Cho em hỏi kem nở ngực có gây tăng cân không?

Cho em hỏi kem nở ngực có gây tăng cân không?

Chia sẻ trang này

1. phuonglinh88

phuonglinh88 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,366 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Các chị ơi. Đã chị nào từng dùng kem nở ngực chưa, cho e hỏi kem nở ngực có gây tăng cân không a? có tác dụng phụ gì ko mấy chị? Ngực e nhỏ, e muốn cải thiện vòng 1 của mình nhìn cho nó gọi là "có" cho bằng chị bằng e. Hôm qua, tự nhiên mở email e thấy có quảng cáo bảo là bán kem nở ngực, giúp ngực nở ra đều đặn, có hiệu quả chỉ trong vài tuần. bảo là 100% sản phẩm từ thiên nhiên. Lại còn nhấn mạnh ko có tác dụng phụ gây hại. Mà giá thì cũng chỉ có hơn 500k thui. E cứ thấy nghi ngờ, lên đây hỏi ý kiến chị e xem thế nào?

2. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Mình rất sợ mấy loại kem kiểu nóng hổi vừa thổi vừa ăn như thế này đấy. tiền nào của đấy bạn ah. Dùng mấy cái loại kem này, lỡ chẳng may nó có tác dụng phụ thì khổ. mà mình ngĩ tăng ngực thì tất nhiên là trọng lượng cơ thể cũng phải tăng lên rồi.

3. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

theo mình biết thì mấy kem được quảng cáo là nở ngực đó không giúp tăng vòng ngực như mọi người nghĩ đâu. khi bôi kem chỉ là sự tác động cơ học. nếu tác động kéo dài có thể bị phù nên nhiều người tưởng là tăng nhưng thực chất là không phải, nếu không may có thể ngực sẽ bị teo nhỏ hơn.
    nói chung bạn nên cẩn thận với mấy loại kem này

4. hellokitty

hellokitty Member

• 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nghĩ neus ngực nỏe mà ko tăng cân thì cũng lạ đó,
    Chả nhẽ ngực nó to lên mà ko nặng thêm tý nào soa?

5. bangbang

bangbang Member

• 206 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

kem nở ngực mình chưa dùng bao giờ, mà mình cũng ko thấy tin tưởng mấy loại kem này lắm. bạn cứ nên dùng mấy phương pháp tự nhiên cho an toàn bạn ạ

Chủ đề của tuần