Cho em hỏi tẩy trắng răng ở nha khoa paris có tốt không?

Cho em hỏi tẩy trắng răng ở nha khoa paris có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. trịnh mai phương

trịnh mai phương New Member

• 8 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 7,432 Lượt xem

• 32 Lượt trả lời

Em đang tham khảo tẩy trắng răng bên paris mà không biết tẩy trắng răng ở nha khoa paris có tốt không? Em muốn hôm đi chụp ảnh cưới có nụ cười trắng sáng hơn.

Thành thật mà nói răng em không được trắng nhiều chỗ còn ố vàng nghiêm trọng :( nhiều khi em chẳng dám cười trước mặt gia đình chồng sắp cưới. Vậy nên em muốn đi tút tát lại hàm răng cho nó tử tế để hôm rước dâu còn tự tin tỏa sáng chứ :D. Mọi người có kinh nghiệm share em nhé. Mà tiện cho em hỏi luôn là tẩy trắng răng bao lâu thì có kết quả?
    Tks!

2. trương phương dung

trương phương dung Member

• 64 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Răng mà đã bị ố vàng chỉ còn cách đi tẩy trắng răng mới khắc phục được thôi bạn, mình thì chưa làm dv về răng bên nk paris lần nào

3. Sara sara

Sara sara New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cũng đang tham khảo dv tẩy trắng răng bên paris vì có bà c cùng cty làm ở đây rồi, nhìn ưng lắm nhưng em lại đang kẹt $ quá

4. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mình nghe đâu tẩy trắng răng giờ giá cũng mềm mà chỉ tầm hơn 2tr là ok rồi

5. trịnh sơn

trịnh sơn New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E mới đi tẩy rắng bên này về, có 1 số cảm nhận:
    Từ nhân viên đến bs khá nhiệt tình
    Lúc làm cũng nhẹ nhàng, nhưng vẫn bị ê ê, hơi khó chịu
    Làm xong kết quả thì cũng tàm tam nhưng ăn lạnh quá hay nóng quá cũng hơi ê, nên ai di tẩy về thì cố gắng ăn uống nhé.

6. myanh

myanh Member

• 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

bạn tẩy trắng bên này hết bao nhiêu? mà bao lâu thì răng mới trắng được như mình mong đợi thế :D

7. trịnh mai phương

trịnh mai phương New Member

• 8 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cảm ơn mấy chế e cũng thấy paris ngoài hn rieview khá là tốt nhưng em vẫn khá lăn tăn về khoản giá cả

8. hoaianh2013

hoaianh2013 Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đợt bạn tẩy là giá bao nhiêu vậy? m tính tẩy trắng răng = máng ở RHM nhưng nhiều ng bảo cũng chả hiệu quả lắm nên đag suy nghĩ

9. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 212 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

mình nhớ k nhầm thì đeo máng tẩy trắng răng cũng có nhiểu loại đấy từ 1tr trở nên b nhé, nói chung được 1 vài năm là ok rồi

10. linh mai

linh mai Member

• 42 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

con b mình nó cũng mua thuốc tẩy trắng răng ngoài hiệu thuốc về dùng đó, khoảng 2 tuần là răng trắng lên trông thấy :D nhìn cũng ưng phết

11. NhatMinh

NhatMinh New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e thì hay tẩy trắng ở phòng khám tư
    nghĩ cũng lo ko biết họ có đảm bảo an toàn ko nữa.

12. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 168 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

bây giờ đa phần mọi người đi tẩy trắng ở phòng khám rư mà :) bt b tẩy trắng răng ở phòng khám thì có được lâu không? Tẩy trắng răng xong có cần kiêng những đồ gì k b?

13. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

phòng khám tư nhưng trang thiết bị pải đảm bảo và được vô trùng nhé, mình nghe mấy vụ mắc bệnh do làm dv nha khoa k chất lượng nên cũng sợ

14. chaudo

chaudo Active Member

• 135 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

nói chung cứ chọn những nha khoa uy tín chất lượng mà tẩy trắng răng vừa an toàn lại đảm bảo sức khỏe

15. dì bắp cải

dì bắp cải New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e cứ thấy tẩy trắng răng bằng thuốc k được đảm bảo lắm :( e tính đi tẩy trắng răng bằng tia plasma ở nha khoa paris, e tìm hiểu thì mất khoảng 45p thôi

16. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

tẩy trắng răng bằng tia plasma có an toàn không? tẩy trắng răng bằng thuốc những 2 tuần mới trắng nên được mà pp này có 45p đã trắng như mong muốn rồi sao

17. đặng hoa

đặng hoa New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo như mình tìm hiểu thì tia plasma được sử dụng ở mức an toàn :) pp này hiện đại thì pải trắng răng nhanh chứ

18. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

chẳng biết tẩy trắng răng bằng tia plasma được bao lâu mà thấy dân tình xôn xao thế ???????????

19. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 233 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

e tìm hiểu thì có 1 số thông tin cho rằng hiệu quả của việc tẩy trắng răng còn tùy thuộc vào tình trạng răng của mỗi người nữa

20. ngankhanhtp

ngankhanhtp Member

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

thật ra việc tẩy trắng răng bằng laser đang hot hiện nay thực chất là sử dụng hóa chất có nồng độ cao kết hợp với năng lượng ánh sáng, k ai đảm bảo là an toàn tuyệt đối đâu nhé