Cho em hỏi trám răng thưa bao nhiêu tiền vậy ak?

Cho em hỏi trám răng thưa bao nhiêu tiền vậy ak?

Chia sẻ trang này

1. Thảo Mai9x

Thảo Mai9x Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 6,198 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Trám răng thưa bao nhiêu tiền các bác nhỉ? Em là con gái nhưng 2 răng cửa bị cách 1 khoảng tương đối rộng làm mỗi khi nói chuyện rất tự ti, cười cũng chỉ giám cười mỉm.

Em đang muốn đi làm răng cho khít lại, search trên google thì thấy có dịch vụ trám răng thưa nhưng tìm hiểu thì thấy mỗi nơi 1 giá. Em lên đây muốn hỏi các bác xem đã có ai đi làm dịch vụ này chưa và giá trám răng là bao nhiêu tiền vậy ak?

2. Nguyệt Lưu

Nguyệt Lưu Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu mình không nhầm thì hàn trám răng thưa có 4,500k 1 khe hở thôi, thớt có mỗi răng cửa thì chẳng đáng bao nhiêu đâu.

3. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Member

• 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Uả , răng thưa cũng trám được ak, mình tưởng họ chỉ hay trám răng sâu thôi chứ răng thưa mà trám nhỡ bị rơi phần trám ra thì sao. Làm sao mà giữ được nhỉo_Oo_O nếu trám được thì mình nghĩ chỉ bằng giá trám răng sâu 150,200k thôi

4. Thảo Mai9x

Thảo Mai9x Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giá trám răng thưa có vậy à bạn, liệu rẻ vậy có đảm bảo răng bền đẹp lâu dài không, mình chỉ sợ được vài ngày lại phải đi làm lại thì mất công lắm. Mình có tìm hiểu qua rồi nhưng có nơi tiền triệu cơ nên mình phải đi tham khảo mọi người xem thế nào.

5. Thanh Tình

Thanh Tình Member

• 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

răng cửa thưa mình tưởng chỉ có niềng mới đẹp mà bền được chứ nhỉ, giờ còn có cả trám răng thưa nữa cơ à. Mình toàn nghe thấy mọi người nói đến trám răng sâu thôi.:p

6. David Hiệu

David Hiệu New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Răng cửa thưa có trám được mà bạn, loại này rẻ mà đẹp. Mình cũng đang tìm hiểu về trám răng thấy nhiều người nói những nơi bình thường trám tầm 2,300k còn những nha khoa có tiếng uy tín thì phải gần 1tr. Nhưng nếu trám răng thưa thì mình phải kiêng ăn những đồ cứng không là bị hỏng hết.

7. Thảo Pin

Thảo Pin Member

• 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trám răng hình như rẻ nhất trong dịch vụ làm răng nhưng nếu trám răng phải kiêng như @David Hiệu nói thì bạn niềng răng cho bền, kiêng như thế ăn uống lại không thoải mái bạn ạ.

8. Nguyệt Lưu

Nguyệt Lưu Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Niềng răng lâu bạn ạ, ít nhất cũng phải 1,5-2 năm mới đẹp được. Bạn ý lại là con gái như thế lại tự ti, trám vừa rẻ lại đẹp luôn, bạn thớt chỉ cần giữ gìn tí là được mà.

9. NgânVũ

NgânVũ Member

• 59 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trám răng có giá 500k đổ lại thôi nhưng răng cửa mình hay dùng để cắn, nếu trám răng thì phải kiêng nhiều thứ lắm thớt ạ, như thế lại không thoải mái đâu. Rẻ đồng nghĩa với việc cũng nhanh bị hỏng.

10. HiềnNguyễn

HiềnNguyễn Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước mình cũng đi trám răng rồi nhưng là trám răng bị vỡ, giá có 500k thôi thớt ak. Rẻ mà đẹp chẳng khác gì răng bình thường của mình luôn.

bongyeu thích bài này.

11. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

bạn trám răng ở đâu đó? giá 500k là cũng ổn đó. Đợt trước mẹ chồng mình có đi nắp răng giả bên Hoàn Mỹ thấy bà cũng ưng lắm có khi mình qua đó cho gần nhà :)