Cho mình hỏi bấm mí ở đâu đẹp sài gòn ạ?

Cho mình hỏi bấm mí ở đâu đẹp sài gòn ạ?

Chia sẻ trang này

1. hienhcm

hienhcm New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 10,501 Lượt xem

• 79 Lượt trả lời

Trong diễn đàn mình có chị nào ở TP HCM không ạ? Cho mình hỏi bấm mí ở đâu đẹp tại Sài Gòn được không ạ?

Mình đang có nhu cầu làm mí mà chưa biết làm ở chỗ nào. Nghe mọi người chỉ ra nhiều nơi nhưng cũng chưa dám đi làm ở đâu cả. Một phần sợ phải bác sĩ không mát tay với lại sợ đau nữa. Làm được một lần ăn ngay thì không sao, cứ hỏng lại đi sửa thì mệt lắm. Phải tìm hiểu kĩ trước khi đi làm.

Mình còn nghe nói bác sĩ giỏi đến mấy cũng có 1 vài trường hợp bị xấu. Mình hoang mang quá, không biết chọn thẩm mỹ viện nào nữa. Có bạn nào từng đi làm rồi chia sẻ địa chỉ bấm mí ở đâu đẹp sài gòn cho em với.

2. Thuyhoa90

Thuyhoa90 Member

• 136 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn gái của em trai mình mới đi bấm mí về. Kiêng dữ lắm mà sau 9 ngày rồi còn chưa đỡ sưng tan bầm đó. Chị nào mà định đi làm dịch vụ này nhớ tìm hiểu cẩn thận địa chỉ và bác sĩ thực hiện cho chắc ăn nha.

3. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 579 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Sài Gòn theo mình biết có tmv Wonjin nổi tiếng, bạn thử qua đó tham khảo xem thế nào. Dịch vụ này mình thấy đơn giản ấy mà, hầu hết các tmv đều làm tốt đc cho bạn

4. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 309 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

TMV này đắt lắm, bạn có biết bấm mí ở đâu đẹp tại Sài Gòn mà giá hợp lý chút ko bạn nhỉ?

5. PhươngMaiChi

PhươngMaiChi Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước kia mình có bấm mí ở thẩm mỹ viện đông á tphcm,mình chưa đến những nơi khác nên cũng không biết ở những chỗ kia như thế nào. mình được bà chị giới thiệu đến đây làm thôi. Lúc đầu mình cũng hơi lo nhưng khi bác sĩ tư vấn mình cũng an tâm hơn,mình cũng rất hài lòng về mắt của mình hiện giờ mà giá cả cũng tương đối phù hợp mẹ ạ

6. Phương Candy

Phương Candy Member

• 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thớt thử tìm hiểu ở tmv kangnam xem, em cũng đang tìm hiểu dịch vụ ở tmv này. Thấy nhiều người khen ở đây làm đẹp đó thớt

7. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e k ở SG nên k chắc nhưng e thấy muốn tìm mấy chỗ bấm mí ở đâu đẹp sài gòn thì cứ chọn những tmv nổi ở HN mà có chi nhánh ở đó làm là an toàn nhất, vì chất lượng k chênh nhau nhiều đâu

8. Lolipop

Lolipop Member

• 203 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cũng có chênh lệch đó bạn, làm chủ yếu do bác sĩ mà, mà bác sĩ thì cũng phải có đợt họ mới bay vào làm được chứ đâu phải lúc nào cũng ở đấy đâu

9. Biển tình

Biển tình Member

• 220 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn biết Kangnam giờ địa chỉ của họ ở đâu ko?

10. Oải Hương Tím

Oải Hương Tím Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng đang tìm hiểu kangnam. Mn có thông tin gì thì chia sẻ cho em với. Em sụp mí bẩm sinh mắt trái, mắt phải bình thường nên thành ra mắt to mắt nhỏ. Em khổ tâm lắm. Giờ muốn đi phẫu thuật mà mù tịt thông tin quá mn à.

11. Oải Hương Tím

Oải Hương Tím Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng đang hóng thông tin về kangnam mn à. Địa chỉ kangnam SG đây mn: Số 84 A Bà Huyện Thanh Quan, Phường 9- Quận 3- TP Hồ Chí Minh

12. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

ko biết KN SG thế nào chứ ngoài HN, nhiều ng review cắt mí mắt ở đây cũng ổn lắm ^^

13. Oải Hương Tím

Oải Hương Tím Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vậy à. mình cũng nghe khá nhiều nhưng vì chưa đến bao giờ nên vẫn hoang mang.

14. Wind

Wind Member

• 368 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nên đến Kangnam bạn ơi, đó là địa chỉ uy tín đấy. :) Tớ thấy nhiều bạn làm ở đó rồi mà.

15. Rinny

Rinny Member

• 272 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tớ thấy giờ phương pháp bấm mí DOve Eyes đẹp nhất, Kangnam có phương pháp này ko bạn?

16. Oải Hương Tím

Oải Hương Tím Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ cũng qua rồi, nhiều ng đến tư vấn thui chứ làm thì hum đó đi cùng tớ rất nhiều mà ai cũng ra về cả. nghe kiểu bài bản lắm. nhưng khi tư vấn thì quá chán.

17. Oải Hương Tím

Oải Hương Tím Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ko là chỉnh hình sụp mí chứ ko bấm mí. là bệnh lý ý nên khó.

18. Mỹ Anh

Mỹ Anh Member

• 120 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bấm mí cũng khắc phục đc tình trạng sụp mí các bạn nhỉ? :D

19. Tuni

Tuni Active Member

• 813 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Chuẩn đó bạn, đây là phương pháp chủ yếu khắc phục tình trạng sụp mí mà

20. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 276 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Kangnam SG bấm mí ổn mà. :) Chiều tớ vừa nói chuyện với đứa cùng cty ở chi nhánh phía nam xong, chém gió 1 thôi 1 hồi, nó khoe nó mới qua Kangnam bấm mí đó