Cho mình hỏi tẩy trắng răng ở paris có đau không?

Cho mình hỏi tẩy trắng răng ở paris có đau không?

Chia sẻ trang này

1. thúy đỗ

thúy đỗ New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,655 Lượt xem

• 39 Lượt trả lời

Răng mình khá xỉn nên em muốn đi tẩy trắng răng càng sớm càng tốt. Không biết tẩy trắng răng ở paris có đau không ? Mình không chịu được đau nên cần tìm hiểu kỹ ak.

Cũng lạ lắm mọi người ak. Mình đánh răng ngày 3 lần, dùng nước súc miệng thường xuyên nhưng răng vẫn xỉn :( . Mình chuẩn bị về ra mắt gia đình người yêu :D nên muốn đi tẩy trắng răng luôn cho nó tự tin. Tìm hiểu thấy nha khoa paris cũng ổn nên muốn sang đó làm luôn. Mình vẫn khá băn khoăn không biết tẩy trắng răng ở paris có đau không?
    Mọi người share kinh nghiệm và tư vấn cho mình nhé!

2. Canchiho

Canchiho New Member

• 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Minh tẩy trắng răng ở đây rồi
    Không đau đâu, lúc làm cảm giác ê buốt tý
    Về ăn đồ nóng hay lạnh xíu cũng bị ê
    Sau 1 time thì lại có cảm giác bình thương ngay ý mà

nhungnguyen thích bài này.

3. nhungnguyen

nhungnguyen Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

bạn tẩy trắng răng bằng thuốc à? bên này giá cả sao bạn mình cũng muốn đưa ông chồng đi tẩy trắng răng quá. Hút thuốc nhiều răng xỉn quá thể

trangle thích bài này.

4. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

ngó thấy bên này tẩy trắng răng bằng thuốc là 1,5tr đấy :D không biết ngoài hiệu thuốc có bán không chứ mình ngại đến nha khoa lắm :(

thúy đỗ thích bài này.

5. thúy đỗ

thúy đỗ New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tẩy trắng răng bằng thuốc bao lâu mới có hiệu quả b ơi? MÌnh chỉ sợ mang thuốc về dùng k đúng hư hại răng chết

6. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

theo mình tìm hiểu thì khoảng 2 tuần răng sẽ trắng sáng hơn nhé, b cứ làm đúng hướng dẫn chắc k vấn đề gì đâu

7. mylinh

mylinh Member

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

tẩy trắng răng bằng thuốc liệu có được lâu k b? Mình chỉ sợ được dăm bữa nửa tháng nó lại xỉn như cũ thì đau đầu lắm

8. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

nói chung cũng phải chăm sóc cẩn thận, hạn chế dùng những đồ uống và thức ăn có màu nếu k chả mấy bữa lại xỉn đâu

9. trương phương dung

trương phương dung Member

• 64 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em hỏi mấy chị chút nhé.
    Em tính đi tẩy trắng răng bằng thuốc để tiết kiệm chi phí nhưng mà em sợ khi dùng thuốc tẩy sẽ mài bòn men răng hoặc ngà răng thì chết :( . Liệu có cách nào nhanh gọn mà đảm bảo hơn chút k a?

10. Sara sara

Sara sara New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu bạn tẩy trắng răng đúng quy trình vs dùng thuốc đảm bảo chất lượng thì lo gì? k thì bạn đến nha khoa tẩy tắng bằng thuốc cũng được đó

11. havydv

havydv Member

• 88 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

em thấy giờ nhiều chị muốn tiết kiệm chi phí và thời gian thường mua thuốc về nhà tự tẩy trắng, em thấy nguy hiểm phết

12. thanh phan

thanh phan New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cứ làm đúng hướng dẫn thì k lo bạn nhé :D mà ở nha khoa cũng có tẩy trắng răng bằng thuốc nhưng bạn sẽ mất thời gian ở lại đó thôi

13. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 211 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

tẩy trắng răng bằng ánh sáng laser thì sảo hả bạn? Có ổn không? Có sợ ánh sáng laser ảnh hưởng đến da không?

14. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng ko đau đâu c ah, lúc làm chỉ có cảm giác ê ê chút thôi ah, nếu mà đi tẩy về c nên kiêng ăn đồ nóng hay ăn đồ lạnh nhé. vì sẽ làm cho chân răng ê buốt đấy ah.

15. ThuyChi

ThuyChi Member

• 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em cũng chưa tẩy trắng bao giờ, lót dép hóng các chị khi nào có đk thì...

16. ngọc ánh trần

ngọc ánh trần New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kiểu gì người ta cũng có cách để bảo vệ da cũng như mắt cho các bạn chứ lo gì? đầy người làm mà

17. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Mình nghĩ đau nhiều chắc ko, nhưng sẽ có đau đấy, ko biết mn thế nào chứ răng lợi mình kém hễ và chạm nhẹ là mình đã thấy đau rồi.

18. thutrangvtv

thutrangvtv Member

• 79 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

nếu đeo máng tẩy trắng răng thì không đau hay rát gì đâu mấy chị ak, đơn giản lắm chỉ cần bơm vừa đủ thuốc và máng rồi đeo vào răng thôi. Khoảng 2 tuần là thấy răng trắng sáng hơn đó :D tuy nhiên k được như quảng cáo đâu mấy bạn nhé

19. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cái máng tẩy trắng này làm có phức tạp k bạn? và có cần đẹo liên tục k?

20. Octember

Octember Member

• 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

m thấy cái máng tẩy trắng răng như này này. hình như chất liệu là nhựa nhỉ? cũng ko rõ máng tẩy thì phải đeo lâu ko?