Cho mình hỏi địa chỉ cắt tóc ngắn nữ ở đâu đẹp Hà Nội? | Page 3

Cho mình hỏi địa chỉ cắt tóc ngắn nữ ở đâu đẹp Hà Nội?

Chia sẻ trang này

1. nguyenlananh90

nguyenlananh90 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giá như nào mà cao à bạn thế này thì biết làm tóc ở đâu đẹp hà nội bây giờ?????
    Địa chỉ cắt tóc nữ đẹp ở hà nội

2. June

June Member

• 121 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

em cũng thử ra địa chỉ đó xem sao,nghe cũng ổn lắm

3. ngankhanhtp

ngankhanhtp Member

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Địa chỉ cắt tóc nữ đẹp ở hà nội
    Mình thì trước giờ chỉ trung thành với viện tóc Hà An ở Minh Khai thôi, ở đó làm giá cả phải chăng mà nhân viên thân thiện nữa, mình nguyện làm khách ruột của tiệm luôn. Lần nào làm cũng ưng ý lắm cơ

maitrangnb thích bài này.

4. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Hình như hôm bữa mình cũng nhìn thấy 1 viện tóc Hà An ở Trương Định mà nhỉ :)

5. rosinante

rosinante Member

• 185 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hóng hóng mình cũng đang muốn cut tóc ngắn cho mát í :x

6. dinh tam an

dinh tam an New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

7. dinh tam an

dinh tam an New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy bạn mình hay cắt tóc tém ở bạn sỹ điều lương định của rất đẹp ! các bạn qua thử xem ;)

8. Trúc Mèo

Trúc Mèo New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hê, mình thì trung thành với Hoàng Ngọc Hair Salon, ở Trần Bình
    Điểm cộng: tư vấn nhiệt tình, thân thiện, thợ chính làm từ a-z, chỉ gội là nhờ mấy em thợ phụ thôi. Chị chủ dễ thương, tư vấn rất hay, phù hợp chứ ko ép khách làm dịch vụ không cần thiết.
    Điểm trừ: hjc, mỗi tội ở hơi xa, nhưng biết sao bây giờ, vì sự nghiệp làm đẹp cứ phải lặn lội qua thôi

9. casauhatay

casauhatay New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cắt tóc nữ ngắn thì các bạn qua 108 B ngọc khánh tiệm HƯơng phi. Y/c anh phi cắt nhé, nghe nói anh ý chuyên cắt kiểu allilon của Anh, cắt đường ngang thôi. Mình cắt 2 tháng rùi mà sợi tóc vẫn bằng tăm tắp

10. Híp

Híp New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn qua salon Hip số 35 ngõ 49 Huỳnh Thúc Kháng nhé a ý cắt tóc ngắn đẹp lắm. Số của a ý 0945702099 bạn gọi trước khi đến nhé:))

11. phuonguyenhd96

phuonguyenhd96 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn AnnaNguyen đã đi cắt tóc ở Sancy chưa, cho mình xin review với, mình đang muốn đi làm uốn đây.

