Kinh nghiệm trị hôi nách bằng Ultra Dry ở tmv đông á

Cho tui hỏi trị hôi nách bằng Ultra Dry ở tmv đông á

Chia sẻ trang này

1. minhtuan92

minhtuan92 New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 43,698 Lượt xem

• 113 Lượt trả lời

2. ngothivan

ngothivan Member

• 72 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

ôi, hôi nách là do di truyền rồi, ko trị vĩnh viễn đc đâu bạn àh. cùng lắm chỉ đỡ được 1 thời gian thôi, sau đâu lại vào đấy vì nó là do tuyến mồ hôi của mình rồi. hic

3. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nội soi thì ở đâu kũng k khỏi đâu

4. LưuLanAnh

LưuLanAnh Member

• 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trị hôi nách vĩnh viễn Ultra Dry tại tmv đông á
    Mình bị bệnh hôi nách từ hồi cấp 2, thử bao nhiêu cách mà chỉ đỡ được 1 phần nào đó . vừa rồi tìm hiểu về trị hôi nách ở tmv đông á gần nhà nên mình sang luôn đó làm cho gần thôi. mọi ngày đi qua thấy tmv này cũng nhiều người qua lại nên mới giám làm ý:D

5. Dung Thuỳ

Dung Thuỳ Member

• 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang tìm hiểu về trị hôi nách vĩnh viễn ultra dry tại đông á nhưng chưa giám làm vì chưa tin mấy lời quảng cáo lắm. May là có bạn @LưuLanAnh làm và thấy đỡ không thì chắc mình đợi mỏi cổ quá :p:D

6. HiềnNguyễn

HiềnNguyễn Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đọc qua về dịch vụ trị hôi nách bằng ultra dry ở tmv đông á rồi, mình thấy ở đây họ còn trị bằng laser trước rồi mói dùng nội soi để đưa tuyến gay mùi ra, có vẻ đảm bảo hơn là dùng mỗi thiết bị nội soi như kangnam đấy. Không phải chê bên kia khen bên nay đâu nhưng mình tìm hiểu đọc cả 2 nơi thì mình thấy thích cái dịch vụ bằng laser này hơn:):)

7. Dung Thuỳ

Dung Thuỳ Member

• 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn giống mình đấy,mình đọc mấy nơi cũng thích cái dịch vụ này hơn, cũng chưa biết kết quả thế nào nhưng thấy họ nói dùng laser đốt cháy tuyến gây mùi rồi dùng thiết bị nội soi đưa ra ngoài là mình đã ưng rồi:D:D. Đa số họ thu hút khách cũng là vì pr giỏi đấy:p

8. Trang Moon87

Trang Moon87 Member

• 44 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hầu như mọi người ở đây đều thích dịch vụ trị hôi nách bằng Ultra dry ở đông á nhỉ, mình cũng tìm hiểu dịch vụ trị hôi nách ở đông á với kangnam rồi thấy cũng giống nhau ý chứ. có khi dùng mỗi thiết bị nội soi lại hút hết được tuyến mồ hôi nách hơn, mình chỉ sợ dùng laser mồ hôi gây mùi nó lại lây lan đi những nơi khác có mà chít:(:(

9. Hoàng Hưng

Hoàng Hưng Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

@Trang Moon87 hút nội soi thì đa phần ở đâu cũng như nhau cả mà nhỉ. về logic thì mình nghĩ chỉ hút bỏ nội soi mới trị hôi nách vĩnh viễn được thôi. làm gì có chuyện lây lan đi những nơi khác nhỉ?

10. Trang Moon87

Trang Moon87 Member

• 44 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ý mình là dùng thiết bị nội soi hút tuyến mồ hôi gây mùi ra luôn chứ dùng laser đốt cháy rồi mới hút thì sợ không hút hết được chỗ còn sót lại lây lan ra khiến bị hôi nách lại :)

11. LưuLanAnh

LưuLanAnh Member

• 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Không sợ đâu bạn ơi, mình trị hôi nách ở đông á rồi đây, đến giờ vẫn chưa thấy bị hôi nách lại, mồ hôi mình thấy cũng ra ít hơn trước nhiều. Mình nghĩ là dùng pp này có thể chữa khỏi hôi nách luôn đấy.

Kẹo Đắng and gau8888 like this.

12. gau8888

gau8888 New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mjh den Tmv Dong A co faj dat lich hen truoc k pan? hay mjh den uj ngta kham uj lam noj soj cho mjh lun dc k?thanks

13. LưuLanAnh

LưuLanAnh Member

• 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình đến tư vấn nếu thích thì làm luôn không thì hẹn lịch đế làm cũng được bạn ạ, cái này là do thời gian mình thế nào thôi. Như mình thì mình tìm hiểu trước 1 thời gian rồi, thấy thích thật sự thì mình gọi hẹn tư vấn rồi mình làm luôn cho xong:D:D

gau8888 thích bài này.

14. LưuLanAnh

LưuLanAnh Member

• 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Không phải bị xóa đâu bạn, hình như diễn đàn bị làm sao nên mất cmt ý. Mấy tn mình với bạn gau8888 đang bàn về trị hôi nách bên đông á cũng bị mất, mà mình có nói gì về tốt hay xấu đâu.

15. David Hiệu

David Hiệu New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước mình hỏi bạn về trị hôi nách ở đông á mà không thấy gì, không biết bạn trị được bao lâu rồi, Mình cũng đang muốn trị hôi nách mà phân vân nhiều nơi với chỉ lo không hết được. Có gì cho mình xin ít thông tin để mình tham khảo nhá.

16. minhtuan92

minhtuan92 New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uh đúng zậy. m cũng đg muốn hỏi giống b mà ko thấy bạn ý vào review tiếp nhỉ?
    có ai trị hôi nách bên đông á chưa thì cho e kn vs ak

17. oanhbt

oanhbt Member

• 222 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đặt lịch trước đi bạn. như m với bà chị đợt xưa cứ chủ quan sang luôn mà k đặt lịch, khách đông quá m phải chờ hơn 1h đấy. vì khách đến sau nhưng có lịch hẹn thì họ cứ vào thôi

18. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

thì đúng thôi bạn. cái này m k cáu được vì là ngta có lịch hẹn rồi. rút kinh nghiệm và đặt lịch trước khi đến thôi

19. haidang

haidang Member

• 74 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

m cũng chưa hiểu rõ về cn trị hôi nách này lắm? bản chất của nó cũng là phẫu thuật hút bỏ nội soi tuyến mồ hôi nách hay sao ah

20. hoaianh2013

hoaianh2013 Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bên đông á là trị hôi nách ko pt mà bạn. ng ta dùng ánh sáng chiếu vào để xdinh tuyến mồ hôi gây mùi, rồi đưa thiết bị chuyên dụng để loại bỏ tuyến mồ hôi đó đi, ko phải là dùng nội soi đâu.