Cho em hỏi nhấn mí Hàn Quốc ở Dr Hải Lê có đẹp không? | Page 2

Cho em hỏi nhấn mí Hàn Quốc ở Dr Hải Lê có đẹp không?

Chia sẻ trang này

1. maruchan186

maruchan186 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn các chị em đã tư vấn, cuối tuần này em định qua đó tư vấn xem sao, có chị em nào muốn đi không mình lập hội cùng đi chung đi :)

2. phuongchan185

phuongchan185 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dinh Thanh ơi mình cắt mí ở bên Hải Lê rồi này, cắt mí nó chỉ là tiểu phẫu thôi nên không nguy hiểm đâu. Còn sau khi cắt mí mà bị sưng là chuyện bình thường mà, chỉ 1 tuần là khỏi thôi

3. lamha

lamha New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Eo mấy hôm không vào ko để ý, ko biết tình hình chị đã đi nhấn mí hay chưa ạ, em hỏi ý kiến bố mẹ em bố mẹ cũng đồng ý rồi, nếu chưa thì chị em mình đi chung hehe

4. maruchan186

maruchan186 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sorry vì rep chậm quá :( Chị đi nhấn mí bên viện thẩm mỹ Hải Lê rồi nhé, được hơn tuần rồi em ạ :) Nếu e muốn đi nhấn thì làm luôn trong tháng này đi, tháng này bên đó họ khuyến mại nên giá giảm đâu gần một nửa á :3

5. linhthuy123

linhthuy123 New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi cho e hỏi mắt e bị sụp mí thì có nhấn mí được không nhỉ

6. maruchan186

maruchan186 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn tùy thuộc mắt bạn sụp mí nặng hay nhẹ nữa bạn ạ, nếu sụp mí nhẹ thì vẫn nhấn được, còn không thì phải cắt mí mới đẹp :) Hôm nọ ông bác sĩ tư vấn cho mình như thế :)

7. thanhmai91

thanhmai91 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy hôm nay e thấy bên dr Hải Lê quảng cáo nhấn mí tháng này còn có 5 triệu, cũng đang muốn đi làm nhưng mà e đang băn khoăn chọn giữa nhấn mí với cắt mí quá các chị ạ, e thấy mọi người bảo cắt mí thì đau nhưng bù lại giữ được vĩnh viễn, còn nhấn mí thì nhẹ nhàng hơn nhưng mà không giữ được vĩnh viễn phải không ạ?

8. đinh thị vân

đinh thị vân New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cắt mí hay nhấn mí còn phụ thuộc vào tình hình mắt của e nữa em ạ. Nếu mà mí trên da thừa nhiều quá thì phải cắt mí e ạ. Nói chung e cứ đến bác sĩ thăm khám mắt rồi tư vấn cho e pp tốt nhất thôi

9. thanhmai91

thanhmai91 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chỉ mỗi tội mắt một mí thôi chứ ko bị sụp mí với mí trên dày đâu ạ, vậy thì chắc là nhấn mí được rồi ^^

10. BaoNgoc304

BaoNgoc304 New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi nên cắt mí hay nhấn mí nhỉ, mà bác sĩ Hải này có làm mí đẹp không ạ? em cũng đang có ý định làm mà chưa biết thế nào

11. Bông cute

Bông cute New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái này phải xem mắt mình thế nào đã, không phải mắt nào cũng dùng được cắt mí hay nhấn mí đâu mỗi người mắt khác nhau nên sẽ có phương pháp làm khác nhau đấy

12. ChiChiBiBi

ChiChiBiBi New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị Maruchan186 nhấn mí xong thì có bị sưng nhiều không với mất mấy hôm thì lành bình thường lại ạ

13. HoaPhan

HoaPhan New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ChiChiBiBi ơi tớ làm rồi này mới làm xong chỉ bị sưng nhẹ một chút thôi, sang ngày hôm sau chỉ bị hơi kệnh kệnh mắt chứ không bị sưng hay đau đớn gì như kiểu mấy người khác nói đâu. Mới đầu tớ cũng tìm hiểu nghe vậy sợ không giám làm chứ nhưng mà cứ mạnh rạn đến Hải Lê tư vấn, cuối cùng cũng quyết định làm thế là ok, chẳng có gì là sợ cả

14. củ cải nhỏ

củ cải nhỏ New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hóng với ạ, em cũng muốn làm mí mắt lắm ạ, mắt em nó không được to lắm, toàn phải dùng dán kích mí các mẹ ạ. Mất thời gian lắm ý, đứa bạn em nó rủ đi cắt mí mà em phân vân lắm, không biết cắt mí xong mí có đều không, nói chung là nửa muốn nửa không, hic. thấy nhiều mẹ khen bs Hải này làm đẹp, em cũng to mò quá ạ

15. maruchan186

maruchan186 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nó đến đấy bác sĩ sẽ thăm khám , xem cấu trúc mắt của bạn nên cắt hay nhấn, mắt của mình lúc đầu mình tưởng chỉ nhấn thôi, vì mí lót mà, nhưng bác sĩ bảo là nhấn thì không lên mí đẹp được, nên phải cắt mẹ nó ạ., mình thấy bs này làm đẹp lại cẩn thận, m trải nghiệm rồi nên chia sẻ thật vs bạn, mình cắt phải mất hơn 1 tháng mí mới đẹp lên được. Mới cắt mí sưng to nhìn hơi sợ, càng về sau càng đẹp bạn ạ.

16. Thanh Loan

Thanh Loan New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã ai nhấn mí Thái Lan deep eys ở đây chưa ạ? Em vào website bên này thấy có dv nhấn mí Thái Lan mới, em đang tò mò về cái pp này quá. Ai làm cái này rồi thì chiwa sẻ xem như thế nào nhé

17. trangnt90

trangnt90 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhấn mí Thái Lan Deep Eyes á? nghe lạ nhỉ, trước giờ chỉ nghe nhấn mí hàn quốc thôi, để vào website bên này tìm hiểu xem như nào, chắc là công nghệ mới rồi

18. Thúy Vân

Thúy Vân New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có phải là cái này không ạ, em vào kênh mương thấy cái này ạ, có phải là nhấn mí deep eyes mà các chị bảo đây không ạ?
    http://kenh14.vn/nhan-mi-made-in-thailand-tan-cong-thi-truong-sac-dep-chau-a-20160413130509695.chn

19. Dory123

Dory123 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cứ thử qua xem con em tớ làm ở đó khen đẹp

20. Dory123

Dory123 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

qua thử xem.con em tớ làm khen đepk.lăn tăn gì t bảo cho