12. Mai Nguyễn Bích

Mai Nguyễn Bích New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Salon Tony Duy
    Nghe tiếng đã lâu. Các chị cùng cơ quan tớ là khách ruột của quán ý. Chuyện đầu tóc thì bản thân mình cũng không hay chăm chút được như các chị ý. Đặc điểm ít khi làm tóc. Nhưng một khi làm thì rất kén chỗ. Hehe. Thấy mấy chị khen nhiều quá. Nên cũng thấy đầy niềm tin. Vào một hôm mát trời chiều chủ nhật. Mình quyết định mang bộ tóc bù xù đi làm. Salon nằm trên dọc đường trương định số 170 trương định. Phi xe lên vỉa hè thì các bạn nhân viên ra dắt hộ xe mình lên. Vào trong salon ngồi được 1 bạn nhân viên nữ mang 1 cốc nước lọc ra mời. Không gian salon thiết kế kiểu cá tính. Màu chủ đạo là màu đen. Nhìn cũng khá chuyên nghiệp. Bạn nữ nói với mình là. " Chị đợi anh Duy 1 chút. A ý cắt xong cho khách sẽ ra tư vấn tóc cho chị. Không biết phải hôm ý chủ nhật nên đông khách không. Tất cả ghế salon đều kín hết. Mình ngồi được tầm 15p. Thấy sốt hết cả ruột. Thì thấy bạn Duy ra cười với mình và hỏi. " Chào chị, chị muốn làm gì "
    Cậu này khá trẻ. Chắc tầm 9x. Đẹp trai, sáng sủa :)). Cảm thấy tự tin khi giao cho bạn ấy rồi. Cũng thấy nể. Bởi vì 9x mà đã là chủ 1 salon lớn. Với gần chục nhân viên. Trong khi đó mình sấp sỉ 30 rồi. Vẫn là nhân viên quèn :((. Sau khi tư vấn xong. 1 bạn nữ mời mình vào gội để cắt. Sau khi cắt xong bạn ý sấy khô. Tóc vào nếp. Cụp đẹp. Mà cái kiểu đẹp trẻ trung tinh tế. Khó tả. :)). Đến lúc đấy mới hiểu tại sao cả cơ quan của mình đều ra đấy làm :). Cũng chẳng hiểu vì zai đẹp hay vì tay nghề hay vì cả 2 nữa. Viết hơi dài dòng. Nhưng bh mình là khách quen của quán đấy rồi. Đến thân mật như người nhà luôn.

meongvoi thích bài này.

13. thuythuy96

thuythuy96 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

14. thuythuy96

thuythuy96 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới đi làm ở Sancy Salon Nguyễn Lương Bằng, ko nhớ rõ địa chỉ chỉ nhớ nó to đùng ngay mặt đường gần Vinmart+. Mình uốn cụp vơi nhuộm vàng khói là 1 triệu làm về thấy đẹp. Mình đi chủ nhật nên đông với đợi lâu .

15. meongvoi

meongvoi New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mn ơi m muốn hỏi là làm tóc đẹp hay cắt tóc đẹp?

16. meongvoi

meongvoi New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi m mới cắt hôm qua..căt buổi cuối..a chị chuyển về xala hà đông rùi...hức hức..các mẹ các chị nào ở mạn đó thì về với đội của anh chị..mà đến thì đt a chị cho địa chỉ ná!Giờ a c xa m quá..chắc m ko bon chen đc..cơ mà tiếc!A thì cắt đẹp..chị chủ thì vui vẻ thân thiện..chẳng chê vào đâu dc

17. meongvoi

meongvoi New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cắt ở đó bao nhiu mn?Mà cắt tóc ngắn ở đấy đẹp ko mn?

18. meongvoi

meongvoi New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cắt ở đấy bao nhiêu mn?Cắt có lâu ko ợ?

19. meongvoi

meongvoi New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ thấy b này nói có vẻ hơi quá thì fai..tớ chưa làm tóc ở đấy vì tớ ko điệu nên mấy cái uốn nhuộm tớ ko q tâm lắm cơ mà tớ cắt tóc ở đấy vài lần rồi..thật lòng thì tớ thấy a Hà cắt tóc cụp phồng..nhìn xinh,mỗi tội tớ ko thik ép mà cứ bảo ép phồng cho đẹp..trong khi cắt tóc xong tớ cũng thấy tớ ngon rồi..thế nên tớ té từ đấy..ko thik thì ko quay lại chứ ko phải vì ng ta kém!Tớ nghĩ đúng sai nên rõ ràng chứ ko nên chạy mướn theo cảm xúc hoàn toàn dc!

20. Daebak

Daebak Member

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ra chỗ sing anh cắt tóc tạo kiểu cũng ok đấy ban ạ