Cho em hỏi nâng mũi ở đâu đẹp nhất?

Cho em hỏi nâng mũi ở đâu đẹp nhất?

Chia sẻ trang này

1. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

• 7,626 Lượt xem

• 26 Lượt trả lời

2. alohato

alohato Member

• 63 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

theo em thì mũi tự nhiên vẫn là đẹp nhất. Giờ tìm địa chỉ nâng mũi ở đâu đẹp, uy tín cũng khó. tốt nhất là giữ nguyên hiện trường, dù gì nhìn cũng quen rùi

3. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

e cũng đang hỏi xem nâng mũi ở đâu đẹp. ko biết chị hoaithu82 ở đâu ta? e ở HCM nè
    E đc mách đến thẩm mỹ viện Kangnam vì tmv này lớn, mà cơ sở vật chất đảm bảo, quan trọng nhất là tmv này hợp tác với bệnh viện Hàn quốc nên em cực thích, cực yên tâm. chị hoaithu82 có ở hcm thì đăng ký đến tư vấn cùng e luôn

4. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mình ở HN. nhưng coi vẻ ở HCM nhiều chị em đi nâng mũi hơn thì phải. ngoài này ko thấy chị e bàn tán gì
    nhưng mà tmv kangnam này cũng có cơ sở ở hà nội nữa mà. mình nhớ ko nhầm thì ở HN, tmv này trên đường Quan Trung thì phải.

5. bitbitbit

bitbitbit Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng mũi có đau ko nhỉ, nghĩ đến nâng mũi zong cái mũi sưng húp, rồi đắp bông vào mà ghê

6. lekieunhu

lekieunhu New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mũi e tẹt, cũng đang có ý định nâng mũi. bà chị e thì bảo đến tmv kangnam làm vì có chị cùng cty làm thấy cũng đẹp lắm. c cùng cty e thì bảo đến bs Tho j j đó làm cũng đc. e cũng đang băn khoăn chưa biết thế nào

7. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

tmv kangnam thì e cũng nge rồi. vì trước có dẫn cháu nhà đến để chữa sẹo thủy đậu. nhưng nâng mũi mới chỉ nghe họ giới thiệu nên e mới băn khoăn.

8. Jily

Jily Active Member

• 343 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Ở Kangnam nâng mũi mình thấy chất lượng đấy, giá cũng rẻ nữa. Nâng mũi bình thường chỉ tầm 12tr thôi. :D

9. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình thấy toàn các ngôi sao mới đi nâng mũi thôi, chứ chị em bình dân có mấy ai đi nâng mũi đâu nhỉ. :D

10. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Có chứ bạn, vẫn nhiều người đi nâng mũi đó, tất nhiên ko dùng các công nghệ đắt đỏ như các ngôi sao nhưng chi phí tầm trên dưới 20tr thì nhiều chị em đáp ứng được mà

11. Alicia

Alicia Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đó là nâng mũi bình thường, mình nghe nói giờ nâng mũi S line mới đẹp. Bạn biết giá nâng mũi S line ở Kangnam là bao nhiêu ko?

12. Sakura

Sakura Active Member

• 332 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Tầm 25tr hay sao ấy bạn ạ, giá này mình thấy rẻ so với các tmv khác, có chỗ họ treo biển 35tr cơ

13. xuka

xuka New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở Kangnam 25tr thôi hả bạn? Rẻ thế ko biết chất lượng ra sao nhỉ?

14. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

25tr là giá bình thường, nếu Kangnam làm uy tín thì với mức giá này nâng mũi là hợp lý đó các bạn ạ. Nên qua chỗ này

15. Sakura

Sakura Active Member

• 332 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Hihi, chắc bạn này làm ở tmv JW rồi, chỗ này hợp tác với HQ hẳn hoi nên mình thấy cũng đc đó

16. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Kangnam cũng hợp tác với các tmv bên HQ đó bạn, họ còn có đội ngũ bác sĩ HQ nữa nên chất lượng đảm bảo, bạn yên tâm đi nha.

17. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Giờ nhiều tmv hợp tác với HQ lắm, mình sợ cảnh treo đầu dê bán thịt chó lắm. :( Không biết Kangnam có thế ko?

18. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hi, Kangnam nghiêm túc lắm bạn ơi. Mình biết nhiều người làm ở đây rồi mà, ko có chuyện họ treo đầu dê bán thịt chó đâu

19. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Cứ phải biết ai làm ở đó mà họ khen đẹp và đảm bảo thì mình mới yên tâm đc. :D

20. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 251 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cái này đúng là hay nhất, nhưng nếu ko có thì mình dựa trên báo chí nói hoặc nhìn quy mô của họ cũng ổn bạn ah.