Cho em hỏi giá phẫu thuật nâng mũi bao nhiêu tiền?

Cho em hỏi giá phẫu thuật nâng mũi bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. thanh van

thanh van New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 6,506 Lượt xem

• 38 Lượt trả lời

Cho em hỏi giá phẫu thuật nâng mũi bao nhiêu tiền cả nhà nhỉ? Tình hình là em có cái mũi vừa thấp vừa tẹt, mọi ngyuowif hay trêu nên em cũng thấy chán và tự ti lắm, em thích được mũi như mấy chi diễ viên bên Hàn Quốc ý, nên em đang tính dành tiết kiệm đi tân trang mũi, không biết giá cả có đắt không mọi người, cho e tham khảo để chuẩn bị cho đỡ lo lắng. Cám ơn mọi người.

minhtamnd thích bài này.

2. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

E cũng đang tìm hiểu giá phẫu thuật nâng mũi đây ah. Vì em nghe mỗi chị nói một giá. Chị thì nói giá có 7-8 triệu. Chị thì kêu những 30-40 triệu cơ. híc. Ko biết giá nào mới là giá chuẩn đây ah.
    mà e nge nói là có nhiều phương pháp phẫu thuật nâng mũi lắm. Chẳng biết pp nào tốt chị ơi.

3. thuytt

thuytt Member

• 79 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

E cũng toàn bị mọi người là mũi tẹt thôi, nhưng nghe nói đến phẫu thuật nâng mũi là e lại sợ, chắc là đau lắm. ko biết có cách nào nâng mũi mà ko đau đớn ko các chị nhỉ? giá cả nó thế nào, nếu mấy chục triệu thì thôi e cứ để mũi tự nhiên vậy.híc.

4. dinhphuong

dinhphuong Member

• 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Giờ nâng mũi có nhiều phương pháp lắm bạn ah. Hôm trước mình có tham khảo bảng giá dịch vụ nâng mũi ở thẩm mỹ viện kangnam :
    - Nếu bạn sợ đau thì chọn phương pháp nâng mũi ko cần động đến dao kéo, giá từ 7- 9 triệu
    - Còn nếu bạn muốn nâng mũi mà tồn tại vĩnh viễn thì có thể tham khảo nâng mũi S line hàn quốc, giá khoảng 25-30 triệu bạn nhé.
    Còn các phương pháp nâng mũi Hàn Quốc khác cũng tầm trên dưới chục triệu mình cũng ko nhớ được hết.

5. LuckyStar

LuckyStar Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đó là nâng mũi không cần phẫu thuật thì phải
    Mình nghe nói người ta sẽ tiêm chất làm đầy vào mũi mình, tùy theo yêu cầu của mình mà tiêm bao nhiều vào, giá tính theo lượng chất tiêm đó.
    Hình như có 3 hay 4 loại chất làm đầy thì phải, mình cũng ko rõ lắm

6. hoamuoigio

hoamuoigio Member

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CÁi giá cho nâng mũi cũng vô bờ bến lắm đó nha. Mỗi người lại bảo phải mất từng này từng kia mà rối hết cả lên!
    Mà nâng mũi còn phụ thuộc vào công nghệ nâng mũi đó, ko phải cái nào cũng như nhau đâu, cos cái đắt, có cái lại rẻ
    Mình mà có tiền thì chọn phương pháp tốt mới làm, như thế thì mới an toàn

7. hoa đá

hoa đá Member

• 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

giá cả nói chung phải tùy phương pháp bạn chọn làm thế nào dịch vụ ra sao, bạn muốn biết giá cả cụ thể và chính xác thì nên đến trung tâm thẩm nghe tư vấn các phương pháp rồi chọn lựa sẽ có cả giá cả luôn.

8. hoamaudon

hoamaudon Member

• 102 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Phẫu thuật nâng mũi còn xem bạn muốn chọn phương pháp nào để nâng nữa bạn ạ thì mới biết giá chính xác được, ngoài ra chỗ nâng mũi tốt và uy tín giá cũng có thể sẽ coa hơn 1 chút, nhyuwng mình thấy muốn nâng mũi được đẹp thì thấp nhất bạn cũng phải chuẩn bị được tầm 30 triệu.

