Cho mình hỏi địa chỉ cắt tóc ngắn nữ ở đâu đẹp Hà Nội?

Cho mình hỏi địa chỉ cắt tóc ngắn nữ ở đâu đẹp Hà Nội?

Chia sẻ trang này

1. nguyenthihuong

nguyenthihuong New Member

• 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 159,523 Lượt xem

• 68 Lượt trả lời

Cả nhà ơi. Cho mình hỏi địa chỉ cắt tóc ngắn nữ ở đâu đẹp Hà Nội 2014 ah? E đang tính sang hè, đi cắt tóc ngắn để thay đổi kiểu tóc dài của e (kiểu tóc này phải đến gần chục năm rùi ý ạ).
    bây giờ e muốn cắt tóc ngắn, thay đổi đi nhưng băn khoăn ko biết chọn chỗ nào cắt tóc ngắn cho nữ đẹp đẹp cả. Rất mong mọi người tư vấn cho em ah.

rosinante thích bài này.

2. nhungmilo

nhungmilo Member

• 86 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

1. Minh Phương Phan Bội Châu ( đã chuyển sang 21 Trần Bình Trọng ) ,giá cắt gội khoảng 70-100 nghìn
    2. Hồng phượng salon ở TRần Quốc Toản hôm trước mình mới cắt : 185 k cả cắt
    3. Tâm Loan Mai Hắc Đế
    4. Oanh - hàng Gà (cắt+ gội 100k)
    5. Hương Phi - Hair Studio : 100k ( hàng này khen nhiều mà chê cũng nhiều )Cơ sở 1: Phố Ngọc Khánh đối diện Bia Lan Chín thì phải - chị Hương cắt. Cơ sở 2: Tại nhà ,ngay gần cổng trường Bán công Đống Đa - anh Phi cắt
    6. Cảnh Sài Gòn - ở Dã Tượng cắt là 250K chị ạ. Còn nhuộm ép là uốn các kiểu em hok làm nên hok biết giá.
    7. Ở Thanh Monaco- ở Lạc Trung hồi trước em cắt là 170-200 (h ko bít nhiu rùi)
    8. tiệm BẰNG LĂNG tren hàng trĩnh ở đó chị chủ quan cắt đẹp mà làm cũng cẩn thận mà giá cũng hợp lý
    9. Phương jadore - Phố Phương Mai nhé, gần ngã tư Phương Mai-Lương Định Của, chị ấy đi học ở Pháp về, nghe nhiều người cắt tóc ở đấy khen lắm nhưng giá mắc quá trời luôn, hình như là 250-400k ấy.
    10. tiệm Triệu Long ở c5 Lương Định Của, kinh nghiệm nhiều năm rồi, nghe nói cắt đẹp lắm, em chưa thử cơ, chẳng biết giá cả thế nào
    11. Nguyên Salon ở 155 Hô Đắc Di nhé
    12. Louis 145 pháo đài láng
    13. Hà Sài Gòn, ở Hoàng Mai. 449 Trương Định thì phải
    14. Salon THẾ MẠNH (số 11 - đại học Hà Nội)
    15. Salon tóc Hàn Quốc 255 xã đàn. Chuyên tạo kiểu tóc Hàn QUốc

>>> Mọi ng ai đến chỗ nào làm rồi, cho mình cái review để tham khảo nhé.

3. pooh

pooh Member

• 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình hay qua chỗ Tóc Hàn Quốc ở Xã Đàn, chỗ này cũng tốt đấy. Mình làm ở đây thấy tóc mượt ra nhiều. :D

4. NguyenVanAnh

NguyenVanAnh New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu chỉ đơn giản cắt tóc ngắn đi thì dễ, chắc bạn chủ top muốn làm lại mái tóc nữa đúng ko? Mình nghĩ nên làm mái tóc ngắn cụp ôm lấy mặt í, như thế đẹp lắm

5. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Như avatar của bạn ấy à? :D Kiểu đó trước mình cũng để, thấy cũng đẹp nhưng giờ nhiều tuổi hơn chút rồi nên ko để kiểu đó nữa

6. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Kiểu tóc phồng như vậy ai tóc dày 1 chút để mới đẹp, mình tóc mỏng lắm, chắc để dài quá vai thì sẽ đẹp hơn. :D

Có thể bạn quan tâm:
    >>> Địa chỉ cắt tóc nam đẹp ở hà nội
    >>> Duỗi tóc phồng giá bao nhiêu?

7. MatCuoi

MatCuoi New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng đang định đến chỗ này để cắt tóc.
    bữa trc ng yêu đến đây cắt. thấy cũng oki lắm.ko biết cắt tóc nữ thì sao

8. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cắt tóc ngắn đẹp khó ra phết đấy vì làm tóc ngắn khó tạo kiểu đẹp hơn, mà làm xấu rồi thì khó sửa lại hơn nữa. Nên đến các salon tóc lớn thì mới làm đẹp đc

9. HangMy

HangMy New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tóc ngắn chỉ có 1, 2 kiểu nên dễ lựa chọn và làm hơn bạn ạ. Tóc dài có rất nhiều kiểu nên làm đc theo ý khách hàng khó lắm

10. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 292 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

11. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 597 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Thế cơ à? Chỗ này đông khách thậy đấy. Đến làm toàn phải xếp hàng thôi

12. uniresol

uniresol Member

• 98 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Có bạn nào thích kiểu tóc như Tăng Thanh Hà này ko? Hè rồi, để ngắn cho mát. ^^

13. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Tùy từng khuôn mặt mới hợp để làm cụp chứ bạn,tớ thấy cũng nhiều kiểu cho mái tóc ngắn mà đâu nhất thiết cứ tóc cụp thì hợp với tóc ngắn :v

14. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

trông cái list của bạn mà tớ thực sự hoa mắt,thấy 255 Xã Đàn gần nhà mình quá không biết giá cả thế nào?
    Xem thêm:
    >>> Cắt tóc ngắn ở đâu đẹp tphcm?

15. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mấy chị em trong cơ quan mình thi nhau ra đó cắt tóc trông cũng đẹp mà giá cũng k quá chát

16. trangnt_111

trangnt_111 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy làm ở salon tóc moly cửa người Hàn quốc thích lắm ạ. Đích thân người hàn tư vấn, tạo kiểu và cắt tóc cho. Địa chỉ ở số 16 tt4 khu đô thị mĩ đình ngay cổng đô thị đi thẳng vào. hình như em nhớ ko nhầm ax em đi cắt 250k/đầu. đẹp mà bền tóc :D

17. nguyenthihuong

nguyenthihuong New Member

• 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

m đang định cuối tuần này đến chỗ salon tóc hàn quốc ở xã đàn đây mọi ng. vì cũng gần chỗ ở. qua cắt kiểu HQ đón xu thế xem thế nào. hồi tin tí :p

namnguyen88 thích bài này.

18. namnguyen88

namnguyen88 New Member

• 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình cũng mới cắt tóc bên đó đấy mấy bạn nhân viên nhiệt tình lắm mà cũng đông khách trước khi đến nhớ gọi điện đặt lịch nhé vì mình thấy bọn con gái làm đầu lâu lắm

duytran thích bài này.

19. duytran

duytran Member

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

phải đặt lịch cơ ạ chắc là đông khách lắm đây :(

20. tienpham

tienpham New Member

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đông khách nên mới phải làm thế ai đến cũng đòi làm tóc trước có mà xảy ra hỗn chiến,bạn đặt lịch nguwoif ta bảo 8h thì cứ 8h bạn cứ đến mà làm thôi