Cho mình xin review về trị mụn Hoàng Sâm

Cho mình xin review về trị mụn Hoàng Sâm

Chia sẻ trang này

1. Nguyễn Hải Nam

Nguyễn Hải Nam New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,175 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Mình năm này 24 tuổi hiện đang đi làm ở công ty về kinh doanh và hiện tại chưa có người yêu. Mình khá là tự ti trong giao tiếp vì bị mụn từ rất lâu rồi. Mặc dù đã dùng biết bao loại thuốc mà vẫn chưa thấy hiệu quả. Lang thang trên mạng thì có nói sử dụng thuốc bắc để trị mụn bác nào dùng qua rồi review cho em địa chỉ tin cậy với ạ.

2. Nguyenthitam86

Nguyenthitam86 New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cái loại này codticoic nhiều lắm bạn ơi, chớ có động dzô nghe! Dùng da ban đầu đẹp nhưng về sau nó bào mòn hết da, con em họ mình nó cũng lanh chanh tìm trên mang đó, dùng được thời gian mụn vẫn hoàn mụn mà phải đi điều trị lại đến 2 tháng để cho da khoẻ lại đến tội lun á. Sau này nó đi qua điều trị bằng dược mỹ phẩm ở Doji Spa 3 tháng da mới hết mụn. Có điều nghe nói cũng khoảng 25 30tr chi đó lận. Mà họ nói tiền nào của nấy cũng phải. chứ cái lọ thuốc bắc có vài trăm ngàn à

3. mylanhn

mylanhn New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu hàng chuẩn của hoàng sâm thì dùng hiệu quả lắm bạn nhé, nhiều spa cũng dùng sản phẩm này để điều trị mụn đó bạn. Mình thấy bạn mình đã từng dùng qua Hoàng sâm và kết quả đều tốt b ạ. Việc mụn quay trở lại là do chế độ ăn uống và những yếu tố khác chứ k ai bán thuốc dám đảm bảo mụn hết suốt đời. Mình đang dùng được ngày thứ 2, vẫn chưa có hiện tượng gì nhưng sắp tới khi da bắt đầu thấm thuốc chắc chắn cũng bị người ta nói này nói nọ. Nhưng không sao, quan trọng là giữ được lập trường , chúc bạn sớm cải thiện được tình trạng nha..

4. Đức nguyễn

Đức nguyễn New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn này đi đâu cũng thấy quảng cáo cho Doji Spa nhỉ , đến ngữ pháp "codticoic" còn viết sai mà còn đi tư vấn cho ngta, tư vấn có tâm tí đi bạn ơi. Mình thấy bạn toàn dìm các sản phẩm với spa khác không thương tiếc ở những bài viết khác, xong cuối cùng lại quảng cáo spa của bạn .

5. Nguyễn Hải Nam

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người đã chia sẻ nhiệt tình . Đứa em cùng công ty mình nó mách cho mình cái loại thuốc này, nên mình lên đây hỏi thêm cho chắc, hiện tại mình đã dùng được 4 ngày, kết quả như nào mình sẽ chia sẻ lên đây sau . Cảm ơn mọi người

6. dayspadn

dayspadn New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn này toàn đi quảng cáo Doji Spa xong còn bảo Day Spa của mình dùng kem trộn

7. Nguyễn Hải Nam

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngày thứ 9 sử dụng Hoàng Sâm, mặt mình đỏ bừng và ngứa như đang ăn da non, da chết tróc tróc, lần nào rửa mặt cũng ra một đống như ghét . Híc mấy cái này chị tư vấn đã báo trước , nên cũng phần nào an tâm. Cố lên tôi ơi, cố hết liệu trình 8 tuần, sau 8 tuần e sẽ review kết quả lên đây cho mọi người ạ

8. thanhhang1992

thanhhang1992 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn còn dùng không, kết quả sao rồi nhỉ

9. Nguyễn Hải Nam

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vẫn dùng bạn nhé. Dùng được 20 ngày rồi, những chỗ mụn bọc ngày trước thi nhau mọc thì giờ đẩy hết nhân mụn ra rồi chỉ còn vết thâm thôi. Vẫn bị một hai cái mụn đầu trắng nhưng sáng mọc thì tối bay luôn ko còn bị thâm như trước nữa. Cả da bong cũng gần hết rồi , khô và căng nên mình đang đắp sữa tươi theo chỉ dẫn của chị bán hàng . Đợt này hết bị ngứa với sưng đỏ r , chỉ còn da bong thôi. Giờ không thấy ai hỏi mặt mình bị gì nữa :)) Bôi tất cả được 20 ngày rồi, còn 15 ngày nữa là xong . Haha sắp đẹp rồi