9. hoagiay

hoagiay Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ đi phẫu thuật thẩm mỹ thì cũng phải lên đến mấy chục triệu, mà giờ công nghệ hiện địa, phương pháp nhiều, mỗi phương pháp có 1 giá riêng mà quan trọng bạn phải tìm được tmv phẫu thuật nâng mũi an toàn và uy tín, bạn thử tham khảo giá nâng mũi hàn quốc ở đây xem sao mình thấy so với giá những tmv khác thì ở đây giá hợp lí vừa uy tín và an toàn.

10. hoadienvy

hoadienvy Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy giờ có nhiều phương pháp nâng mũi lắm, muốn biết giá cả bao nhiêu còn phụ thuộc vào bạn muốn áp dụng phương pháp nào nữa cơ bạn ạ, nhưng mình thấy để nâng cấp nhan sắc, mấy khoản này cứ phải tầm 30-40 triệu chuản bị trước cho chắc đấy. Nếu bạn muốn nâng mũi hàn quốc thì tmv kangnam là thẩm mỹ uy tín với pp, công nghệ hàn quốc đấy

11. bangha

bangha Active Member

• 497 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Mình thấy giá cả mỗi nơi m ỗi khác, rồi mỗi phương pháp có một giá cả khác nhau nữa, muốn nâng mũi đẹp nên chọn nơi nào an toàn làm tốt hơn là chọn theo giá đó, bạn cứ chuẩn bị tầm 100 triệu đi, như thế thì thừa vẫn hơn thiếu

Cái bạn này bị làm sao ấy nhỉ, xin nick người khác làm gì, có gì thì cứ nói trực tiếp trên diễn đàn là được rồi, ko nên xâm phạm đời tư nhau quá đâu!

12. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hic, làm gì đến 100tr hả bạn, tầm ngoài 20tr thôi chứ. 100tr thì đắt quá

13. WhiteRose

WhiteRose Member

• 78 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy nâng mũi ở Kangnam giá chỉ tầm ngoài 20tr thôi, ko đến 100tr như các bạn nói đâu. Họ niêm yết giá hẳn hoi mà.

14. Ngọc Hoa

Ngọc Hoa Member

• 144 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có mấy kiểu nâng mũi đó bạn ạ. phẫu thuật nâng mũi được thực hiện dưới 3 phương pháp là nâng mũi Hàn Quốc, nâng mũi bọc sụn, và nâng mũi S line. Trong đó nâng mũi Hàn Quốc là phẫu thuật chỉnh hình sống mũi bằng sụn nhân tạo, có chi phí phẫu thuật là 9 triệu đồng. Nâng mũi bọc sụn là kĩ thuật chỉnh hình sống mũi bằng sụn nhân tạo và bọc sụn tự thân đầu mũi để bảo vệ đầu mũi và tạo dáng mũi mềm mại hơn, chi phí phẫu thuật là 15 triệu đồng. Nâng mũi S line là chỉnh hình mũi mới nhất hiện nay, đem lại chiếc mũi cao, mũi có độ cong tự nhiên hình chữ S và mềm mại như mũi thật, kĩ thuật sử dụng hoàn toàn bằng sụn tự thân nên tuyệt đối an toàn, chi phí phẫu thuật là 25 triệu đồng.

15. Tuni

Tuni Active Member

• 801 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Nâng mũi chắc được các tmv bảo hành đúng ko bạn? :D Giờ mua cái gì cũng đc bảo hành mà

16. namlun

namlun Member

• 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình nghe nói có thẻ bảo hành hẳn hoi đấy. Họ chăm các khách hàng đã làm ở chỗ họ tốt lắm

17. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 263 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

dịch vụ tmv thì họ làm thẻ bảo hành thế nào bạn nhỉ? Mình chưa rõ cái này lắm, làm sao họ biết đc đâu là bệnh nhân họ đã làm qua thẻ bảo hành chứ

18. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Phầu thuật nâng mũi giờ cũng có nhiều loại giá cũng khác nhau phết các chị ah
    Nâng mũi băng sline hàn quốc
    Nâng mũi bọc sụn
    Nâng mũi bằng các chất làm đầy

19. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Dạo này nhiều người có nhu cầu nâng mũi nhỉ, bạn em mấy đứa cũng đi, giá cả chắc tùy thuộc vào từng tmv cũng như phương pháp mình lựa chọn nhưng trong khoảng 15 đến 35 tr đó các chị ah

20. Queen

Queen Member

• 375 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Sao spam quảng cáo kinh thế này? @@ Đề nghị mod xử lý.

Giá nâng mũi tầm trên 20tr thì phải, trước cô bạn mình cũng đã từng đi nâng mũi mà