Cho mình hỏi tắm trắng bằng phương pháp nào an toàn và hiệu quả nhất vậy? | Page 2

Cho mình hỏi tắm trắng bằng phương pháp nào an toàn và hiệu quả nhất vậy?

Chia sẻ trang này

1. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 223 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

phun có phải chỉ trên bề mặt không bạn? thế thì làm sao mà hiệu quả lâu dài được nhỉ

2. kim_chi

kim_chi New Member

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Phun là công nghệ phun sương Nano ý bạn, thẩm thẩu tận sâu bên trong da mà không gây hại gì. Thành phần đều là tinh chất tự nhiên. Ngoài ra nếu bạn phun trắng thì nhân viên sẽ làm bước khóa màu sẽ giúp da ổn định và giữ màu da sáng lâu nhất.

3. hoai_an

hoai_an New Member

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ơi, công nghệ phun kết hợp với ánh sáng hồng ngoài thẩm thấu dưỡng chất sâu vào bên trong da, hiện tại, không có công nghệ nào hơn đâu

kim_chi thích bài này.

4. kim_chi

kim_chi New Member

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bản thân tôi là người đã trải nghiệm, cảm thấy rất ưng nên muốn công nghệ này tiếp cận với nhiều người. Muốn chị em đã từng có nỗi ám ảnh về làn da ngăm như mình có một cuộc sống mới, tự tin hơn :)

hoai_an thích bài này.

5. hoai_an

hoai_an New Member

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vâng, cảm ơn chị, để e thử tham khảo xem sao :)

kim_chi thích bài này.

6. hoai_an

hoai_an New Member

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tiếc là ở forum mình không chèn được ảnh, mình check in cho trước và sau phun trắng, thay đổi rõ rệt, chồng mình cũng phải ngỡ ngàng.

bichdiep thích bài này.

7. Mẹ Gấu 2015

Mẹ Gấu 2015 Member

• 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko phải laser mà phi thuyền hay j, để kích nhiệt giúp sản phẩm thẩm thấu

8. Mẹ Gấu 2015

Mẹ Gấu 2015 Member

• 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi vấn đề là liệu trình phun trắng bao nhiêu tiền ạ, htrc c gái mh có tìm hiểu, liệu trình mấy chục triệu, có fai ai cũng có điều kiện làm đâu, mà liệu trình cũng fai mấy lần chứ 1 lần đâu.Mà cũng chỉ dc vài năm thôi

9. lekhanh123

lekhanh123 New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Muốn trắng thì đầu tư một lần đi chị, da trắng mặc gì cũng đẹp diện gì cũng xinh ^^

bichdiep thích bài này.

10. bichdiep

bichdiep New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm bữa mình giấu chồng đi phun trắng, đi đến buổi 3 thì bị lộ, da sáng lên được 2-3 tông. Thấy không bở bột, vàng lông chồng mình cũng ủng hộ mình đi làm. Hôm qua còn chở mình qua Dahlia phun cơ. :)

11. MeBong

MeBong Member

• 269 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chi phí bao nhiêu vậy mẹ? mẹ làm mấy lần thì hết liệu trình. 4 lần rồi đúng không mẹ? liệu sáng được bao nhiêu? con e e trước tắm bên đông á 3 lần cũng sáng được 2 tông. em đang tham khảo để tắm luôn đợt 20/10 này vì thể nào cũng có khuyến mại

12. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có khuyến mại không mẹ? mùa này đỡ nắng tắm trắng chắc đảm bảo hơn

13. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 321 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

có khuyến mại đó mẹ. em vừa xem thì là được giảm 50% dv tắm trắng lần đầu ấy

14. kimngan

kimngan Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vậy các lần sau thì sao mẹ ơi? em cũng đang tham khảo dịch vụ này. muốn tắm rồi dưỡng dần là tết là vừa :))

15. ngocbich

ngocbich Member

• 134 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

lần sau thì được giảm 20% đó mẹ. vậy là cũng rẻ nhiều rồi

16. maikieu

maikieu Member

• 213 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thường thì làm mấy lần mới trắng vậy mẹ? lần nào cũng giảm à hay chỉ giảm lần 2 thôi

17. Lemon My

Lemon My Member

• 241 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mấy lần thì phải xem mẹ cần tắm mấy lần chứ mẹ. có thể mẹ chỉ cần 2 lần là đẹp rồi mà

18. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 227 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình định đi tắm trắng nhưng băn khoăn không biết có nên hay không. Có mẹ nào đã từng thử qua dịch vụ này chưa, kết quả thế nào, chia sẻ với mình nha! Mình định tắm trắng loại 5 lần mới trắng, vì nghe nói loại trắng ngay sau 1 lần tắm thì không tốt. Sao mình thích làn da trắng sáng quá à, mình thấy da trắng dễ chọn đồ. [​IMG]

19. bichdiep

bichdiep New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Da mình vốn rất nhạy cảm, trước khi quyết định phun trắng thì cũng xin ý kiến của các bác sĩ da liễu, bác sĩ ok mình mới quyết định đi phun trắng ý chứ không phải đi phun tùy tiện đâu. Theo kinh nghiệm từ bản thân mình và một số người thân trong ngành thẩm mỹ thì không có phương pháp tắm trắng nào 5 lân là trắng đâu, ít cũng tầm 7-10 buổi thì mới đủ khả năng để khóa màu da và giữ da ổn định. Chị đã trải nghiệm dịch vụ này và thấy ok

20. Nguyễn bảo ngọc

Nguyễn bảo ngọc New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chọn tắm trắng thảo mộc tại nhà đi bạn vừa rẻ vừa an toàn chịu khó chăm chỉ một chút cũng đem lại hiệu quả không kém .