Cho e hỏi thẩm mỹ viện nâng ngực uy tín nhất với các mẹ ơi!!! | Page 2

Cho e hỏi thẩm mỹ viện nâng ngực uy tín nhất với các mẹ ơi!!!

Chia sẻ trang này

1. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Không biết có để lại sẹo không bác,nguwoif e đã nhiều sẹo rồi thêm 1 vết nữ chắc chết mà phải đầu tư bao nhiêu cho nâng ngực ạ

2. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

khi đã quyết định nâng ngực bạn nên chọn mấy tmv lớn mà uy tín ở đó các bác sỹ tay nghề cao mà trang thiết bị hiện đại sẽ không để lại sẹo đâu không thì ai dám mặc bikini sau khi nâng ngực chứ

3. thomaspham

thomaspham Member

• 34 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các chị em cứ thi nhau đi nâng ngực mà không suy nghĩ chuyện sau này gì cả,giả sử trường hợp nâng ngực làm tắc tuyến sữa sẽ ảnh hưởng đến chuyên cho con bú sau này thì phiền lắm đã thế lúc vợ chồng gần gũi nhau có động vào cái ngực giả cũng chẳng cảm giác gì thì lại xong chuyện

4. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đàn ông con trai mà quan tâm mấy vụ này ghớm nhể? :D thực ra thì các bác sỹ khẳng định là nâng ngực không ảnh hưởng đến việc cho con bú và không làm mất cảm giác vùng ngực đâu bác,bác toàn lo đâu đâu mấy vụ này chị e phụ nữ e đều tìm hiểu cả rồi :p

5. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

thế thì nâng ngực vô tư rồi chị em còn lo ngại vấn đề gì nữa

6. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

mình nghĩ vấn đề đáng lo ngại chính bây giờ là giá cả ra sao mình thấy bảo nâng ngực bét ra cũng phải 50tr đấy,đắt thế nhỉ?không biết bên Đông Á giá thế nào?

7. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

không có giá 50 đâu bạn,mìn check thông tin bên Đông Á có nâng ngực bằng túi ngực trong và túi ngực hình giọt nước,riêng nâng ngực túi ngực tròn cũng hơn 70tr đấy còn túi ngực hình giọt nước cũng hơn 80tr chứ ít đâu

8. tuongvi

tuongvi Active Member

• 291 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

nâng ngực 70-80 cũng là mức giá bình thường so với giá nâng ngực chung thôi,dịch vụ tốt thì giá nó sẽ độn lên 1 chút

9. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 212 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

giá cả thì không phải lo nhưng nâng ngực như thế có được lâu không?nghe đâu có nâng ngực bằng túi ngực gì đó,sợ cái kiểu hết hạn lại phẫu thuật lôi cái túi ngực ra thì mệt

10. tuongvi

tuongvi Active Member

• 291 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

nâng ngực duy trì được kết quả lâu đấy,à đấy là nâng ngực bằng túi ngực có bề mặt xốp có độ đàn hồi và bám dính vượt trội, khi được đưa vào khoang ngực sẽ bám dính và cố định chắc chắn, không xô lệch, không bị bể, không gây co thắt bao cơ

11. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

thế thì đỡ lo cái khoản phẫu thuật mà 4 ngực gì đó nhưng mà sau khi phẫu thuật xong liệu có lộ dấu vết của việc nâng ngực không vậy?

Thienthi2106 thích bài này.

12. Thienthi2106

Thienthi2106 New Member

• 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Theo mình bạn nên ghé qua những bệnh viện thẫm mỹ lớn như vậy sẽ yên tâm hơn rất nhiều , bạn có thể ghé qua Bệnh VIện Thẫm Mỹ THanh Vân , ở đây bạn bè mình làm nhiều mà chất lượng uy tín thì tốt và rất nhiệt tình với khách hàng..chúc bạn có sự lựa chọn hợp lý.

13. vietmy334

vietmy334 Member

• 378 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình thì thấy tmv Đông Á nâng ngực rất ổn. Họ có khách hàng là nhiều diễn viên, ca sĩ nổi tiếng đấy

14. Nguyen Ngoc Minh

Nguyen Ngoc Minh Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn tham khảo bệnh viện thanh vân nha