấp hơn ở các tmv khác nữa đó

6. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Mình thấy Đông Á nâng ngực rất ổn bạn ạ. Họ dùng công nghệ nâng ngực nội soi mới nhất đấy

7. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Ở Đông Á nhìn các dịch vụ nâng ngực của họ mà hoa mắt luôn, nhiều kiểu lắm, hầu như ngực của bạn như nào họ cũng có cách để làm đẹp cho bạn nên yên tâm đi

8. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 467 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Nếu là nâng ngực thì chỉ có 2 kiểu thôi bạn. :p Nâng ngực bình thường cho chị em có vòng 1 nhỏ và nâng ngực sa trễ cho các bà các cô trung niên

9. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 561 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Thì cũng chỉ có 2 trường hợp này đi nâng ngực thôi mà. :D Thường các bà các cô trung niên hay nâng hơn vì điều kiện kinh tế khá giả

10. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

ko đâu bạn, giờ nhiều bạn trẻ nâng ngực lắm, mấy cô hot girl oàn nâng ngực cả đấy, nhìn eo bé tí nhưng vòng 1 thì to đùng, giả tạo kinh

11. pooh

pooh Member

• 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái đó là số ít thôi, chứ đa số ko cần phải nâng ngực khi tuổi vẫn còn trẻ bạn ạ

12. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

đắt nhưng chất lượng tốt

13. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình thấy bên Đông Á có dịch vụ nâng ngực nội soi đấy bạn,tham khảo thử xem

giolanh.vtc thích bài này.

14. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Khó tìm nhưng chắc chắn là có đó bạn

15. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi là như thế nào bạn?có đau lắm không?

Thienthi2106 and bongyeu like this.

16. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thấy bà chị đi nâng ngực hài lòng vs chất lượng và dihcj vụ bên Đông Á nhưng hơi đắt

Thienthi2106 thích bài này.

17. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

tớ thấy đắt thật chẳng biết làm 1 năm có để ra được bằng đấy tiền không mà di nâng ngực 1 phát hết veo mấy chục triệu,thấy nản

18. dungtet

dungtet Member

• 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Con em mình mới đi nâng ngực nội soi bằng túi ngực bên Đông Á về thấy bảo đẹp nhưng đắt :D cuối tuần truuwocs cả nhà mình qd đi biển chơi,thấy nó diện bikini mà bao chàng ngước mắt,nhìn ngực nó căng tròn cân đối, mềm mại tự nhiên như thật.Chột dạ nhìn xuống mình bủng beo :p chắc cũng phải liều 1 phen

19. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Về cơ bản, nâng ngực nội soi là phương pháp làm tăng kích thước ngực thông qua thiết bị nội soi, với một vết mổ nhỏ tại vùng nách hoặc vùng rốn. Nhờ có camera và thiết bị nội soi, cấu trúc vùng ngực sẽ được phóng đại nhiều lần trên màn hình, giúp cho bác sĩ phẫu thuật thực hiện chính xác từng thao tác, tránh tổn thương thần kinh, mạch máu và mô tuyến vú.

20. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

bủng beo là phải đi theo con e bác ngay,liều luôn đi e ủng hộ bác :)